มหาบุญกุศลที่ยิ่งใหญ่ ร่วมบุญสร้างห้องน้ำ(เพิ่มเติมอีก20)ห้องถวายวัดป่า

ในห้อง 'พระพุทธรูป - วิหารทาน - สิ่งก่อสร้าง' ตั้งกระทู้โดย พระจิรวัฒน์ ญาณวโร, 6 กรกฎาคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Wiriyut

Wiriyut เป็นที่รู้จักกันดี

26 มิถุนายน 2011
    ผมขอร่วมทำบุญสร้างห้องน้ำจำนวน 20 ห้อง จำนวน 500.00 บาท ด้วยครับ
    โอนเงินวันที่ 28 ก.ค.57 เวลา 7.34 น.

ขอบคุณครับ

2. พระจิรวัฒน์ ญาณวโร

พระจิรวัฒน์ ญาณวโร เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2009
    ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยเเละบุญกุศลที่บำเพ็ญนี้
    จงบันดาลให้ท่านเจริญด้วยอายุ วรรณะ สุขะ พละ ปฏิภาน ธนสารสมบัติ
    เเละประสบสิ่งอันพึงปรารถนาทุกทิพาราตรีกาลเทอญ สาธุ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้