พระพิฆเนศ(แช่น้ำมนต์)หลวงปู่สรวงค่ะ

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย เมย์ nantawadee, 14 กุมภาพันธ์ 2017.

1. เมย์ nantawadee

เมย์ nantawadee สมาชิกใหม่

รบกวนพี่ๆช่วยดูพระพิฆเนศแช่น้ำมนต์ หลวงปู่สรวง ปี 19 ให้หน่อยค่ะ แท้มั๊ยคะ เมย์ลองเซริชในกูเกิ้ล เจอแบบพิมพ์ที่ลึกๆชัดๆและด้านหลังมีตราปั๊มชื่อวัดละลม เลยอยากรู้ว่าองค์นี้ท้มั๊ยคะ ขอบคุณค่ะ

PU -พระพิฆเนศ แช่น้ำมนต์ ลป,สรวง ปี19-A.JPG
    PU -พระพิฆเนศ แช่น้ำมนต์ ลป,สรวง ปี19-B.JPG