พยากรณ์บัตรประชาชน "ปริศนาเลขสามตัว"

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย แสนสวาท, 9 เมษายน 2013.

1. แสนสวาท

แสนสวาท ชมรมสุวรรณภูมิธรรม

พยากรณ์บัตรประชาชน
    "ปริศนาเลขสามตัว"
    กับการแก้กรรม
    ตามหลักกฏแห่งกรรม

เพื่อเป็นแนวคิด ความเชื่อ ประกอบความเป็นจริง
    โดยที่ท่านเป็นผู้ตัดสินว่า
    ตัวเลขที่เกี่ยวข้องกับท่าน เป็นเรื่องราวแห่งนิมิตกรรม จริงหรือไม่....!!!!!
    เป็นความจริงหรือไม่ รหัสบัตรประชาชนของท่าน รหัสผ่านของท่าน
    เรื่องราวของนิมิตกรรม กับการพยากรณ์ ที่เป็นไปตามความจริง จริงหรือไม่ !!!!!
    ใครควรเป็นผู้ล่วงรู้ รู้จักตัวตนของตนเอง

ท่านบอกเลขท้ายบัตรฯ ทาง pm หรือหน้าเวปก็ได้

กติกาพยากรณ์ คือการร่วมบริจาควัดพระบาทน้ำพุ ๑ ครั้ง ๑๕ บาท ต่อหนึ่งดวงชาตา
    โดยกดหมายเลยโทรศัพท์ 1900 2222 00 กด 1
    ท่านบริจาควัดพระบาทน้ำพุ เรียบร้อยแล้ว
    จึงบอกเลขสามตัวท้ายของบัตรประชาชน
    เพื่อรับคำพยากรณ์ต่อไป

การบริจาคเพื่อการบูชาครูบาอาจารย์ ตามประเพณีที่ปฏิบัิติกันมา
    หากท่านเคยบริจาคบ่อย ๆ ก็ขอให้ท่านตั้งจิตใหม่อีกครั้ง เพราะครั้งนี้เพื่อบูชาครูของดิฉันค่ะ
    ขอให้ท่านแจ้งมาดวงชาตาของท่านเพียงท่านเดียวนะคะ
    ไม่พยากรณ์ให้ท่านอื่นที่ฝากมาดูให้
    ..........
    สาธุการ
    แสนสวาท
    ...........

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 กรกฎาคม 2013
  2. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    บริจาควัดพระบาทน้ำพุเรียบร้อยแล้วค่ะ ขอรับคำพยากรณ์ด้วยนะคะ

3. yanasak

yanasak Active Member

บริจาคแล้วครับ

4. mild37naruk

mild37naruk เป็นที่รู้จักกันดี

29 ธันวาคม 2010
    pm ไปแล้วค่ะ บริจาคเรียบร้อยค่ะ

5. bkk_cnx2008

bkk_cnx2008 Active Member

3 พฤศจิกายน 2011
    pm ข้อความและบริจาคเรียบร้อยแล้วครับ

6. ตรัยคุณ

ตรัยคุณ เป็นที่รู้จักกันดี

21 กุมภาพันธ์ 2011
    ผมบริจากไปแล้วครับบ ขอบคุณน่ะครับที่ให้ได้มีโอกาศทำบุญ อนุโมทนาบุญกับคุณแสนสวาทด้วยนะครับ

เลขสามตัวหลังของผมคือ 695 ครับ
    รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

7. onglee

onglee เป็นที่รู้จักกันดี

บริจาคแล้วนะค่ะ
    เลข สามตัวค่ะ 969

8. สุโรจน์

สุโรจน์ เป็นที่รู้จักกันดี

เรียบร้อยครับ ขอรับคำพยากรณ์ เลข 3 ตัวท้ายคือ 820 ครับ

9. Marx

Marx เป็นที่รู้จักกันดี

บริจาคแล้วครับ

เลข3ตัวท้าย 825

ขอบคุณครับ

10. แสนสวาท

ลำดับที่ได้รับข้อมูลแล้วจะจัดลำดับพยากรณ์ให้ดังนี้นะคะ
    ท่านที่ ๑ missapril
    ท่านที่ ๒ yanasak
    ท่านที่ ๓ mild37naruk
    ท่านที่ ๔ ไกลฝัน
    ท่านที่ ๕ bkk-cnx-2008
    ท่านที่ ๖ huten
    ท่านที่ ๗ ช่วงโชติ
    ท่านที่ ๘ สร้อยเงิน
    ท่านที่ ๙ ตรัยคุณ
    ท่านที่ ๑๐ onglee
    ท่านที่ ๑๑ สุโรจน์
    ท่านที่ ๑๒ Marx
    ท่านที่ ๑๒+๑ yaka รอแจ้งโอนใหม่ค่ะ
    ท่านที่ ๑๔ araas

11. แสนสวาท

ท่านที่ ๑​

missapril

เป็นดวงชาตาที่ต้องมีการเปลี่ยนแปลง ปรับในการใช้วาจา
    การสื่อสารที่รุนแรง เฉียบขาด ตรง และต้องการความเด็ดขาด ใช่หรือไม่ใช่
    ใช้คำพูดเหล่านี้ในชีวิตไม่ได้ค่ะ
    สิ่งที่ซ่อนอยู่เป็นเนื้อในมีแต่สิ่งที่ดี เลยพลาดไปเอื้อมไม่ถึง
    เพราะสิ่งที่แสดงออกทางวาจาหน้าตาแข็งเกินไป หรือตรงเกินไป
    ทำให้ไม่ได้สิ่งดีงาม ที่อยู่ข้างหน้า

ช้าลงหน่อย รอบคอบก่อนพูด จะดี

ท่านปรับการสนทนา ความคิด เป็นเพียงแค่การสื่อสาร การบอกเล่าเพื่อให้ทราบข้อความ
    ที่ท่านต้องการสื่อ ไม่ใช้ความเด็ดขาด หรือการตัดสินแล้ว ชีวิตท่านจะได้รับสิ่งทีสมบูรณ์
    อ่อนหวานเกินบรรยาย

แนะนำ หมั่นแผ่เมตตาให้คนที่รัก บ่อย ๆ ครอบครัวจะมีความสุขยิ่ง

12. แสนสวาท

ท่านที่ ๒ ​

yanasak

สิ่งที่มีอยู่ในตนล้วนเป็นสิ่งที่ดีดลิศ หากแต่ว่าสรรหาสิ่งต่าง ๆ มากเกินไป
    ทำให้หลงทางได้
    หากท่านแฏิบัติ เจริญกรรมฐานอยู่เนืองนิตย์ อะไรก็จะดีในตัวเอง
    เพราะบัตรประชาชนของท่านบอกว่า ท่านมีดวงชาตาที่เกือบสมบูรณ์
    ปฏิบัติเมื่อไร การอธิษฐานจิตก็ใช้ได้ผลดี

แนะนำ จะทำสิ่งที่พูด ก็ได้ หรือ ทำสิ่งที่อยู่ในใจ ก็ดี
    ล้วนแต่เป็นสิ่งที่ดีงาม
    ท่านมีชาตาที่ดี ค่อนข้างสมบูรณ์ เหลือย่างเดียวไม่ได้ปฏิบัติเป็นเรื่องเป็นราว
    อย่าเปลี่ยนไป เปลี่ยนมาหลายอย่าง มุ่งไปอย่างที่คิด หรือ อย่างที่จิตบอกให้ืำทำ

13. ohohooi

ohohooi Active Member

บริจาคแล้วคะ
    เลขท้าย 458
    ขอบคุณคะ

14. แสนสวาท

ท่านที่ ๓ ​

mild37naruk
    ชอบค้นคว้าหาความรู้ ทำเรื่องทั้งทางโลก ไสยศาสตร์ก็ศึกษา และโหราศาสตร์อีกล่ะ
    เรื่องลี้ลับขัดข้องอยู่ในหัวใจของท่าน บางเรื่องก็เป็นไปแบบไฟไหม้ฟาง วูบเดียวหายไป

การใช้ปัญญาของท่าน ต้องอิงที่เป็นโหราศาตร์แท้จริง หากท่านฟังไปหมด
    ไม่ได้อะไรเลยค่ะ
    ให้ท่านใช้ศรัทธาที่มีอยู่ในตนที่เต็มเปี่ยม เป็นเครื่องนำทาง
    ความรู้่เดิมมีมากมาย เอามาใ้ช้ไม่ได้ เพราะความโกลาหลที่เชื่อในโลกของ cyber นี่แหละ

แนะนำ หากท่านต้องการเดินให้ถูกทางให้อ่านหนังสือให้มาก
    ไม่ใช่ท่องเนทให้มาก แล้วแสงสว่างเดิมของท่านจะกลับคืนมา
    แนะนำให้ใช้โลก cyber เพื่อหาข้อมูลที่จะอ่านเท่านั้น
    สาธุการ

15. แสนสวาท

ท่านที่ ๔​

ไกลฝัน
    รอติดต่อใหม่ กรุณาแจ้งอีกครั้ง ว่าบัตรประชาชนของท่านคือเลยใด

16. แสนสวาท

ต้องขอทำความเข้าใจเรืองการพยากรณ์เลขบัตรประชาชน
    ดิฉันทำทั้งหมดเป็นทาน
    ๑.ท่านควรแจ้งเฉพาะเลขของตนเองเท่านั้น
    ๒.กรณีท่านบริจาคที่วัดนี้เป็นประจำ การตั้งจิตก็เป็นไปแล้ว จบไปแล้ว
    หากท่านประสงค์จะพยากรณ์ครั้งนี้ แล้วเผอิญมาอ่านพบครั้งแรก
    กรุณาตั้งจิตใหม่ ครั้งนี้ เพื่อน้อมจิตต่อบูรพาจารย์แห่งสุวรรณพิงคารนะคะ
    การตั้งจิตแต่ละครั้งเป็นไปเพื่อกิจแต่ละกิจ
    ขอให้ท่านได้ประโยชน์เต็มจากการพยากรณ์นี้
    สาธุค่ะ

17. แสนสวาท

ท่านที่ ๕ ​

bkk-cnx-2008
    ท่านเป็นคนที่ชอบโบราณ ของเก่า ชอบเรื่องเก่าโบราณ
    สิ่งที่เรียนรู้เพื่อสติปัญญาเพื่อแสงสว่างในวันข้างหน้า
    บางครั้งทำให้ท่านและคนในครอบครัวต้องมีความเห็นที่ไม่ตรงกันขัดกันบ้างพอหอมปากหอมคอ
    นับได้ว่า ท่านเองเป็นคนที่ประสบความสำเร็จมาแต่เดิมและในปัจจุบันกาลด้วย
    น่าจะนับได้ว่า มีชื่อเสียงเป็นที่รู้จัก ในอนาคต
    ปัญญาเดิมจะนำแสงสว่างมาให้ท่าน ให้ท่านศึกษาธรรมะ นะคะ ไม่ใช่กัมมะ
    อย่าค้นหาตัวตนว่าตนมีกรรมเช่นไร จงค้นหาตัวตนเดิมของท่านจากตัวเอง

แนะนำ ท่านศึกษาธรรมะ อ่านหรือฟังทุกวัน ปฏิบัติทุกวัน
    จะเป็นแนวทางในชีวิตที่สมบูรณ์แห่งท่าน
    ===ได้จริตของตนหรือยังคะ===
    สาธุการ

18. แสนสวาท

ท่านที่ ๖​

huten
    ท่านจะมีความคิดขัดกับคนในครอบครัวหน่อยนะคะ ก็ทำให้เถียงกันในบางครั้ง
    อย่าคิดว่าความคิดของท่านถูกไปซะหมด ก็หมดเรื่องไปเท่านั้นเอง
    เมื่อไรที่คิดว่าความคิดของตนเองใช่ถูกต้องแ้ลวหรือมันเป็นเหตุเป็นผลที่ดี
    ก็เป็นอันต้องถกเถียงกันในครอบครัวอยู่เรื่อย

สิ่งที่ฝังแน่นในใจในเรื่องเดิม ๆ ความลี้ลับที่ซ่อนอยู่ ก็ยังมีอยู่
    ไม่ใช่หมดไป ท่านไม่ได้ลืมอะไรง่าย
    ทำให้ท่านเองต้องปรับตัวเองตามคนอื่นๆ อยู่เสมอ ๆ

แนะนำ ว่าท่านจะได้สิ่งมาสนับสนุนความเชื่อ
    สิ่งที่ลี้ลับ คือผลที่ได้จากกรรมฐานของท่านเอง
    จะทำให้ท่านได้คลายปมค้างในจิตได้หมดค่ะ
    สาธุ

19. yaka

yaka เป็นที่รู้จักกันดี

โอเค โอนเรียบร้อยแล้วนะค่ะ สาธุๆๆค่ะ

20. แสนสวาท

ท่านที่ ๗​

ช่วงโชติ
    ในชีวิตท่านต้องมีสักครั้งที่ล้มแล้วต้องลุกขึ้นมาใหม่
    เหตุเกิดจากความถือดีของตน คิดว่าความคิดของตนถูกต้อง
    ยอมงอบ้างก็ได้ค่ะ บางทียังไม่เป็นโอกาสของเรา
    เรื่องของบางคนที่ทำไม่ดี แต่ทำไมยังมีคนสนับสนุนให้ทำชั่ว ๆ ต่อ
    เรามักรับไม่ได้เรื่องแบบนัเ ก็เขายังมีผลบุญเก่าสนับสนุน
    วันหนึ่งที่ผลบุญของเขาหมดไป เรื่องที่เขาทำไม่ถูกก็แสดงผลเองแหละค่ะ
    อย่าไปใส่ใจเรื่องนี้มากไป เครียดเปล่า ๆ

ท่านเป็นคนที่จะทำอะไรจะต้องเป็นไปโดยดี เป็นระเบียบ เช่นนั้น
    คิดอะไรอยากให้เป็นเช่นนั้น เปลี่ยนความคิดหน่อยแล้วสิ่งต่าง ๆ จะดีขึ้น
    หาทางคลายความฟุ้งในจิตก่อนนะคะ จะติดบริกรรม สักกองกรรมฐานหนึ่งก็ได้ ก็ดีเลย
    แล้วเริ่มทำตัวใหม่ไ้ด้ ไม่ไปคิดเรื่องชาวบ้าน เราคิดว่าเราจะเดินทางต่อไปอย่างไร

แนะนำ ให้ท่าน ฟัง แอ่าน ปฏิบัติ บ่อย ๆ เปิดyoutube พระ บ่อย ๆ
    ปฏิบัติเล็กน้อย บ่อย ๆ ซ้ำ ๆ แล้วดีเองค่ะ