ฝันแบบนี้หมายถึงงานไหมครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย issara101, 20 ตุลาคม 2021.

1. issara101

issara101 สมาชิกใหม่

เมื่อวันที่15 ต.ค. ที่ผ่านมา ผมได้ไปสัมภาษณ์งานมา
    ซึ่งมีหัวหน้าสองคนเป็นคนสัมภาษณ์ ซึ่งตอนนี้ผลการสอบยังคงไม่ประกาศ

แล้วเมื่อคืนวันที่18 ต.ค. ผมฝันว่า มีรถเก๋งสีขาวสองคัน ขับตามรถผมมาค่อนข้างเร็ว ทีนี้ผมเลยหลบเพื่อให้ทั้งสองคันแซง แต่ปรากฎว่า รถทั้งสองคันไม่ได้แซงแต่ขับมาข้างคันที่ผมขับ และขับคู่กันไปจนตื่นจากฝัน

รบกวนท่านผู้รู้ความหมาย ช่วยวิเคราะห์ให้ผมทราบทีครับ ขอบคุณมากครับ
    ป.ล. อยากได้งานนี้มากๆครับ