ฝันแบบนี้แปลว่าอะไรคะ !?

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย koymoo, 18 เมษายน 2015.

1. koymoo

koymoo เป็นที่รู้จักกันดี

15 ธันวาคม 2004
    เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ฝันเห็น งูเหลือมสีเขียว ตัวใหญ่มาก ความกว้างประมาณ 1 ฝ่ามือ ความยาวถ้าเทียบเป็นระยะทาง น่าจะ 10 กิโลเมตรได้ นอนขดตัวอยู่ เราก็กลัว
    สักพักได้ยินเสียงแม่บอกว่า ให้เราเอาเท้าไปแหย่งูสิ งูเชื่อง ไม่กัดหรอก
    พอเราเอาเท้าแหย่ ปรากฏว่า งูเหลือมเขียวตัวนี้ ค่อยๆเลื้อยตัวมารัดเราที่เท้าซ้ายและรัดแน่นมาก จนถึงประมาณกลางน่องซ้าย จากนั้นก็กัดเรา (เบาๆ แต่รู้สึกเจ็บ แม้ในความฝัน)
    หมอตื่นขึ้นมา ยังรู้สึกได้ถึงความตื่นเต้นในฝัน และพบว่านี่คือความฝัน ไม่ใช่ความจริง

อยากให้ผู้รู้ช่วยทำนายฝันนี้ให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
    ปล. ผู้ที่เข้ามาอ่านแล้ว ช่วยตอบ แชร์ความเห็นกันด้วยนะคะ อย่างน้อยก็ถือว่า แบ่งปันเป็นธรรมทานค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 เมษายน 2015
  2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    แปลว่าจะได้คู่