พระกริ่งธาตุมหาชัย(รุ่นแรก)

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย jame7, 15 เมษายน 2013.

1. jame7

jame7 เป็นที่รู้จักกันดี

11 มิถุนายน 2010
    พระองค์นี้หมายเลขไม่มี แต่แท้แน่นอน คุณอาคม ก็เคยบอกถ้าโค๊ด 3 ตัวถูก หมาบเลข เพื่อนแกคงลืมตอก ต้องขอขอบคุณอาจารย์ในนี้ ที่ีให้ความกระจ่าง แรกผมเช่าจากศูนย์ในท่าพระจันทร์ผมยังไม่รู้รุ่นอะไรเลย มีสตางค์ อยากเช่า ไม่รู้รุ่นนี้ต้องมีหมายเลข และศูนย์รับรอง ผมคิดว่าผู้สร้างคงต้องรับผิดชอบบ้าง ช่วยวิจารณ์กันได้ครับ ถ้าไม่มีใครยืนยันพระองค์คงเป็นพระโรงงานแน่ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 เมษายน 2013