พิเศษ ดูดวง แบบตัวต่อตัว ฟรีครับ ฝึกพัฒนาวิชาครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย o_oll, 21 มีนาคม 2014.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. PorPaturkom

PorPaturkom Active Member

ขอบคุณ อาจารย์ที่ช่วยดูให้นะค่ะ อาจารย์กรุณาดุเรื่องอนาคตให้
    เดือน มิถุนาจะกลับมารีวิวอีกครั้ง ขอบคุณมากๆค่ะ

2. เอี่ยมสนธิ

เอี่ยมสนธิ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากครับสำหรับคำทำนาย และคำแนะนำวิธีแก้เคล็ด โอเคมากครับ

3. mekfa

mekfa Active Member

ก็ตรงกับชีวิตปัจจุบันนะ เก่งนะ ขอแค่เบอร์โทรก็ดูถึงชีวิตเราได้

4. จิณณะ

จิณณะ สมาชิก

21 กรกฎาคม 2008
    มาขอบคุณค่ะ คุณซันได้ให้คำแนะนำที่ดี จะปฏิบัติตามและมารายงานผลให้ทราบอีกทีค่ะ

5. simplylife

simplylife สมาชิกใหม่

ได้ดูกับอาจารย์แล้วค่ะ ตรงกับปัจจุบัน อนาคต ไว้จะมารายงานผลทีหลังนะคะ
    และขอบคุณสำรับคำทำนายและวิธีแก้ค่ะ

6. Kookkiknaka

Kookkiknaka สมาชิกใหม่

15 กุมภาพันธ์ 2014
    ขอบคุณมากๆเลยนะคะ
    คำตอบที่ได้รับตอนนี้มีเหตุและผลตามดวงชะตาเลยคะ
    ค่อนข้างได้รับตรงกับชีวิต ส่วนเรื่องคำทำนายในอนาคต ต้องรอดูอีกครั้งคะ :cool:(f)

7. hopeful

hopeful Active Member

11 กุมภาพันธ์ 2009
    แอดแล้ว ทักแล้ว ไม่มีเสียงตอบรับ แต่ก็ไม่เป็นไร เพราะก็เฉยๆ มิได้อยากดูไรเป็นพิเศษ ขี้เกียจทดสอบด้วยว่าแม่นไม่แม่น ก็ขอลบไลน์เลยละกัน

8. o_oll

o_oll Active Member

31 ธันวาคม 2012
    พี่ครับ คือที่ผมดู ผมไม่ได้มีเวลาที่จะดูตลอดนะครับ แล้วผมก็ดูฟรี ผมว่างเมื่อไรผมก็ตอบให้เมื่อนั้น คนที่ผมตอบถ้าเค้าอยู่ก็ได้ดูกับผม แล้วผมก็ไม่ได้รับดู แค่เว็บนี้นะครับ ยังมีอีกหลายเว็บ ทุกคนก็ต้องต่อคิวนะครับ
    แต่ก็ไม่เป้นไรครับพี่ ขอให้พี่ดูแลสุขภาพให้ดีนะครับ อย่างไงระวังเกี่ยวกับช่องท้องหรือมดลูกหน่อยนะครับ

9. coconut13

coconut13 สมาชิก

ได้ดูกับพี่แล้วแปลกๆดีค่า ถึงแม่ผลลัพเรื่องบางเรื่องอาจไม่ดีแต่กลับรู้สึกดียังไงก้ไม่รู้
    ขอบคุณมากๆน้าค่าที่ช่วยดูให้ เรื่องที่ทำให้ตกใจสุดๆเลยคือมาทายว่าของที่อยู่ข้างหน้าคือหนังสือพระสีฟ้า อันนี้ตกใจมากจริงๆ รวมถึงนิสัยส่วยตัว ส่วนเรื่องอนาคต ถ้าเป็นไปตามนั้นจริง จะมาฟีดแบคให้อีกทีนึงค่าาา ขอบคุณมากๆค่า

10. miyatovic

miyatovic Active Member

เเม่นครับ สุดยอดจริง

จากพี่ต้นเอง .. อิอิ พุทโธๆๆๆ

11. nut1319

nut1319 เป็นที่รู้จักกันดี

มาเมนท์ค่ะ ตรงมากๆเรื่องอุปนิสัยใจคอ ส่วนเรื่องที่ทำนายต้องรอดูหลังจากนี้

อยากจะถามว่า วิชาที่ว่าเรียนกันเรียนยังไงคะ ถึงได้ทราบเหมือนมานั่งอยู่ด้วย 55555++

กราบโมทนา กับท่านผู้ทำนายด้วยนะคะ ที่ได้เมตาชี้นำ ทางแห่งการดำเนินต่อไปกับพี่น้องผองเพื่อน สา...ธุ...:cool:

12. tatar-cu

tatar-cu เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ

แอดไลน์ไปแล้วนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

13. tatar-cu

tatar-cu เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณสำหรับคำทำนายค่ะ

เรื่องที่ถามเป็นเรื่องในอนาคตค่ะ ไว้ทราบผลแล้วจะมาเล่าให้ฟังค่ะ

14. วีระชัยมณี

วีระชัยมณี เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับคำทำนายแล้วครับ
    ขอบพระคุณมากๆครับ

คงต้องรอดูความแม่นมนอนาคตครับ. ตอนนี้ยังบอกอะไรไม่ได้ครับ

อายุ สี่สิบ มีตัง สิบล้่านเมืีอไหร่ จะมา แจ้งให้ทราบครับ. หวังว่าจะสมดังหวังครับ

15. ume

ume Active Member

23 กันยายน 2011
    แอดไปแล้วนะคะ

16. bkk_cnx2008

bkk_cnx2008 Active Member

3 พฤศจิกายน 2011
    ขอบคุณมากครับ สำหรับคำทำนายส่วนใหญ่เป็นเรื่องอนาคตส่วนปัจจุบันก็ตรงครับ

17. pbsut

pbsut เป็นที่รู้จักกันดี

พึ่งแอดไปครับ

18. Fmfot8iy

Fmfot8iy Active Member

15 มิถุนายน 2013
    เมื่อสักครู่นี้ผมเองก็ได้มีโอกาสดูดวงกับ อ.ซัน โดยคำถามผมส่วนมากจะเป็นเรื่องของอนาคตเป็นส่วนใหญ่ เลยขอยกตัวอย่างของคำถามมา 1 คำถามแล้วกัน ผมจะขายที่ได้หรือไม่
    โดยรวมแล้วคำตอบยังไม่ชัดเจนมากนัก อ.ซัน บอกว่าต้องรอช่วง สิงหา มีโอกาสในการขายมาก และ อ.ซัน ได้แนะนำข้อควรปฏิบัติ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องของการใช้ชีวิต ระวังเรื่องสัญญา รวมถึงวิธีเพิ่มโอกาสในการขายที่
    สุดท้ายของการสนทนา อ.ซัน ได้ใช้วิชาตามแขนงที่ตนเรียนมา บอกส่วนสูงผมได้อย่างแม่นยำ ไม่ขาดไม่เกิน นับว่าเป็นการตอกย้ำคำทำนาย เรื่องขายที่ได้เลย
    สำหรับ ใครที่ต้องการดูดวงกับ อ.ซัน ผมก็ขอยืนยันในเรื่องของส่วนสูงผม 178 ไม่ขาดไม่เกิน ซึ่งเป็นเรื่องปัจจุบันที่พิสูจน์ได้ ผมให้ 99% ครับ ส่วนอนาคต ผมจะมาบอกอีกที
    อนุโมทนาครับ ที่ท่านดูดวงให้ฟรี

19. pbsut

pbsut เป็นที่รู้จักกันดี

ดูมาแล้วครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีดี ทางออกของปัญหา
    การแก้ปัญหาง่ายๆๆ ความแม่นไว้ใจได้ครับ ไม่ใช่ของปลอม
    ขอบคุณครับ

20. green_cat

green_cat สมาชิกใหม่

10 กุมภาพันธ์ 2013
    ขอบคุณสำหรับคำทำนายค่ะ ผลการทำนายเป็นที่น่าพอใจมากค่ะ โดยรวมแล้วถือว่าตรงค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้