พยากรณ์ชะตาชีวิตแบบแม่นๆจากศาสตร์แห่งการผสมผสาน

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย อารมณ์เย็น, 4 พฤษภาคม 2010.

1. อารมณ์เย็น

อารมณ์เย็น เป็นที่รู้จักกันดี

ดูดวงพร้อมการแก้ไขอย่างละเอียดด้วยศาสตร์วิชาที่ได้ รับการฝึกจากครูพระ และครูเทพ ช่วยให้กับชีวิตที่ตกต่ำ กลับดีขึ้น ให้มากกว่าการดูดวงทั่วไป เรื่องการงาน ปรับดวงคู่ แก้วิบากกรรม และทุกเรื่อง ด้วย พลังแห่งองค์กรรมฐาน และ การบูชา วัตถุมงคล เสริม บารมี พร้อม ทั้งแนะนำการคลี่คลายกรรม แนะวิธีการบูชาพระ บูชาครู ตั้งหิ้ง บูชาศาล บูชาองค์เทพต่างๆ แก้คุณไสย แก้ดวงความรัก ปรับฐานดวงคู่ ไม่รับทำพิธีให้เมียน้อย(ดูได้พร้อมบอกวิธีแก้ให้แต่ไม่ทำพิธีให้เท่านั้น) ต้องการดูทางอินเตอร์เน็ตลงรูปของท่านไว้(ขอรูปที่เป็นปัจจุบันด้วย)อายุหรือปีนักษักร และเรื่องที่ต้องการถาม 1 ข้อ รับประกันว่าตอบให้แน่นอน เพราะเป็นการเป็นการสร้างบุญด้วยกัน แต่ขอความกรุณาอย่าด่าทอกันในกะทู้ ส่วนท่านที่ต้องการดูทางโทรศัพท์ รับช่วง 09.00 - 17.00 ดูเฉพาะจันทร์ถึงศุกร์เท่านั้น สำหรับท่านที่โทรมาไม่ติดไม่ต้องห่วงครับผมจะโทรกลับเอง เพราะตั้งระบบโทรศัพท์ไว้แล้วครับ
    085-0358195 พี่ณัฐ ดวงละ299 หมายเลขบัญชี 627-0-07211-6 ธนาคารกรุงเทพฯ กรกนก บำรุงอักษร สาขาย่อยบิ๊กซี

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 พฤษภาคม 2010
  2. I am Mint

I am Mint เป็นที่รู้จักกันดี

19 กุมภาพันธ์ 2010
    10 พฤศจิา อายุจะสามสิบแล้วค่ะ ปีวอก

อยากทราบเรื่องบุตร การเงิน ครอบครัวค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      2.1 MB
      เปิดดู:
      87
  3. อารมณ์เย็น

เรื่องการเงิน ช่วงนี้เงินทองยังถือว่าหมุนเวียนดีอยู่ครับ ที่ดูว่าไม่ดี ถ้าเทียบกับคนอื่นถือว่าดีอยู่มาก เพียงแต่เราเคยได้เงินก้อนใหญ่มาเป็นก้อนเล็กก็เลยน้อยใจบ้างเท่านั้นเอง พยามทำความสะอาดบ้านเรือนที่อยู่กับหิ้งพระที่บ้านให้สะอาด สว่างเข้าไว้ แล้วพยามมีอ่างน้ำใว้บริเวณหน้าบ้านจะช่วยให้การเงินเดินดีขึ้น ไม่ติดขัด
    เรื่องครอบครัว ที่คุณเป็นห่วงเข้าใจว่าเป็นพ่อกับแม่มากกว่า เพราะครอบครัวคุณโดยพื้นฐานเข้าใจกันดีอยู่แล้วอาจมีคำพูดที่ดูเหมือนไม่ใส่ใจกันบ้างเป็นบ้างครั้งแต่เป็นธรรมดาของฝ่ายชายที่เป็นคนที่ดูมีเหตุผลตลอด แต่อาจมีบ้างที่มีอารมณ์ตกอ้างมาจากข้างนอกเลยดูเฉยไปบ้างเท่านั้นเอง (เป็นไปได้แนะนำให้โทรมาสอบถามเองจะดีกว่า) อนุโมทนา

4. I am Mint

I am Mint เป็นที่รู้จักกันดี

19 กุมภาพันธ์ 2010
    ขอบคุณมากค่ะ

5. pomkiatisuk

pomkiatisuk เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2006
    เกิด 12 เมษา 2528 ปีฉลู
    อยากทราบเรื่องงานครับ ตอนนี้ได้กรุงไทย เริ่ม เดือนหน้า ไม่ทราบจะเป็นอย่างไรครับ
    จะเจริญก้าวหน้า หรืออย่างไรครับ

ยังไม่มีคู่เมื่อไรจะเจอครับ ลักษณะ พบเจอเมื่อไรครับ มีโอกาสแต่งงานไหมครับชาตินี้หากมีอายุเท่าไรครับ ตั้งตัวได้เมื่ออายุเท่าไรครับ

กราบขอบพระคุณครับ

6. อารมณ์เย็น

คุณะธวัช ครับ
    ถามมาหลายข้อเหลือเกิน ต้องเรียนให้ทุกท่านทราบก่อนนะครับว่าดูในเว็ปเป็นการดูแบบผิวเผินนะครับ ให้ข้อมูลคุณได้ไม่มากครับ (ส่วนหนึ่งบางสิ่งบางอย่างไม่สามารถเขียนลงไปได้ เพราะเป็นเรื่องส่วนตัว หรือกระทบกับเรื่องคนรอบข้างได้ครับ)
    เข้าเรื่องเลยครับ พื้นฐานคุณเป็นคนที่มีภาวะผู้นำสูงอยู่แล้วส่วนหนึ่ง ทำอะไรต้องมีความว่าดีที่สุด เยี่ยมที่สุด หรือหวังผลในทางเลิศเป็นต้น จึงทำให้คุณรู้สึกว่าผู้บังคับบัญชาคุณ ถ้าทำงานไม่ดีจริงไม่เก่งจริง ไม่มีความรู้ความสามารถที่คุณยอมรับจริงๆ คุณก็จะทำด้วยลำบาก ในทางตรงข้ามกันผู้บังคับบัญชาของคุณเป็นคนเก่งมีความรู้ความสามารถเป็นที่ยอมรับของคุณหรือคนรอบข้างคุณก็จะทำงานด้วยความเต็มใจ เต็มความรู้ความสามารถของคุณ แม้ว่างานนั้นคำสั่งนั้นมีความกดดันมากเพียงใดก็ตามคุณก็จะสนุกไม่รู้สึกว่าเนินนาน เหมือนปัจจุบันนี้ แต่ให้คุณไว้ว่าตอนนี้มีผู้ใหญ่ที่เห็นถึงความรู้ความสามารถของคุณแล้วแต่ติดเรื่อเงื่อนไขของเวลาเท่านั้นเอง รอให้ถึงช่วงการโยกย้ายในครั้งที่จะถึงนี้จะมีชื่อคุณติดโผ แน่นอน แต่บอกคุณไว้เลยว่าที่คุณอยู่หรือคุณกำลังจะไป ต้องอาศัยดวงเป็นอย่างมากครับ ปล. ดวงประกอบด้วย ด=เด็กเคยทำงานกับไคร ว=วิ่งได้ตามเป้าหมายหรือป่าว ง=การเงินเป็นอย่างไรด้วย ให้ระลึกเสมอว่าคุณมีพร้อมแล้ว จริงแล้วอยากให้คุณเพิ่มเติมในหลายจุดแต่เชื่อว่าคุณรู้ได้ตัวเองแล้ว (ถึงพร้อมทางโลกแล้วก็ให้ถึงพร้อมทางธรรมด้วยนะครับ) อนุโมทนาครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 พฤษภาคม 2010
  7. อารมณ์เย็น

คุณ 12 เมษา ครับ
    คุณได้เริ่มทำอะไรหลายอย่างไปแล้วเกี่ยวกับงานที่จะเริ่มทำแล้วนะครับ ขอให้คุณไม่ต้องห่วงเรื่องงานจะไปได้ดีครับ(มีเทพค่อยหนุนให้แล้ว) เพราะงานนี้คุณมีความตั้งใจไว้สูงครับ จริงๆงานจะราบรื่น เว้นแต่ตัวคุณจะรู้สึกว่าดีไม่พอเท่านั้นเอง ขอให้คุณอดทน อดกลั้น ลดความมุ่งมันของคุณลงหน่อย(ไม่อยากบอกว่าอย่ามั่นใจตัวเองมากเกินไป มันดูแล้วบั่นทอนความตั้งใจของคุณ) แต่บอกคำเดียวว่างานดี คุณก็ต้องทำดีด้วยครับ
    เรื่องคู่ครอง คุณมีโอกาสได้แต่งแน่นอนครับ เนื้อคู่จะเจอจากการทำงานนั้นหละครับ ปีแรกก็เจอแล้วเพราะคุณเป็นคนรักคนง่าย ชอบคนง่ายเป็นทุนเดินอยู่แล้วซึ่งคุณต้องให้ดีเลือกเอาเองครับ ยังไงก็ถามคนรอบข้างด้วย แต่จะแต่งงานได้คู่จริงๆตอน 29 ครับ อนุโมทนา ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 พฤษภาคม 2010
  8. king938

king938 ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

ขอขอบคุณ และ ขออนุโมทนา กับอาจารย์ ด้วยครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

9. HuiMayflower

HuiMayflower เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2009
    เกิด 5 มกราคม 2519 (ยังเป็นปีเถาะอยู่เพราะก่อนสงกรานต์) อายุเต็ม 34 ย่าง 35 ค่ะ
    อยากทราบเกี่ยวกับ
    1. ความรักค่ะ จะสมหวังเมื่อไรคะ (แล้วจะใช่กับคนที่เรารักอยู่ตอนนี้รึเปล่า)

2. ตอนนี้กำลังเรียนโหราศาสตร์อยู่ อยากถามว่าวิชาที่กำลังเรียนอยู่ตอนนี้ "ถูก" กับตัวเรามั้ย คือเราจะ "รุ่ง" มั้ยอ่ะค่ะ แล้วอนาคตของเราเกี่ยวกับด้านนี้จะเป็นอย่างไรต่อไป (จิง ๆ เราตั้งใจเรียนไว้ช่วยเหลือคนในด้านความรักเป็นหลัก ๆ เลยค่ะ พอดี ปสก.เยอะ แหะๆ) หากสามารถทำมาหากินได้ด้วยก้อจะดีค่ะ

ขอบคุณค่ะ

10. pomkiatisuk

pomkiatisuk เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2006
    กราบขอบพระคุณครับ

11. คนปราจีน

คนปราจีน Active Member

10 กุมภาพันธ์ 2009
    วันอาทิตย์ที่ 26 กรกฏาคม 2524 ระกา เวลา 01.50น. ขอดูดวงครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

12. miga

miga สมาชิกใหม่

29 กันยายน 2010
    เกิด วัน อาทิตย์ ที่4 กรกฏาคม พ.ศ.2525 เวลาตก 15.04 น ปี จอ เพศ ชาย อายุ28ปีเกิด จ.ยะลา
    คำถาม 1อยากทราบคู่ครองลักษณะใดเจอรฺกันตอนใหนอยู่ทิศ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      759.8 KB
      เปิดดู:
      49
  13. พรจีร

พรจีร เป็นที่รู้จักกันดี

เกิดวันจันทร์ ที่ 30 มีนาคม 2507 ปีมะโรง อยากทราบเกี่ยวกับหน้าที่การงานในปัจจุบันมี

แนวทางได้โยกย้ายหรือไม่ ขอบคุณมากค่ะ