มนุษย์ต่างดาวมาเตือนภัย(2)

ในห้อง 'ภัยพิบัติและการเตรียมการ' ตั้งกระทู้โดย sen-seko-iya, 24 เมษายน 2018.

1. sen-seko-iya

sen-seko-iya สมาชิกใหม่

14.04.2561 ในความฝัน
    เรา -- ท่านมาจากดาวอะไรคะ
    มนตด -- ดาวยูเรนัส
    เรา -- ที่ท่านบอกว่ายานลำใหญ่สุด จุมนุษย์ได้ 5 แสนคน จะเป็นไปได้ยังไง ยานของท่านใหญ่ขนาดไหนคะ
    มนตด -- ยานลำใหญ่สุด เป็นรูปทรงปิรามิด ภายในมี 3 ชั้น เส้นทแยงมุมที่ฐานยาว 400 เมตร
    เรา -- พวกท่านที่มา มาจากดาวอะไรมากที่สุดคะ
    มนตด -- ดาวยูเรนัส มากัน 500 ลำ
    เรา -- ท่านมีร่างกายสีอะไรคะ
    มนตด -- สีดำ
    เรา -- ปิรามิดที่อยู่บนโลกมนุษย์ ใครเป็นคนสร้างคะ
    มนตด -- มนุษย์ต่างดาว สร้างไว้เป็นที่ระลึก