พระแร่โคตรเศรษฐี แม่ชีประทุม ราคาพร้อมเหลี่ยมทอง 2 หมื่นบาท

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Annie5, 11 สิงหาคม 2019.

1. Annie5

Annie5 สมาชิกใหม่ สมาชิก Premium

10 สิงหาคม 2019
    ปิดกระทู้แล้วครับ ขอบคุณท่านสมาชิกที่ใช้ชื่อ MATHS ขอให้ท่านเช่าไปและพบแต่โชคเหมือนผมที่เคยผ่านมาครับ

พระแร่โคตรเศรษฐี แม่ชีประทุม เป็นพระที่ได้รับการรับรองจากหลวงพ่อฤาษีลิงดำครับ เป็นพระที่ถวายทูลเกล้าในหลวง รัชกาลที่ 9 เป็นเนื้อพิมพ์หนา ปี38

สนใจสามารถทักมาในแชทกระทู้ได้หรือ PM มาได้ครับ ราคาอยู่ที่ 20,000 บาท ครับ ราคานี้เป็นราคาทุนไม่ได้บวกอะไรเพิ่ม มีกรอบพระเหลี่ยมทอง 90%เรียบร้อยพร้อมแขวนได้เลยครับ ราคาให้เช่าต่ำกว่าราคากลางครับ พร้อมส่งฟรี**

หมายเหตุ รูปพระที่เหลี่ยมกรอบทองถ่ายจากกล้องมือถือภาพอาจจะไม่ค่อยชัดบ้างครับ ต้องขอโทษมานะที่นี้ด้วยครับ

***มีเพียงแค่ องค์เดียวเท่านั้นครับ หมดแล้วหมดเลย*** เหลี่ยมกรอบทองเรียบร้อยแล้วครับ เช่ามาจากย่าอี๊ด ลูกสาวแม่ชีประทุมเมื่อหลายปีที่แล้วค่ะ

พระกล้ารับประกันและการันตีของแท้ 100 % ครับ ถ้าท่านได้ไปสามารถตรวจสอบได้ครับ ถ้าไม่ใช่ของแท้ยินดีคืนเงินทันทีครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 สิงหาคม 2019 at 12:29
  2. Annie5

Annie5 สมาชิกใหม่ สมาชิก Premium

มีแค่หนึ่งองค์นะครับ

3. Annie5

ราคาดังกล่าวให้เช่าถูกมากๆ แล้วครับ กล้ารับประกันราคานี้ไปหาที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว มีแค่องค์เดียว ราคาเหลี่ยมกรอบทองแท้ก็ 5,000 กว่าบาทแล้วครับ ฉะนั้นราคาเช่าพระเพียง 14,000 กว่าบาทครับ