ฝากแป่ะลิงค์ กระทู้ที่มีแต่เนื้อหาน่าสนใจ| เลื่อนปิดอีก 2 วัน

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย MBNY, 19 กุมภาพันธ์ 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. MBNY

MBNY Administrator ทีมงาน Administrator

19 กรกฎาคม 2003
    กระทู้เรื่องเด่น:
    10
    สวัสดีค่ะ

รบกวนฝากแป่ะลิงค์ สำหรับกระทู้ที่มีเนื้อหาน่าสนใจ สมาชิกเข้ามาสนทนากัน

ทางเว็บจะทำการย้ายออกไปให้ค่ะ

เพราะ บางทีย้ายไม่ทั่วถึง บางกระทู้ก็เป็นความรู้ธรรมทานดีๆ สำหรับเพื่อนสมาชิก

ขอบคุณค่ะ

2. MBNY

MBNY Administrator ทีมงาน Administrator

10
    <TABLE class=tborder id=post1889131 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>Specialized<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_1889131", true); </SCRIPT>
    ทีมงานเว็บพลังจิต (บอย)

สถานที่: เหนือสุดแดนสยาม ชายแดนสามแผ่นดิน ถิ่นวัฒนธรรมล้านนา (จ.เชียงราย เจ้าส์)
    <IF condition="">
    </IF>พลังการให้คะแนน: 4135 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_1889131 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- message -->รวบกวนย้ายไปที่ห้องประสปการณ์ทีครับพี่แอน ขอบคุณครับ ^^'

http://palungjit.org/showthrea...=78830&page=53
    <!-- / message --><!-- sig -->__________________
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

3. ภะควา

ภะควา เป็นที่รู้จักกันดี

4. MBNY

10
    เรียบแล้วแล้วจ้า 2 กระทู้

พี่ขอรบกวน ถ้าเห็นกระทู้ของเพื่อนสมาชิกน่าสนใจผ่านหูผ่านตา ก็อปมาบอกด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

5. MBNY

10
    <TABLE class=tborder id=post1900073 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">[​IMG] เมื่อวานนี้, 07:08 PM <!-- / status icon and date --></TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right> #23 <INPUT id=plist_1900073 style="PADDING-RIGHT: 0px; PADDING-LEFT: 0px; PADDING-BOTTOM: 0px; MARGIN: 0px 0px 0px 5px; VERTICAL-ALIGN: middle; PADDING-TOP: 0px" type=checkbox value=0 name=plist[1900073] inlineModID="inlineMod"> </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>เทวทูต<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_1900073", true); </SCRIPT>
    สมาชิกลับ

สถานที่: ใต้ร่มเงาบารมีหลวงพ่อ
    <IF condition="">
    </IF>พลังการให้คะแนน: 98 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_1900073 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- message -->ช่วยย้ายกระทู้ พระนักธรรม http://palungjit.org/showthread.php?t=155798
    ไปไว้ที่หมวด ประสบการณ์ เรื่องเล่าหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

เกือบเข้ามาย้ายไม่ทัน
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

6. MBNY

10
    วันที่ 20 แล้ว เดี๋ยวจะมาคัดกระทู้เนื้อหาไปเก็บนะคะ

ถ้าท่านใดพบเห็น ก็อปมาแป่ะที่กระทู้นี้ได้เลยค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

กำลังออกไปธุระข้างนอก เย็นๆ จะกลับค่ะ อาจตอบpm ช้าหน่อยนะคะ

7. MBNY

10

ตอนแรกคาดว่า อีก 3 ชั่วโมง อำลาอาลัยห้องนี้แล้วค่ะ

ทางเว็บพลังจิตขอบพระคุณสมาชิกทุกๆท่าน ทั้งสมาชิกตั้งแต่อดีตและขาประจำทั่วไป

และที่ไม่ได้สมัครสมาชิกก็เยอะ ที่ชอบเข้ามาอ่านในกระทู้ที่ห้องพระเครื่อง

ทางเว็บพลังจิตขอบพระคุณที่ทุกท่านมีส่วนร่วม ในห้องพระเครื่องให้ดูอบอุ่นเสมอมา

ทางเว็บมาสเตอร์คิดว่า อยากจะเลื่อนให้เปิดต่อไปจนถึงวันหยุด เสาร์ - อาทิตย์ ส่งท้ายจริงๆค่ะ

คุณจะได้ทำอะไรให้สมบูรณ์ในกระทู้เก่าของคุณยิ่งขึ้น นะคะ เพราะเป็นช่วงวันหยุด

พอจะเข้าวันจันทร์แล้วค่อยปิดจริง ๆนะคะ ให้ต่อเวลาอีก 2 วันนะคะ

Admin

8. MBNY

10
    วันนี้เว็บมาสเตอร์ได้ทำการปิดห้องนี้แล้วนะคะ แต่เข้ามาอ่านเล่นได้ค่ะ

WebSnow says :

<DIR>แก้ย้ายไม่ได
    read only ทำอะไรไม่ได้

</DIR>

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้