ฝันได้เข้าเฝ้าในหลวงสมัยในหลวงหนุ่มๆช่วยแปลความหมายให้หน่อยค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย warunee1981, 22 ธันวาคม 2009.

1. warunee1981

warunee1981 สมาชิก

29 พฤษภาคม 2008
    ฝันว่าได้เข้าเฝ้าในหลวงท่านหยุด แล้วก็ทักทายมาที่เราด้วย แต่มันเป็นภาพสมัยที่ในหลวงยังหนุ่มๆ แต่ตื่นขื้นมาแล้วรู้สึกดีใจมากแค่ในฝันเราก็ดีใจและปลื้มปิติอย่างยิ่งแล้ว

2. meephoo

meephoo เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2008
    ผมเคยฝันเมื่อประมาณต้นเดือนนี้ ว่าได้เข้าเฝ้านายหลวง แล้วท่านทรงพระอักษรให้ผมเป็นภาษาอังกฤษแล้วตรัสกับผมว่า เอานี่ใบเบิกทาง ไปไหนจะได้สะดวก ผมก็รับพระอักษรจากพระหัตถ์ของพระองค์ท่านครับ ยังไม่มีใครทำนายให้เลย แต่รู้สึกว่าอิ่มใจครับ