พี่นัฐ ชวนกัน มาสร้างบุญ เสริมบารมี เรียกคู่ ดูแลสุขภาพ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย อารมณ์เย็น, 8 พฤษภาคม 2010.

1. อารมณ์เย็น

อารมณ์เย็น เป็นที่รู้จักกันดี

ดูดวงพร้อมการแก้ไขอย่างละเอียดด้วยศาสตร์วิชาที่ได้ รับการฝึกจากครูพระ และครูเทพ ช่วยให้กับชีวิตที่ตกต่ำ กลับดีขึ้น ให้มากกว่าการดูดวงทั่วไป เรื่องการงาน ปรับดวงคู่ แก้วิบากกรรม และทุกเรื่อง ด้วย พลังแห่งองค์กรรมฐาน และ การบูชา วัตถุมงคล เสริม บารมี พร้อม ทั้งแนะนำการคลี่คลายกรรม แนะวิธีการบูชาพระ บูชาครู ตั้งหิ้ง บูชาศาล บูชาองค์เทพต่างๆ แก้คุณไสย แก้ดวงความรัก ปรับฐานดวงคู่ ไม่รับทำพิธีให้เมียน้อย(ดูได้พร้อมบอกวิธีแก้ให้แต่ไม่ทำพิธีให้เท่านั้น) ต้องการดูทางอินเตอร์เน็ตลงรูปของท่านไว้(ขอรูปที่เป็นปัจจุบันด้วย)อายุหรือปีนักษักร และเรื่องที่ต้องการถาม 1 ข้อ รับประกันว่าตอบให้แน่นอน เพราะเป็นการเป็นการสร้างบุญด้วยกัน แต่ขอความกรุณาอย่าด่าทอกันในกะทู้ ส่วนท่านที่ต้องการดูทางโทรศัพท์ รับช่วง 09.00 - 17.00 ดูเฉพาะจันทร์ถึงศุกร์เท่านั้น สำหรับท่านที่โทรมาไม่ติดไม่ต้องห่วงครับผมจะโทรกลับเอง เพราะตั้งระบบโทรศัพท์ไว้แล้วครับ
    085-0358195 พี่ณัฐ ดวงละ299 หมายเลขบัญชี 627-0-07211-6 ธนาคารกรุงเทพฯ กรกนก บำรุงอักษร สาขาย่อยบิ๊กซี

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 พฤษภาคม 2010
  2. บุญนำพาสุข

บุญนำพาสุข สมาชิกใหม่

ดูมาแล้วค่อนข้างแม่นครับ สมกับค่าดูมากครับ ทำให้กระจ่างขึ้นเยอะเลยครับ
    ดูมาได้สองเดือนละที่พี่เขาทักมาส่วนใหญ่ตรงมาก
    ต้องขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ

3. ชลรดา

ชลรดา สมาชิก

10 พฤษภาคม 2010
    ได้โทรไปดูแล้วตรงมากเลย พี่เขาไม่มีการถามวันเดือนปีเกิดหรือชื่อเลยด้วยซ้ำ
    แค่คุยกับพี่เขาประมาณ1-2นาที พี่เขาก็จะบอกปัญหาของเราได้เลย วันนั้นคุยไป 1 ชั่วโมงกว่ามั้ง
    พี่เขาบอกว่าคนที่โทรไปหาเขาส่วนหนึ่งจิตได้เปิดแล้ว ส่วนหนึ่งจิตตรงกัน สัมผัสโดยตรงจะรับรู้สภาพของจิต ณ ขณะจิตนั้นๆได้ และก็จะบอกว่าชีวิตช่วงนั้นๆเป็นอย่างไร จะบอกทางแก้ไขให้ ขอยกเรื่องของดิฉันในบางเรื่องที่พอเล่าได้เป็นตัวอย่างนะค่ะ
    พี่เขาทักทันที่กับคำถามแรกที่ถามเรื่องความรักเลยค่ะ ดิฉันถามว่าจะเนื้อคู่หรือป่าวเพราะอกหักประจำ พี่เขาบอกทันที่ว่าไม่มีคู่แท้ เพราะทุกวันอย่าบอกนะว่ามีมีคนมาคบหาดูใจ พี่เขาบอกว่ามีเยอะมากกว่า3 (ซึ่งก็จริงค่ะ) แต่เราก็คบไว้เลือกเท่านั้นเองไม่ผูกมัดกับไครเป็นพิเศษ ซึ่งที่ผ่านมาตัวคุณก็คบคนมาหลายคน เลิกเขาบาง เขาเลิกเราบ้างเป็นอยู่นี้แต่ไม่ถึงขั้นแต่งงานอยู่กินกับไคร บอกว่าจะได้แต่ตอนอายุ 27 กับหนึ่งใน 3 คนที่คบอยู่แน่นอน แต่ก็บอกเลยว่าไม่ใช่คู่แท้เพราะที่แต่งงานกัน ก็เพราะว่าผูกผันมากกว่า ซึ่งก็จริงค่ะเพิ่งแต่งงานไปเมื่อต้นเดือนนี้เองค่ะแต่งกับแฟนที่คบกับแบบเพื่อนมาตลอดตั้งแต่สมัยเรียนมหาลัยด้วยกัน หุหุหุ แปลกดีแท้หนอ คุยกับแฟนเรื่องนี้แล้วแฟนก็เลยบอกว่าเรื่องของเราน่าจะบอกต่อคนอื่นเป็นวิทยาทานก็ยังดีค่ะ ที่มาลงให้พี่เขา เพรารู้ว่าพี่ณัฐกำลังไปช่วยอาจารย์ของพี่เขาสร้างหอพระที่เชียงรายค่ะเลยมาช่วยบอกบุญให้นะค่ะพี่ณัฐ ขอบคุณพี่ณัฐมากนะค่ะ เจริญในบุญค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 พฤษภาคม 2010