ฝึกมโนที่เชียงใหม่ (โดยมหาบุตรในเดือนมีนาคมนี้)

ในห้อง 'หลวงพ่อฤๅษีลิงดำ' ตั้งกระทู้โดย มหาบุตร, 27 กุมภาพันธ์ 2010.

1. kkookk

kkookk เป็นที่รู้จักกันดี

11 มิถุนายน 2008
    ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณ timetime..
    ก็นึกอยู่ว่าหน้าคุ้นๆ..ที่แท้ก็ชาวตีนดอยนี้เอง..^ ^"
    มีทริปอะไร pm บอกผมด้วยนะครับ..
    อนุโมทนาด้วยครับ..

2. xcramation

xcramation เป็นที่รู้จักกันดี

บอกผมอีกคนนะครับพี่ครับ

3. มีรอยยิ้ม

มีรอยยิ้ม Active Member

ผมอยากฝึกบ้างจังครับ.....

เสียดายที่เข้ามาอ่านช้าไป

ท่านมหาบุตร จะมีโอกาสดีแบบนี้อีกเมื่อไหร่ครับ...

4. api_d

api_d Active Member

อนุโมทนาด้วยค่ะ

เสียดายค่ะที่อยู่ใกล้แต่ไม่ได้ไปฝึก เพิ่งจะมาเปิดเจอ เพราะไม่ได้เข้าเวปมานานแล้ว หวังว่าคงมีโอกาสไปครั้งหน้านะคะ

5. HAYATE

HAYATE เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2006
    ท่านมหาบุตร อาจจะขึ้นมาอีกทีช่วงต้นเมษายนมั้งครับ ผมเองก็ไม่ค่อยมั่นใจครับ

แต่ถ้า คุณ มีรอยยิ้ม กับ คุณ api_d หรือท่านอื่นๆ ที่เข้ามาอ่านแล้วสนใจ ก็ลองโทรไปคุยกับพี่ปานครับ
    (คุณ timetime) ตามที่พี่ปานได้บอกเบอร์ไว้ครับ

พอดีว่าพี่ปานสนิทกับท่านมหาบุตรอ่ะครับ ข้อมูลข่าวสารก็จะได้รับรวดเร็วครับ

ทั้งนี้ก็ขออนุโมทนากับคุณ มีรอยยิ้ม คุณ api_d และท่านอื่นๆ ที่มีความตั้งใจอันดีครับ

คนเชียงใหม่เหมือนกันครับ ^.^

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 มีนาคม 2010
  6. nutt_nst

nutt_nst เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2009
    อยากให้มีอีกครับ ผมอยู่พะเยาครับพอไปได้ แต่ราวเดือนพฤศจิกายนนี้ มีแนวโน้มจะได้ไปฝึกงานที่เชียงใหม่ด้วยครับ หวังว่าคงมีอีกครับ

7. นายสาธิต

นายสาธิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

แล้วมาใหม่น่ะครับ คราวนี้มาไม่ทัน