"พระราหู"อาจารย์ท่านไหนเสกได้ขลังและแรงบ้าง พร้อมเรื่องเล่าและประสบการณ์

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย oomdi, 17 พฤศจิกายน 2014.

1. youngbuck

youngbuck สมาชิก

พระราหูหยดนํ้าหลวงปู่แผ้วปวโรวัดรางหมันใช้ดีเยี่ยมครับทั้งเมตตาแคล้วคลาดหนุนดวงชะตา
    มหาอุตกันภูตผีปีศาจควกระพันชาตรีครับผม!!!!!
    พระราหูหลวงปู่ทวีวัดมะสงจ.นนทบุรีมาแรงมากๆครับสายหลวงพ่อน้อยวัดศรีษะทองครับแรงจริงๆครับ!!!!

2. บอนบ่อทราย

บอนบ่อทราย สมาชิกใหม่

หลวงพ่อจืด นิมมโล วัดโพธิเศรษฐีวนาราม อ.เมือง จ.นครปฐม พระเกจิอาจารย์ผู้สร้างวัตถุมงคลราหูกะลาตาเดียวตามแบบฉบับหลวงพ่อน้อย วัดศีรษะทอง ขณะนี้ท่านละสังขารแล้ว ตั้งศพบำเพ็ญกุศลอยู่ที่วัดโพธิเศรษฐีวนารามครับ

3. hmoomoo

hmoomoo เป็นที่รู้จักกันดี

หลวงพ่อแลวัดพระทรงครับท่านเชิญราหูมาเสกเองเลย ทำจากกะลาตาเดียว

ผมเองก็หาได้จากในเวปเรานี่ล่ะครับ

4. puniw

puniw เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    พระราหูกะลาตาเดียวครอบงาช้างแกะราหูอมจันทร์-อมอาทิตย์ ญาท่านสวน ฉันทโรครับ
    # พระราหูสุริยัน-จันทรา กะลาตาเดียวครอบงาแกะ พิมพ์2หน้า นิยม-ญาท่านสวน วัดนาอุดม (2545) 0.1 PU.png # พระราหูสุริยัน-จันทรา กะลาตาเดียวครอบงาแกะ พิมพ์2หน้า นิยม-ญาท่านสวน วัดนาอุดม (2545) 0.2 PU.png

5. kiati_sak

kiati_sak เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

23 ธันวาคม 2009
    ลพ.จอน วัดบุญฤทธิ์ ท่านเชิญพระราหูมาเสกให้เองเลย

6. mayakarn

mayakarn เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2011
    ราหู ครูบาเลิศ วัดทุ่งม่านใต้ครับ