พญาปลา

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ผู้มาใหม่, 22 สิงหาคม 2011.

1. ผู้มาใหม่

ผู้มาใหม่ เป็นที่รู้จักกันดี

ถึงคุณ bigbang001
    เกิดวันอาทิตย์
    69การเงิน การเงินของคุณยุ่งจนหัวหมุนเลยละครับไม่รุจะเอาจากไหนบ้าง เอาจากนี่ไปโป๊ะนั่นจากนั่นไปโป๊ะนี่สารพันปัญหาเลยละครับ ลองตั้งสตินิดหนึ่งครับดูรายรับรายจ่ายว่าสัมพันธ์กันไหมค่อยเริ่มนะครับเอาใจช่วย
    89ครอบครัว ครอบครับอยุ๋ดีมีสุขครับเว้นแต่คุณคนเดียวที่คอยแก้ปัญหาเรื่องเงินให้กับครอบครัวก้อแน่อยู่แล้วละครับคนที่เป็นใหญ่ในบ้านมันคือคุณนี่เองครับ
    78สุขภาพ สุขภาพระวังปัญหาเกี่ยวกับขานะครับเพราะบางทีมันอาจจะชาหรือปวดได้ง่ายๆระวังด้วยนะครับเพราะคุณมักขับรถไปไหนไกลๆโดยที่ไม่ค่อยจะได้พักเลย มันเลยเป้นปัญหาเรื้อรังมานานละครับ
    ุ67โชคลาภ โชคลาภของคุณมาจากการเดินทางครับแต่เดินทางไปทำงานนะครับมีเงินเพราะงานครับทางที่ดีเอาที่ที่จะไปเสี่ยงโชคเอามาเก็บไว้หมุนดีกว่าครับ
    96 สามี สามุคุณเข้าไม่กล้าทำอะไรหรอกครับเขากลัวคุณจะตายอยู่แล้วแต่อย่าให้เขาได้พูดนะครับเล่นเอาคุณหงายหลังได้เลยทีเดียวนะครับ เพราะสามีคุณปากหนักจะมักพูดแต่เรื่องที่จิงๆจังๆเท่านั้นครับ

2. ผู้มาใหม่

3. ผู้มาใหม่

4. ผู้มาใหม่

kamsai24;5193260]ขอร่วมด้วยคนค่ะ

วันอาทิตย์

44 ครอบครัว ถามรวม เลยค่ะ สามี และลูกค่ะ ครบครัวของคุณดีอยุ่แล้วครับสามีขยันทำงานลูกก็ตั้งใจเรียน ไม่มีอะไรน่าเป้นห่วงครับ
    99 สอบถามเกี่ยวกับการเงิน หนี้สิน "เมื่อไหร่จะรวยค่ะ"คุณต้องไปแก้กับศาลพระภูมิก่อนนะครับเพราะตั้งไม่ถูกหลัก เลยไปขัดกับรายได้ของคุณนะครับ
    27 โชคลาภ วาสนา วาสนาก็คนที่คุณไปติดต่องานด้วยละครับเขาเป็นคนนำเงินมาให้ แต่ถ้าเสี่ยงโชคอย่าดีกว่าครับไม่แนะนำ

ขอบคุณค่ะ[/QUOTE]

5. ผู้มาใหม่

แข็งแรงครับแต่อาจจะมีเรื่องปวดหัวบ่อยๆนะครับอย่าอื่นไม่มีปัญหาครับ

6. ผู้มาใหม่

aumking;5194487]ผมแวะมาทักทายบ้างครับ
    69 ความรัก คุณก็บอกเขาไปซิคับว่าคุณคิดยังไงกับเขาอย่ามัวอายให้เขารุ้ไปเลยว่าคุณอะ แอบรักเขาอยู่ครับ แมนๆลยครับ
    08 การเรียน การเรียนคุณต้องตั้งใจให้มากๆนะครับคนทางบ้านเค้าเอาใจช่วยคอยส่งเสียอยุ่อย่าทำให้เขาผิดหวังละครับสู้ๆๆนะครับ
    45 ค้าขาย ค้าขายช่วงนี้มันก็เหมือนกับว่าคุรเอาทุนของคุณมากองไว้กับของที่ซื้อละครับเพราะมันขายยากมีคนขายอย่างคุณเยอะแล้วครับ หรือว่าขายของในอินเตอร์เน็ตหว่า
    70 สุขภาพ สุขภาพระวังอุบัติเหตุที่เกิดจาการเดินทางนะครับและข้อเท้ามีปัญหาด้วยละครับมันชอบขัดๆบ่อยๆเชียวละ
    03 ควรระวัง ระวังคนที่จะเข้ามาหาคุณให้ดีๆนะครับเพราะคนที่จะเข้ามาหาคุณเขาจะมาทำให้คุณกับคนรักไม่เข้าใจกัน[/QUOTE]

7. ผู้มาใหม่

gayraygayray;5203206]เกิดวันจันทร์เช้าตรู่ครับ

59=เนื้อคู่ความรักจักมีบ้างไหม ครับถามก่อนเถอะครับว่าคุณอะพอหรือยังเท่านั้นละครับ ถ้าคุณพอหรือหยุดเนื้อคุ่คุณคือคนนั้นแหละครับ แต่แนะนำให้อายุแก่กว่านะครับห้ามเอาที่เด็กกว่านะครับเดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน
    98=การงานหน้าที่จักดีจักร้าย ดีคับก็คุณเป้นคนพูดเก่งอยุ่แล้วครับพูดแบบไหนคนก็มักจะคล้อยตามได้ง่ายๆมีวาทะศิลป๋ในการพูดเพื่อดึงดูดใจคนครับ
    58=อนาคตอันใกล้เป็นอย่างไรหนอ มีผู้ใหญ่อุปถัมครับ
    54=อดีตเก่ากรรมหนักจักต้องแก้ กรรมของคุณให้ไปแก้กรรมกับพระพุทธรูปหรือผู้มีพระคุณนะครับเพราะคุณได้ไปพูดหรือดูถูกต่อผู้มีพระคุณ ระวังคำพูดหน่อยก็ดีครับเวลาโมโหช่างร้ายกาจซะเหลือเกิน

8. เจนนี1989

เจนนี1989 สมาชิกใหม่

22 พฤศจิกายน 2010
    เกิด วันอาทิตย์คะ
    21 การเรียน
    49 การเงิน
    18 ความรัก
    90 สุขภาพ
    ขอบคุณ นะคะ

9. kamsai24

kamsai24 เป็นที่รู้จักกันดี

kamsai24 วันอาทิตย์

ลงด้านล่างค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 ตุลาคม 2011
  10. aumking

aumking เป็นที่รู้จักกันดี

20 กุมภาพันธ์ 2008
    [/QUOTE]

ขอขอบคุณมากมายเลยนะครับ

11. Lek435

Lek435 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่ะ ข้อ 1 ยังไม่มีงานเลยค่ะกำลังรออยู่หวังว่าให้เป็นเช่นนั้นจริงๆ
    ข้อ 2 จริงค่ะเพิ่งโดนหลอกแล้วหมดตัวเนี่นล่ะค่ะ
    ข้อ 3จริงค่ะ
    ข้อ 4 น้อยใจแม่มากค่ะ และตอนนี้เช่าบ้านอยู่

12. ผู้มาใหม่

=นู๋มังคุด;5203597]ขออนุญาติถามบ้างนะค่ะ
    39 อนาคต อนาคตจะมีผู้ชายมาให้การสนับสนุนในเรื่องต่างๆทั้งที่ไม่เคยรุ้จักกันมาก่อน แค่รับรองเขามาดีแน่ครับไม่ต้องเป้นห่วงนะครับ
    58 การงาน การงานของคุณมักเจออุปสรรคต่างๆที่เกี่ยวกับที่ทำงานอาจจำทำงานได้ไม่ค่อยถูกต่เท่าไหร่นะครับดังนั้นต้องขยันให้มากๆกว่านี้นะครับ
    24 ความรัก ความรักของคุณกำลังจะมาแรงเลยทีเดียวครับสงสัยคุ่ของคุณอาจจะมีอายุมากกว่านิดหน่อยเองนะครับ โลกกนี้สีชมพูสำหรับคุณครับ
    13 อดีต คุณมักโดนใส่ร้ายต่างๆนาๆทั้งที่ตนเองไม่ได้ทำ เป้นเพราะกรรมเก่าของคุณในชาติก่อนที่ทำไว้กับคนในครอบครัวครับ(สามีในชาติก่อน)ซึ่งตอนนี้มันทำให้คุรถูกใส่ร้ายต่างๆนะครับ ดังนั้นควรทำบุญกับผู้สูงอายุให้มากครับถึงจะดีขึ้น

13. ผู้มาใหม่

ถึงคุณ yo12
    1 อนาคต 95 อนาคตของคุณเมื่อคุณถึงที่สุดแล้วความสงบถายในใจของคุณจะเกิดขึ้นครับถึงเวลานั้นคุณก็คงมีชีวิตที่สงบสุขอิ่มบุญอิ่มใจครับเพราะบุญกุศลที่สะสมไว้
    2 คู่รัก 92 ก็รักกันดีครับแต่อาจจนี้งอนไปนิดนึงครับแต่ไม่เป็นไรครับลองไปบวชก่อนที่จะเบียดดูนะครับอะไรมันอาจจะคลี่คลายไปในทางที่ดีก็ได้ครับ
    3 การงาน 94 การงานทุกวันนี้ไม่ติดขัดอะไรเท่าไหร่ครับไหลลื่นเหมือนน้ำครับมีปัญหาอะไรก็ผ่านไปด้วยดีครับเพราะมีคนช่วยแก้ให้
    4 สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครอง 99 สิ่งศักดิ์สิทธิ์ของคุณเป็นองค์พระที่คุณนับถืออยุ๋ครับมีของดีในตัวอย่ามัวไปหาทางอื่นครับมองใกล้ๆตัวเองก็เห็นครับ องค์พระที่มีอยุ่ไม่แพ้ใครเลยทีเดีวครับ
    5 ความร่ำรวย 14<!-- google_ad_section_end --> ทุกวันนี้ยังรวยไม่พอเหรอคับคุณจะทำงานหนักไปมากมายเพื่ออะไรครับในเมื่อคุณเองก็หาอยุ่คนเดียว

14. Miss-Blissy

Miss-Blissy เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2009
    รบกวนด้วยคนนะคะ ^^

เกิดวันศุกร์ค่ะ

22 ความรัก
    19 การเรียน
    56 การงาน
    76 สุขภาพ
    54 อุปสรรคในชีวิตที่ต้องระวัง
    24 เพื่อน(รุ่นพี่) จะแก้ไขยังไงให้สถานการณ์ตอนนี้มันไม่อึมครึมดีอ่าคะ ><

15. ผู้มาใหม่

ถึงคุณ ladycrying
    เกิดวันศุกร์ค่ะ
    14-การงานการงานตอนนี้ของคุณกำลังไปได้ดีครับไม่มีอะไรน่าเป้นห่วงแต่คุณเองก็ทำงานจนตัวเองเหนื่อยไม่ค่อยได้พักเลยทีเดียวหาเวลาว่างไปทำบุญบ่อยๆหน่อยนะครับ
    15-การเงิน การเงินของคุณอยุ๋ในเกณฑ์ที่คงที่ไม่มากไม่น้อยครับเอาเป้นว่ามีสำรองไว้ยามฉุกเฉินได้สบายมาก แต่ยังดีหน่อยที่มีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ท่านคอยดูแลดวงชะตาคุณอยุ่
    26-ความรัก ความรักของคุณบอกถ้ารักใครชอบใครก็ให้บอกเขาไปตรงๆครับ แหมทีเรื่องอื่นพูดไปด้เป้นน้ำไหลไฟดับแต่ ไหงเรื่องความรักมันจุกอยุ่ที่อกไม่กล้าพูดละครับ คิดอะไรบอกไปเลยครับเขาจะได้รุว่าเราคิดยังไงกับเขา
    56-อนาคต สิ่งที่คุณคิดไว้ตอนนี้คือต้องทำตามคำสัญญาที่ให้ไว้ครับเพราะท่านยังคอยทวงอยุ่ว่าเมื่อไหร่จะลงมือทำเต็มที่ซะที มัวแต่คิดๆๆไม่ได้ลงมือทำ คิดนั่นคิดนีจนสับสนไปหมด
    ถูกผิดอย่าว่ากันนะครับ มือใหม่
    ขอบคุณค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

16. ผู้มาใหม่

ถึงน้องหนู Jinny
    <TABLE class=tborder id=post5228570 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD class=alt1 id=td_post_5228570 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid">เกิด วันอาทิตย์คะ
    21 การเรียน ตกลงไปเรียนหรือไปหาแฟนครับเนี่ย วันๆคิดแต่เรื่องความรักตั้งใจเรียนหน่อยตัดเรื่องความรักออกก่อนทุกอย่างจะไปได้สวยครับ
    49 การเงิน การเงินตอนนี้ยังดีหน่อยมีผู้ใหญ่ให้ความอุปถัมป์(อาจจะไม่ใช่พ่อแม่)แต่มีใช่ไม่ขาดมือครับสบายครับเงินคล่องตัวดี
    18 ความรัก ตอนนี้คุณกำลังตกหลุมรักคนที่อายุมากกว่าคุณอยุ่ใช่ไหม แต่ดีแล้วละครับเขสมีคุรคนเดียวเท่านั้นแหละอย่าไประแวงเขานะครับ
    90 สุขภาพ ตอนนี้สุขภาพของคุณกำลังแย่ครับเพราะปวดไมเกรนและปวดท้องบ่อยๆให้ไปหาหมอตรวจดูอีกทีนะครับ เผื่อมีอะไรจะได้รักษาทัน
    ทำนายเล่นๆนะครับอย่าคิดมาก มือใหม่อยุ๋ครับ
    ขอบคุณ นะคะ<!-- google_ad_section_end -->
    </TD></TR><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">[​IMG] [​IMG]<SCRIPT type=text/javascript> vbrep_register("5228570")</SCRIPT> [​IMG] </TD></TR></TBODY></TABLE>

17. ผู้มาใหม่

ถึงคุณ Miss-Blissy

22 ความรัก น่าอิจฉาคู่รักคุ่นี้จังเลยทำอะไรก็หวานไปซะคนรอบข้างเขาอิจฉา
    19 การเรียน การเรียนของคุณมาถูกทางแล้วครับเพราะคุณเองก็ทุ่มเทให้กับการเรียนมากเลยทีเดียว เรียนสายแพทย์ได้ก้จะดีครับ ขยันๆนะครับ
    56 การงาน การงานมีคนมาทาบทามคุณไว้แล้วละครับแต่คุณยังเลือกไม่ได้ซักทีว่าตกลงจะทำอะไรที่ไหนกับใคร ลองเลือกให้ถูกทางนะครับ อย่างนี้ละคนเก่งทำอะไรก็มีแต่คนอยากได้ไปทำงานด้วย
    76 สุขภาพ ระวังเรื่องการเดินทางนะครับอาจจะมีอุบัติเหตุขับรถก็ดูซ้ายขวาก่อน แต่อาจจะเป้นที่ส่วนขาที่มีปัญหาครับ
    54 อุปสรรคในชีวิตที่ต้องระวัง ระวังเรื่องการเข้าใจผิดกับผู้ใหญ่นะครับ มีอะไรที่ควรเลี่ยงก็เลี่ยงไปซะอย่าต่อปากต่อคำนะครับ
    24 เพื่อน(รุ่นพี่) จะแก้ไขยังไงให้สถานการณ์ตอนนี้มันไม่อึมครึมดีอ่าคะ หาบุคคลที่สามมาเป้นตัวกลางไกล่เกลี่ยครับ เพราะคุรเองก็หนักใจมากเหลือเกิน ลองหาคนที่เป้นกลางพอที่จะไกล่เกลี่ยได้มาคุยเองจะดีกว่าครับ

18. kamsai24

kamsai24 เป็นที่รู้จักกันดี

[/QUOTE]

ที่บ้านไม่มีศาลพระภูมิค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ (รออยู่นะคะ)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 ตุลาคม 2011
  19. ผู้มาใหม่

ถึงคุณ Kamsai24
    ตามที่ตัวเลขของคุณให้มานะครับ เป้นตัวเลขที่คุณให้ผมทำนายเกี่ยวกับการเงินครับ เพราะการเงินของคุณไปเกี่ยวพันกับสิงศักดิ์ศิทธิ์หรือวิญญาณที่อยุ๋ในบ้านของคุณเองครับทำให้การเงินของคุณไม่เป้นไปอย่างที่คิด ที่คิดว่าจะได้แต่ก็ไม่ได้ครับ เพราะมีวิญญาณเจ้าที่ไม่มีที่อยุ๋ครับ
    เอาอย่างนี้ครับ ให้ไปต่อรองกับเจ้าที่ดุครับขอโชคขอลาภจากท่านก่อนถ้าได้มาแล้วให้ไปซื้อศาลพระภูมิมาตั้งไว้ให้ท่านด้วนนะครับ เพราะบ้านคุณเจ้าที่จะแรงนิดหนึ่ง เท่าที่ผมเห้นเหมือนหน้าบ้านคุณมีอะไรกีดขวางทางเดินอยุ่ทำให้เข้าออกลำบาก พยายามทำความสะอาดทางเข้าบ้านให้ดีๆครับมันจะช่วยในเรื่องของการเงินได้ครับ
    เจ้าที่บ้านของคุณเป้นคนผิวขาวค่อนข้างท้วมลงพุงนิดหน่อย เขาอาจจทำให้คนในบ้านสัมผัสได้แล้วนะครับแต่ไม่มีใครสนใจ แต่เอ ทำไมมีสร้อยสังวาลนุ่งโจมกระเบนสีแดงด้วยหว่า ไม่เคยเห้นเจ้าที่ที่เป็นแบบนี้เลย อิอิ ลองทำตามดูนะครับ

20. ผู้มาใหม่

Cholchol Donju | Facebook อีกช่องทางนะครับสามารถแอดไปที่ FB ของผมได้โดยตรงนะครับ