พระพิฆเนศหินแกะรุ่นแรก อุดผงและแร่เพิ่มพลังกาย หลวงปู่สิมพะลี ธรรมวโร มีจำนวนจำกัด

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย mummamman, 19 สิงหาคม 2014.

1. mummamman

mummamman เป็นที่รู้จักกันดี

12 กรกฎาคม 2006
    สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมโทรติดต่อ คุณโอ 0954461639

หรือ คุณธนพล 0891255815

โอนเงินสั่งบูชาพระเครื่องได้ที่บัญชี

โอภาส วงศ์คำ 856-0-19986-4

ธ.กรุงเทพฯ สาขาย่อยตลาดไท ออมทรัพย์

แล้วแจ้งเวลาและวันที่โอนเงินได้ที่หน้าเวบหรือ PM มาก็ได้ครับ

อย่าลืมแจ้งที่อยู่จัดส่งมาด้วยนะครับ

อย่าลืมค่าส่ง 60 บาทต่อครั้งด้วยนะครับ

รายได้จะนำไปทำบุญสร้างวัดกับหลวงปู่สิมพะลี ธรรมวโร

อายุ 117 ปี วัดป่าวิชัยรวมมิตร ต.ท่าสะอาด อ.นาด้วง จ.เลย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 สิงหาคม 2014
  2. mummamman

1. พระพิฆเนศโป่งข่าม อุดผงอิทธิเจและแร่เพิ่มพลังกาย หลวงปู่สิมพะลี ธรรมวโร

บูชา 700 บาทครับ ค่าส่ง 60 บาทครับ

โป่งข่าม หรือหินควอตช์ใส มีอานุภาพในการปกป้องรักษา กันมนต์ดำ เป็นหินแห่งจิตวิญญาณ เหมาะกับการทำสมาธิ และให้โชคลาภแก่ผู้ที่ครอบครองครับ

รวมทั้งบารมีของพระพิฆเนศ ในด้านความคิดสร้างสรรค์ เปิดรับพลังความรู้แห่งจักรวาล มีเมตตามหานิยม ซึ่งแต่ละองค์นั้นจะมีลักษณะที่เป็นเอกลักษณ์แตกต่างกันไป เนื่องด้วยเป็นงานแกะมือ

ส่วนผงอิทธเจหรือยาฤาษีโบราณ ที่ค้นพบนั้น บรรจุอยู่ภายในก้อนหินขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางประมาณ 10 เซ็นติเมตรครับ ภายในประกอบด้วยมวลสาร ถ่านว่านไพรดำ ทองหน้าทั่ง แรงในการรักษา สมานปรับสมดุลกาย มหาเสน่ห์ ป้องกันภัยร้าย ผงอิทธเจนี้มีอายุหลายสิบหลายร้อยปีแล้ว เนื่องจากเปลือกนอกที่หุ้มมวลสารกลายสภาพเป็นหิน ผงนี้เมื่อสัมผัสกับอากาศภายนอก จะค่อยๆก่อตัวเป็นก้อน อย่างน่าอัศจรรย์มากครับ ผสมมวลสารรวมเข้ากับแร่เพิ่มพลังกาย

ทุกองค์จารยันต์ด้วยมือ และรันโค๊ดครับ ถือได้ว่าเป็นวัตถุมงคลที่ควรค่าแก่การเก็บรักษาและมีไว้ติดตัวมากครับผม

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 สิงหาคม 2014
  3. mummamman

2. พระพิฆเนศไม้กลายเป็นหิน อุดผงอิทธิเจและแร่เพิ่มพลังกาย หลวงปู่สิมพะลี ธรรมวโร บูชา 800 บาท

ค่าส่ง 60 บาทครับ

ไม้กลายเป็นหิน ที่นำมาแกะเป็นรูปองค์พระพิฆเนศนั้น มีอายุยาวนานนับแสนปี อานุภาพเสริมความมั่นคง ป้องกันเภทภัยต่างๆ อายุวัฒนะ สร้างความมั่งคั่งร่ำรวยและโชคลาภ

รวมทั้งบารมีของพระพิฆเนศ ในด้านความคิดสร้างสรรค์ เปิดรับพลังความรู้แห่งจักรวาล มีเมตตามหานิยม ซึ่งแต่ละองค์นั้นจะมีลายไม้ที่เป็นเอกลักษณ์แตกต่างกันไป เนื่องด้วยเป็นงานแกะมือ

ส่วนผงอิทธเจหรือยาฤาษีโบราณ ที่ค้นพบนั้น บรรจุอยู่ภายในก้อนหินขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางประมาณ 10 เซ็นติเมตรครับ ภายในประกอบด้วยมวลสาร ถ่านว่านไพรดำ ทองหน้าทั่ง แรงในการรักษา สมานปรับสมดุลกาย มหาเสน่ห์ ป้องกันภัยร้าย ผงอิทธเจนี้มีอายุหลายสิบหลายร้อยปีแล้ว เนื่องจากเปลือกนอกที่หุ้มมวลสารกลายสภาพเป็นหิน ผงนี้เมื่อสัมผัสกับอากาศภายนอก จะค่อยๆก่อตัวเป็นก้อน อย่างน่าอัศจรรย์มากครับ ผสมมวลสารรวมเข้ากับแร่เพิ่มพลังกาย

ทุกองค์จารยันต์ด้วยมือ และรันโค๊ดครับ ถือได้ว่าเป็นวัตถุมงคลที่ควรค่าแก่การเก็บรักษาและมีไว้ติดตัวมากครับผม

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      84.3 KB
      เปิดดู:
      159
      ขนาดไฟล์:
      64.2 KB
      เปิดดู:
      84
      ขนาดไฟล์:
      41.8 KB
      เปิดดู:
      72
      ขนาดไฟล์:
      40.3 KB
      เปิดดู:
      66
  4. mummamman

3. พระพิฆเนศหยกดำ อุดผงอิทธิเจและแร่เพิ่มพลังกาย หลวงปู่สิมพะลี ธรรมวโร

บูชา 900 บาท ค่าส่ง 60 บาทครับ

รายการนี้ต้องสั่งจองล่วงหน้าครับ มีจำนวนน้อยครับ

ประมาณ 1 อาทิตย์ถึงจะส่งของได้ครับ

5. mummamman

วัตถุมงคลรุ่นนี้ เน้นพลังธรรมชาติจากแร่ต่างๆๆ ที่ซึมซับพลังงานจากโลก

มาหลายพันปี พลังงานจึงมีมากมายมหาศาล เมื่อนำมาอุดผงอิทธิเจและแร่เสริม

พลังกายก่อให้เกิดพลังงานมหาศาล ทั้งช่วยเรื่องความสำเร็จด้านการงาน

ค้าขาย โภคทรัพย์และด้านสุขภาพร่างกาย และยังแกะสลักเป็นองค์เทพพระพิฆเนศ

ท่านเป็นเทพเจ้าแห่งความสำเร็จในทุกศาสตร์สรรพสิ่ง มีจำนวนไม่มากบูชาได้เลยครับ

งานหินแกะ ทำได้ยากมาก หมดแล้วหมดเลยครับเพราะมวลสารได้มาจากในป่าเขา

ไม่รู้ว่าจะมีโอกาสได้ไปอีกหรือเปล่า หลวงปู่สิมพะลีท่านอยากให้สร้างและเสก

ไว้ให้ลูกหลานได้บูชากันครับ

สิ่งวิเศษที่ต้องมีวาสนาต้องกัน(คู่กัน) ถึงจะได้เป็นเจ้าของครับ

เชิญสั่งจองบูชาได้เลยครับ

6. mummamman

ของหลวงปู่สิมพะลี ประสบการณ์มากมายครับ แถมบางชิ้นของหมด

ภายในเวลาอันรวดเร็ว ราคาขยับขึ้นจนน่าตกใจ อย่ารอช้าครับ

ช้าแล้วอาจจะไม่ได้ครอบครองของดีกันนะครับ

7. mummamman

สนใจสั่งจอง โอนเงินบูชาได้ครับ

8. mummamman

สอบถามได้ครับ

9. mummamman

สั่งบูชาได้ครับ

10. oomdi

oomdi เป็นที่รู้จักกันดี

หยกนี่มีแต่หยกดำหรอครับ หยกเขียว หรือหินสีออกแดงมีไหมอ่ะครับ
    ขอบคุณครับ

11. mummamman

ที่ใช้หยกดำเพราะเป็นวัตถุอาถรรพณ์เมื่อนำมาเครื่องรางหรือแกะเป็นวัตถุมงคล

จะมีอานุภาพมากครับ ส่วนหยกเขียวหรือแดง ไม่ได้ทำครับ