ภาพบรรยากาศโรงทานเว็ปพลังจิต.com ที่พิธีหล่อพระอัครสาวก๔องค์งานวัดเขาวง(ถ้ำนารายณ์)

ในห้อง 'ในนามเว็บพลังจิต' ตั้งกระทู้โดย เทพออระฤทธิ์, 2 พฤษภาคม 2010.

1. อวยชัย จิรชัยธร

อวยชัย จิรชัยธร เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2007
    อนุโมทนาบุญทุกท่านที่ร่วมทริปในครั้งนี้ด้วยนะครับ
    ไว้ผมจะนำรูปที่ถ่ายไว้มา post ให้ชมกันนะครับ

2. gifferrine

gifferrine Active Member

อนุโมทนาด้วยค่ะ มีแต่คนหน้าตาคุ้นเคย คราวหลังมีที่ไหนก็บอกกันบ้างนะค่ะ อยากไปอีกจ้า

3. somkiatdhana

somkiatdhana เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาบุญกับทุก ๆ ท่านที่มีส่วนร่วมในงานโรงทานเว็บพลังจิต
    ด้วยครับ สาธุ สาธุ สาธุ อนุโมทามิ

------------------------------------------

ไฟล์ที่แนบมา:

4. พนาวรรณ

พนาวรรณ เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2011
    อนุโมทนาสาธุกับบุญกุศลในครั้งนี้กับทุกๆท่านด้วยครับ