ฝันเห็นในหลวงร.9 กับพระราชินี ครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย เปรมปรีดา, 11 กุมภาพันธ์ 2018.

1. เปรมปรีดา

เปรมปรีดา Active Member

26 สิงหาคม 2011
    ผมฝันว่าได้ไปเข้าเฝ้าในพระที่นั่ง ณ ที่ไหนสักแห่ง ในหลวงรัชกาลที่ 9 และพระราชินีนั่งอยู่บนแท่นพระที่นั่ง ผมเห็นพระองค์ทั้งสองงามมาก ในฝันเห็นพระองค์ทั้งสองสมัยยังหนุ่มยังสาว ผมถือเล่มวิทยานิพนธ์น่าจะ ป.โท หรือ ป.เอก นี่แหละ เล่มวิทยานิพนธ์นั้นประดับด้วยเพชรระยิบระยับไปหมด แล้วยื่นให้พระองค์ทั้งสองท่านทรงลงพระปรมาภิไธย พอในหลวงลงเสร็จ ในหลวงก็ยื่นให้พระราชินีทรงลงพระนามาภิไธยต่อ แล้วพระองค์ทั้งสองท่านก็ยิ้มให้ผม ในฝันผมดีใจมากที่ได้เข้าเฝ้าพระองค์ท่านได้ใกล้ชิดเช่นนี้ และพระองค์ทรงงามมาก สักพักผมก็ตื่น

รบกวนทำนายฝันให้ผมหน่อยครับ ขอบคุณครับ

2. doublelucky

doublelucky สมาชิกใหม่

ทำนายว่าจะได้รับข่าวดี เรื่องเรียน
    ถ้าเรียนจบแล้ว จะได้ข่าวดีเรื่องงาน การค้า หรือลาภลอย

ขอให้ให้สมหวังทุกประการ ฝันดีงามมากๆ

3. เปรมปรีดา

เปรมปรีดา Active Member

26 สิงหาคม 2011
    ขอบคุณครับผม