มหาเสน่ห์ สายวิชาตัญหาและราคะ เปิดจองม้าเสพนางรุ่น 2 เนื้อผง หน้า 51

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย mummamman, 24 สิงหาคม 2016.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. อรหโตพุทโธ

อรหโตพุทโธ เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤษภาคม 2015
    ครับผม แต่ยังไงผมก็ขอจองไว้ 1 ดอก นะครับผผม

2. mummamman

mummamman เป็นที่รู้จักกันดี

12 กรกฎาคม 2006
    ตะกรุดร่วมรักเลี่ยมน้ำมัน ขนาดยาว 2 นิ้ว เป็นตะกรุดทองเหลือง ของหมด

จารยันต์หัวใจสตรี ยันต์นางอกแตก ยันต์วนเวียน

ตะกรุดมหาเสน่ห์เมตตาต่อเพศตรงข้าม ต้องตาต้องใจ ถูกใจ

สมชื่อตะกรุดร่วมรัก เอาเป็นว่าอธิบายความหมายแค่นี้พอครับ

เป็นวาระกรรมที่ต้องทำขึ้นมา

ราคา 1,000 บาทครับ
    ยังมีของสนใจสั่งบูชาได้ครับ

วันนี้เอารูปออร่าตะกรุดร่วมรักมาให้ชมกันครับ

จากนั้นผมก็มีโอกาสได้พกตะกรุดร่วมรักไปลองเดินตามห้างและตลาดนัดดู

เสน่ห์ดีมากๆๆครับ เป็นอะไรที่น่าทึ่งมากครับ เอาเป็นว่าลองใช้ดูจะรู้ว่า

เรานี่ก็มีคนแอบมองเหมือนกันนะ ไม่น่าเชื่อ 5555

ตะกรุดร่วมรักออร่า1.jpg ตะกรุดร่วมรัก.jpg ร่วมรัก1.jpg ร่วมรัก.jpg

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 กุมภาพันธ์ 2018
  3. mummamman

ส่งของให้แล้วครับ

คุณวิสิฐศักดิ์ EP787951139TH

คุณกีรติศักดิ์ EP787951142TH

4. mummamman

กำไลนะหลงใหล
    ของหมดครับ

ผู้ชายจะเป็นกำไลสแตนเลสแบน เส้นผ่านศูนย์กลาง 2 นิ้วครึ่ง หน้ากว้าง 5 มิล

ไม่มีอักขระหรือสัญญลักษณ์ใดๆๆ

ตอนแรกว่าจะไปยิงเลเซอร์ลงอักษรแต่ทำให้ต้นทุนราคาแพงมาก

เนื่องด้วยต้องการให้บูชาในราคาที่ไม่แพง ที่ทุกคนสามารถบูชาได้ เลยทำแบบล้วนๆๆ

ไม่มีอักขระใดๆๆ แต่ใช้ลงอักขระทางจิตลงไปแทน เป็น นะหลงใหล นะวนเวียน นะลุ่มหลง

ทำให้คนที่พบเห็นหลงใหล ลุ่มหลง คิดถึง ใช้ทางเสน่ห์หรือค้าขายก็ได้ครับ

คนที่เราพูดคุยหรือพบเจอก็จะกลับมาหา หรือคิดถึง หรือวนเวียนไม่ไปไหน

ใส่แล้วดูสวยมากครับ ผมลองดูแล้วโอเคเลย กำไลสามารถถ่างออกได้อีกครับ

ลองเอาไม้บรรทัดทาบวัดข้อมือ คนที่ข้อมือวัดได้ไม่เกิน 2.75 นิ้ว ใส่ได้สบายครับ

ราคาเปิดจอง 380 บาท หลังจองปรับราคาเป็น 750 บาท ค่าส่งEMS เพิ่มอีก 50 บาทครับ 1329692-16b4b76f30a700ff63a6e9252be03565.jpg 1329693-2753b5705608c1c81606121b3f5b1de5.jpg 1329694-9028490e0f65c7197c57452ab36deefe.jpg 1329695-ec6174f3311190749766428494d23ac6.jpg

ของผู้หญิงจะเป็นกำไลกลมๆเล็กๆดูสวยงาม จัดสร้าง 12 ชิ้นราคาเปิดจอง 380 บาท

หลังจองปรับราคาเป็น 750 บาท ค่าส่งEMS เพิ่มอีก 50 บาทครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 กุมภาพันธ์ 2018
  5. mummamman

วันนี้จะคุยเรื่องพระธาตุ อันเป็นตัวแทนหรือสิ่งแทน กระดูก หรือ ส่วนของร่างกายต่างๆ เช่น ผม

ขน เล็บ ฟัน หนัง โลหิต ฯลฯของพระพุทธเจ้าและพระอริยะ(พระอรหันต์)ที่ท่านนิพพานแล้วนั้น

ที่เราบูชาหรือเคยเห็นตามที่ต่างๆๆ หรือได้รับแจกตามที่ต่างๆๆ

ทุกท่านคงต้องสงสัยว่า แล้วสิ่งนี้ใช่พระธาตุจริงหรือเพราะรูปร่างสัณฐานนั้นคล้ายเม็ดทราบ

เม็ดกรวด เศษแก้วแล้วแต่สัณฐานแตกต่างกันไป สิ่งนี้ไม่ใช่การปรามาสแต่ทุกคนสามารถ

สงสัยได้หมดเพราะเราไม่สามารถรู้ได้เลย

จึงเป็นที่มาของการพิสูจน์พระะธาตุ ว่าเป็นของจริงหรือไม่

1.ที่หลายท่านเล่ามา บ้างว่านำไปอาราธนาลอยน้ำ ถ้าไม่จมนั่นคือพระะธาตุของจริง

ถ้าลอยเกาะกลุ่มกัน หมุนวนบนน้ำนั้นก็คือของจริง สิ่งนี้เป็นการพิสูจน์ทางกายภาพ

อันอาจจะสงสัยต่อไปว่า ขนาดเคยมีคนนำหินก้อนเท่ามือมีรูพรุนยังสามารถลอยน้ำได้

แล้วเม็ดเล็กๆๆขนาดน้ำหนักเบาก็น่าจะลอยได้เช่นกัน วิธีการลอยน้ำจึงไม่สามารถสรุปให้แน่

ใจได้ซะร้อยเปอร์เซนต์ทีเดียว

2.การนำไปพระธาตุบูชา ถ้าเป็นของจริงและปฎิบัติดีแล้ว ทำบุญ สวดมนต์ นั่งสมาธิ ภาวนา

รักษาศีล ตั้งจิตอธิษฐานขอชมบารมีหรือพรหมเทพเทวดาเมตตา ก็อาจมีเหตุการณ์ปาฎิหารย์

ที่ทำให้เรามั่นใจว่าพระธาตุนี้เป็นของจริง เช่น พระธาตุเปลื่ยนสี พระธาตุขยายใหญ่ขึ้น

พระธาตุมีกลิ่นหอมออกมา พระธาตุสัญฐานแปรเปลื่ยนไป มีการแตกแยกออก เพิ่มจำนวน

หรือแม้กระทั่งหายไป แต่วิธีการนี้ถ้าผู้บูชาไม่มีจิตตั้งมั่นหรือปฎิบัติเป็นพุทธบูชาแล้ว

ก็อาจจะไม่มีการเปลื่ยนแปลงเกิดขึ้น หรือบุญบารมียังไม่พร้อม ก็อาจจะไม่เห็นการ

เปลื่ยนแปลงของพระธาตุ หรือ อาจจะช้าจนทำให้เสียกำลังใจในการปฎิบัติไป

ถ้าวาสนาบารมีถึงพร้อมนั้นและทำมาด้านนี้จะเห็นผลไวและชัดเจน ส่วนมากทางด้านนี้

จะเป็นไปทางพุทธภูมิ เพราะต้องช่วยเหลือผู้คนและสร้างสมบารมีสืบต่อพระพุทธศาสนา

พระธาตุนั้นยังคงพิสูจน์ให้แน่ใจว่าเป็นของแท้นั้นต้องประสบด้วยตัวเองหรือมีปาฎิหารย์ให้เห็น

กับตา

ที่เล่าบอกกล่าวมานี้ว่า ครูท่านมีพระเครื่องสะสมหลายองค์ บางทีก็สวมใส่

บางทีก็ไว้ในพานบูชา แต่ส่วนมากจะอาราธนาใส่มากกว่า จะเกิดพระธาตุเสด็จเยอะมาก

จะเกิดเป็นชิ้นเล็กๆๆก่อนบางทีแทบมองไม่เห็น จนผ่านไปหลายปีก็จะใหญ่ขึ้นเรื่อยๆๆ

จนเห็นได้ด้วยตาเปล่า แต่ก็ไม่ใหญ่อะไรมากมายครับ เลยคิดน่าจะแบ่งพระธาตุนำมา

ติดพระให้บูชากันบ้าง เพื่อให้คนที่ติดตามเช่าวัตถุมงคลของท่านได้พระธาตุไปบูชา

แบบสนิทใจและเพื่อเป็นวาสนาพร้อมบารมีได้บูชาพระธาตุ สักการะติดตัว ไปที่ใด

มีพรหมเทพเทวา คอยช่วยเหลือ อำนวยทาง เพราะพระธาตุนี้จะมีพรหมเทพเทวา

รักษาอยู่ เรื่องสิ่งที่ไม่ดี คุณไสย คุณผีต่างๆๆ ไม่สามารถทำอันตรายได้ เมื่อพระธาตุ

เสด็จไปอยู่ที่ใด ที่นั่นก็มีความเจริญ สมบูรณ์ ทั้งโภคทรัพย์ทางโลกและเจริญในทางธรรม

ในเดือนกุมภานี้ท่านจะสร้างพระกรึ่งพระธาตุเสด็จออกให้บูชา 12 องค์

รอติดตามกันครับว่าเป็นอย่างไร เราจัดสร้างแต่พระสุดยอดทั้งนั้น

ไม่ผิดหวังแน่นอน มวลสารจากโลกทิพย์ ที่หาไม่ได้บนโลกใบนี้
    ยังมีของสนใจสั่งบูชาได้ครับ
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 กุมภาพันธ์ 2017
  6. tar5431

tar5431 Active Member

20 สิงหาคม 2016
    จอง 1 ดอก

7. mummamman

พระกรึ่งพระธาตุเสด็จพร้อมบูชาแล้ว องค์ละ 3,500 บาท ใส่ตลับสแตนเลสให้ฟรี จัดส่งฟรี

จัดสร้าง 12 องค์ เรื่องพุทธคุณดีทุกด้าน เมตตา แคล้วคลาด โชคลาภ โภคทรัพย์

ไม่มีประมาณเฉกเช่นบารมีของพระพุทธองค์ จองได้ไม่เกิน 3 วันนะครับ

มีพรหมเทพเทวารักษา อยู่ที่ใดที่นั่นมีความเจริญทั้งทางโลกและทางธรรม

ขณะนี้เหลือ 8 องค์ครับ องค์ที่ 4 ,6 ,9 ,12,5 มีผู้บูชาแล้วครับ
    ของหมดครับ

พระธาตุนั้นจะอยู่กับผู้ที่ปฎิบัติดี มีบุญบารมี ท่านจึงเสด็จมา

แม้ว่าครูท่านจะนำมาแบ่งทำจัดสร้างพระกรึ่งรุ่นพระธาตุเสด็จ

แต่ผู้ที่ไม่มีวาสนาที่จะได้ครอบครองก็จะมองข้ามไปครับ

ท่านไม่ได้กังวลว่าจะไม่มีผู้บูชาไป

เพราะสิ่งนี้มันเป็นของคู่บารมีครับ แม้จะมีทรัพย์ก็มิได้ครอบครองไป

%E0%B8%811-jpg.jpg %E0%B8%812-jpg.jpg %E0%B8%813-jpg.jpg %E0%B8%814-jpg.jpg %E0%B8%815-jpg.jpg %E0%B8%816-jpg.jpg %E0%B8%817-jpg.jpg %E0%B8%818-jpg.jpg %E0%B8%819-jpg.jpg %E0%B8%8110-jpg.jpg %E0%B8%8111-jpg.jpg %E0%B8%8112-jpg.jpg

8. Sunny Moon

Sunny Moon เป็นที่รู้จักกันดี

จอง 1 ดอกค่ะ
    อยากทราบว่ามีครถาหรืออุปเท่ห์รึเปล่าค่ะ
    อยากให้ผู้ที่บูชาไปแจ้งประสบการณ์ค่ะ

9. mummamman

แจกฟรีสมเด็จปรกโพธิ์เจริญลาภ หมดครับ

สมเด็จเนื้อว่านล้วน ไม้เทพทาโร ว่านเสน่ห์จันทร์

เมตตา โชคลาภ ค้าขาย การงานเจริญก้าวหน้า

มีค่าจัดส่ง 50 บาท

%E0%B8%AA%E0%B8%A1%E0%B9%80%E0%B8%94%E0%B9%87%E0%B8%88-jpg.3908034.jpg

ตะกรุดเงินเพชรพญาธร รุ่นหมุนเงินหมุนทอง เหลือ 3 ดอก

ตะกรุดเงินขนาดความยาว 2 นิ้ว เป็นตะกรุดยันต์เพชรพญาธร อุดมวลสาร

ผงเพชรพญาธร ผงมหาลาภ ผงเมตตามหาเสน่ห์

เสกจนเป็นตัวเป็นตน เรียกเงิน เรียกทรัพย์ มหาเสน่ห์เมตตา

ราคาเปิดจอง 812 บาท มีค่าส่งเพิ่ม 50 บาท

%94%E0%B9%80%E0%B8%9E%E0%B8%8A%E0%B8%A3%E0%B8%9E%E0%B8%8D%E0%B8%B2%E0%B8%98%E0%B8%A3-jpg.3908042.jpg

10. mummamman

แจ้งรับทราบคุณ sitprogpo โอนเงินสั่งตะกรุดจำนวน 2 ดอกครับ

วันพฤหัสที่ 1 จะจัดส่งให้ครับตามลำดับการโอนครับ

11. mummamman

เมตตาคือพลังจักรวาล

พลังงานบริสุทธิ์ ทุกสิ่งขาดสิ่งนี้ไม่ได้

เมตตาธรรมค้ำจุนโลกครับ

12. mummamman

WP_25601212_17_59_10_Pro (1).jpg ม้าเสพนาง1.jpg ผ้ายันต์ม้าเสพนาง ยอดจัดสร้าง 41 ผืนเท่านั้น ตอนนี้ยอดจองเข้ามาเหลือแค่ 15 ผืนครับ ท่านใดจองแล้วโอนมาก่อนได้ของแน่นอนครับ สามารถจองได้เรื่อยๆครับ ผมจะหยุดเมื่อยอดโอนครบจำนวนแล้ว ขอบคุณครับ หมดแล้วครับ

เปิดจองผ้ายันต์ม้าเสพนาง ส.เมตตาเปิดโลก

เขียนด้วยมือทุกผืน ไม่มีพิมพ์หรือสกรีน

ผืนละ 350 บาท ค่าส่งอีก 50 บาท

ทำจำนวนจำกัด รับของได้วันที่ 10/12/2060 เป็นต้นไป

ขอบอกครับว่าใครได้ไปบูชาไว้ไม่ผิดหวัง รุ่นนี้ขนาดยังไม่เสร็จพิธี

มีท่านนึงลองจับพลังผ้ายันต์ม้าเสพนางแล้วบอกว่า แรงมากมือชาไปทั้งมือเลยครับ

อิทธิคุณ ด้านมหาเสน่ห์ เมตตา โชคลาภ

ให้นำใช้ไปในทางสุจริต เพราะผ้ายันต์นี้มีอิทธิคุณดึงดูดเพศตรงข้ามเข้ามาหา

ข้อห้าม ห้ามศ๊ลข้อ 3 ห้ามประพฤติผิดในกาม ผิดลูกผิดเมียคนอื่น

ผ้ายันต์ม้าเสพนางเหลือน้อยแล้ว ใครยังไม่มีรีบจับจองเพราะราคาไม่แพง

ทำมาให้ได้ใช้ได้ทุกคน ไม่ว่าจะมีมากหรือน้อย ราคานี้ไม่แพงครับ

สังเกตุว่าของ ส.เมตตาเปิดโลกนั้นไม่ได้ไปเร่ขาย ตามกลุ่มเวบบอร์ดหรือ

กลุ่มเฟซบุ๊ค

ที่ลงขายก็มีแค่ที่เวบพลังจิตและเฟซบุ๊คเท่านั้น เพราะเราไม่ได้ต้องการยอดขาย

หรือต้องการเงินอะไรมากมาย เพราะเราไม่ได้คิดเลี้ยงชีพหรือทำธุรกิจทางด้านนี้

วิชาที่ครูอาจารย์สั่งสอนมาหรือสืบทอดมาก็เพื่อช่วยเหลือคน และพิสูจน์ว่าของสิ่ง

นี้มีจริง สัมผัสได้ ไม่ได้มโนขึ้นมาเอง ครูอาจารย์ท่านมาช่วยเหลือแม้ว่าท่านจะละ

จากโลกนี้ไปแล้ว

ผ้ายันต์ม้าเสพนางนั้นเป็นเครื่องรางที่ก่อให้เกิดทางด้านกามราคะ ตัญหา มหาเสน่ห์

โชคลาภ ส่วนมากเครื่องรางที่ก่อเกิดทางด้านตัญหา ราคะ ฆราวาสจะเป็นผู้ปลุกเสก

พระท่านจะไม่สามารถทำได้ เพราะการเสกด้านตัญหา ราคะนั้น ต้องใช้จิตประจุพลัง

เพ่งทางด้านตัญหาและราคะ จนบังเกิดความกำหนัด จนน้ำอสุจิเคลื่อนออกมาเอง

ถือว่าสำเร็จแล้ว

พระท่านไม่สามารถทำได้เพราะผิดกฎ เครื่องรางประเภทนี้ฆราวาสจะเป็นคนทำส่วนมาก

จึงจะบอกกล่าวว่าผ้ายันต์ม้าเสพนางนี้ได้ทำการปลุกเสกตามวิธีนี้ ประจุพลังเสก

เพ่งทางด้านตัญหาและราคะ จนบังเกิดความกำหนัด จนน้ำอสุจิเคลื่อนออกมาเอง

ถือว่าไม่ใช่เรื่องง่ายเลยเพราะต้องน้อมจิตไปทางราคะและตัญหา ซึ่งเคยบอก

กล่าวไว้แล้วว่า จะไม่ทำเพิ่มอีกแล้วครับ เพราะการน้อมจิตไปทางตัญหาและราคะ

บ่อยอาจทำให้จิตไปทางนั้นจริงๆๆ ถ้าหมดแล้วจะมาถามหาคงไม่มีให้แล้วครับ

เพราะที่มาบอกนั้นไม่ได้อยากขายอะไรเพราะราคาผ้ายันต์นั้นมันถูกมาก

ขอบคุณทุกท่านที่เคยได้ใช้ของที่นี่แล้ว ยังคงติดตามผลงานเพราะประจักษ์ในพลังงาน

และประสบการณ์ ส่วนท่านที่ยังไม่เคยได้ทดลองก็สามารถเช่าไปสัมผัสได้ครับ

แม้ว่าผลงานในช่วงนี้จะไม่ค่อยได้มีออกมาบ่อยก็ตาม เพราะไม่ได้อยากหวังรวย

หรือหากินทางนี้ครับ

ปล.การปลุกเสกมีหลายแบบหลายวิธี ถ้าส่วนมากพระจะใช้คาถาตามสายวิชาและอธิษฐานจิต จะไม่เพ่งจิตกำหนดอารมณ์ทางด้านราคะ

ขอบอกครับว่าใครได้ไปบูชาไว้ไม่ผิดหวัง รุ่นนี้ขนาดยังไม่เสร็จพิธี

มีท่านนึงลองจับพลังผ้ายันต์ม้าเสพนางแล้วบอกว่า แรงมากมือชาไปทั้งมือเลยครับ

ประสบการณ์ผ้ายันต์ม้าเสพนาง นำมาเล่าเพื่อแลกเปลื่ยนประสบการณ์กันครับ

ผมได้รู้จักหลวงตาท่านนึง ท่านบวชมาสิบกว่าพรรษาแล้ว สวดมนต์ปฎิบัติ

พัฒนาก่อสร้างวัด ไม่มีเรื่องด่างพร้อย ด้วยความที่หลวงตาท่านนี้จริตชอบ

เครื่องราง คาถา และของขลัง และท่านได้ประจักษ์ถึงพลังเครื่องรางและพระสำนัก

เมตตาเปิดโลก ได้สัมผัสและเชื่อถือในพลังเมตตาเปิดโลก

ผมจึงนำผ้ายันต์ม้าเสพนางถวายแก่ท่านเป็นที่ระลึกเหมือนทุกครั้งที่มี

การจัดสร้างของสำนัก วันน้้นท่านรับไว้และใส่กระเป๋าอังสะไว้ เพราะท่านติดงาน

ก่อสร้างวัดอยู่ หลังจากเสร็จงาน ท่านลืมไว้ในอังสะ ลืมเอาออก วันนั้นด้วยความที่

ทำงานเพลียมากและท่านอายุเยอะแล้ว ได้หลับไป ท่านเล่าให้ฟังว่าท่านเชื่อแล้วว่า

ผ้ายันต์นี้แรงจริง วันนั้นท่านฝันว่า ตัวท่านได้ขี่ม้าและมีเด็กหญิงสาวยืนอยู่ข้างล่าง

ม้าตัวนั้นมันขย่มขึ้นๆลงๆ จนท่านมีน้ำเคลื่อนออกมา ท่านว่าเป็นความฝันแต่แปลก

มากทำไมถึงฝันถึงม้าที่เหมือนในผ้ายันต์ และท่านก็อายุมากแล้วไม่คิดว่าจะคิดถึง

เรื่องพวกนี้เลย และเวลาพกผ้ายันต์จิตมันจะไปทางโลกีย์ เวลาไปไหนมีสาวๆๆมอง

จ้องมา ท่านว่าแรงมากตอนนี้ท่านไม่กล้าพกแล้วครับได้แต่วางไว้ที่กุฎิแทน ก็เลย

สอบถามเรื่องความฝันที่ฝันเห็นม้าในผ้ายันต์เป็นแรงครูวิชาครับ ที่ต้องเป็นไปตาม

โลกีย์ กามราคะและตัญหา ขอให้ท่านที่พกมีสติให้มากครับ อย่าทำผิดศีลข้อ 3

ผ้ายันต์นี้คงไม่จัดสร้างอีกแล้วครับ ท่านใดมีก็เก็บไว้ให้ดีครับ

วันพระก็อย่าลืมเอาพวงมาลัยบูชาด้วยนะครับ

ท่านนึงบอกเล่ามาเรื่องผ้ายันต์ว่าพกแล้วคิดแต่เรื่องอย่างว่า

เพราะผ้ายันต์ม้าเสพนางนี้มีแรงของตัญหาและราคะ ผู้พกและผู้อยู่ใกล้จะโดน

อำนาจนี้ครอบคลุมตัว เพียงแต่ผู้พกจะสังเกตุและรู้ตัวเองได้

ผู้หญิงที่อยู่ใกล้ก็เช่นกันครับเพียงแต่เค้าจะเก็บกดอารมณ์

ไม่แสดงออกมา แต่อาจมีอาการแปลกๆๆที่เราอาจสังเกตุเห็นได้

จึงแจ้งมาโปรดใช้สติด้วยครับเวลาพก อาจทำให้เราไปทำผิดได้ง่าย

เรื่องตัญหาและราคะถ้ามันน้อยๆก็กดมันอยู่ แต่ถ้าเผลอใจไปเม่อไหร่

มันเป็นเหมือนไฟจากกองเล็กอาจเป็นกองใหญ่ได้ ถ้าไม่ใช้สติควบคุม

ท่านใดสงสัยหรือลังเล ก็เช่าไปลองได้ครับ ราคาผืนละ 350 บาท มีค่าส่งเพิ่มอีก 50 บาท

ของยังพอมีเหลือครับ

วันนี้ได้คุยกับท่านนึงที่บูชาผ้ายันต์ม้าเสพนางไปใช้ อายุก็น่าจะราว 45-50 ปีแล้ว

ชอบเครื่องรางสายเสน่ห์มาก เพราะแฟนเค้าสุขภาพไม่ค่อยดี จึงไม่ค่อยได้ทำการบ้าน

กับแฟน นานๆๆจะมีสักครั้ง บางทีถึงกับต้องขอทำการบ้าน ท่านจึงต้องหาเครื่องรางสาย

เสน่ห์เพื่อเป็นตัวช่วย ท่านเล่าว่าลองเอาผ้ายันต์ม้าเสพนางใส่ไว้ใต้หมอนของแฟน

แล้วเข้านอนหลับไป จนตกกลางดึกแฟนได้มาสะกิดปลุก บอกว่านอนไม่หลับ

ปวดเมื่อยที่ขา ท่านจึงตื่นมาบีบนวดให้แฟนคิดว่าอาจไม่สบายเลยเมื่อยตัวเป็นธรรมดา

บีบนวดซักพักนึง แฟนบอกว่าเสียว เกิดมีอารมณ์จับท่านนอนหงายสำเร็จกิจ

ด้วยอารมณ์ที่มากกว่าปกติ ตอนนั้นท่านงงมากปรกติจะเป็นฝ่ายขอร้องขอทำซะมากกว่า

น่าจะเป็นฤทธิ์จากผ้ายันต์ม้าเสพนางที่ใส่ไว้ใต้หมอน ทำให้เกิดกามตัญหาและราคะ

จนทนไม่ไหว เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงมีตัวตนยืนยันได้ ผมถึงเตือนเรื่องการใช้สติในการพกพา

อาจทำให้ท่านไปทำความผิดได้ ฝากเอาไว้เป็นประสบการณ์แลกเปลื่ยนเล่าสู่กันฟัง

ท่านใดมีประสบการณ์ก็มาเล่าแลกเปลื่ยนกันได้ครับ

ประสบการณ์ของผมที่ได้ลองผ้ายันต์ม้าเสพนาง

มีโอกาสลองพกดูก่อน พกไปเบิกเงินเจอพนักงานแบงค์แซว งงเจอน้องเค้ามาสองปี เบิกเงินตั้งหลายครั้ง ไม่เคยพูดไร วันนี้มาแซวเราเฉยเลย แต่ไม่ได้ชวนคุยไรต่อ แค่ขำๆๆเท่านั้น

ไปซื้อกาแฟ วันนี้มาแปลกมองตาเยิ้มเลย เลยยิ้มให้ เค้าอายม้วนเลย อ้ะมันคืออะไร ก็ซื้อประจำ เจอก็ทุกครั้ง ทำไมวันนี้มันแปลกอีกแล้ว

สรุปพกแล้วทำให้เพศตรงข้ามจะอยากเข้ามาและสนิทสนมมากกว่าปกติ ผมไม่รู้เรียกว่าเปิดทางให้หรือเปล่า เอาเป็นว่ายินดีกับตนที่เช่าไปด้วยครับ ได้พกแล้วเป็นเสน่ห์กระชุ่มกระชวยกันไป แต่ทุกอย่างอยู่ภายใต้กฎแห่งกรรมนะครับ อย่าผิดศีลข้อสาม

ได้คุยกันท่านนึงเช่าบูชาผ้ายันต์ม้าเสพนางไป ปรากฎว่าประสบการณ์คล้ายของผม

เรื่องมีผู้หญิงมาแซว ทั้งๆๆที่เจอหน้ากันประจำ แต่ไม่ได้พูดกันเรื่องอื่น

ปรากฎว่าสาวๆๆในที่ทำงานทักแซวเลยครับ ว่าพักนี้ทำไมหน้าใสเชียว

ในการพกผ้ายันต์ม้าเสพนางวันแรกเท่านั้น

ขณะนี้น้ำมันจินดามณีได้ถูกจับจองไปหลายสิบขวดแล้ว จึงเรียนมาเพื่อทราบ

อาจพลาดของดีไปใช้ปีหน้า อย่าเห็นว่าทำเยอะนะครับ ส่วนมากจะจองคนนึง 4 ขวด

แถม 1 ขวดครับ ก็คิดดูว่ามันจะหมดเร็วไหมล่ะครับ

เหตุผลเดียวของผ้ายันต์คือตัญหาและราคะ

มันเป็นธรรมชาติของมนุษย์ที่มีในตัวตนทุกคน

สิ่งนี้ทำให้ดูง่ายขึ้น ทั้งการเจรจาและการพบปะ

จะดึงและกระตุ้นออกมาง่ายขึ้น สงสัยต้องลองครับ

ทำให้ลองราคาไม่แพง ไม่ได้โฆษณาเพราะราคา

ขนาดนี้ขายยังไงก็ไม่รวยคับ ทำออกมายากเย็น

เสกจนหมดพลัง จนน้ำเคลื่อน แค่ให้ได้ไปใช้แล้วกัน

เท่านั้น และไม่ทำเพิ่มแล้วครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 กุมภาพันธ์ 2018
  13. mummamman

จัดส่งได้พรุ่งนี้แล้วครับ แจ้งข่าว

ชุดนี้พิเศษครับ ตอนเสกจบมีเสียงพระมาสวดมนต์ให้พรตอนเสร็จพิธีด้วยครับ

เป็นมงคลอย่างยิ่งครับ

14. wiraphat1

wiraphat1 เป็นที่รู้จักกันดี

20 กรกฎาคม 2005
    จองหนึ่งดอกครับ..

15. wiraphat1

wiraphat1 เป็นที่รู้จักกันดี

20 กรกฎาคม 2005
    โอนให้แล้วครับ 1000 บาท
    เมื่อวันที่ 31-08-2016 เวลา 15:38:30 น.
    ที่อยู่ทาง PM ครับ

16. mummamman

รับทราบครับ พรุ่งนี้จัดส่งให้ครับ ครูท่านบอกกล่าวว่าสิ่งนี้ควรได้แก่ผู้สมควรได้รับครับ

17. mummamman

ท่านที่ไม่ได้เป็นสมาชิกสามารถติดต่อสั่งผ่านโปรแกรมไลน์ได้นะครับ

ชื่อผู้ใช้ tanaprol

18. tar5431

tar5431 Active Member

20 สิงหาคม 2016
    ขอโทษทีคับ (หลายอย่างจนลืม) เดวจัดการให้พรุ่งนี้ ต้องขออภัยคับ

19. mummamman

รับทราบครับ ขอบคุณครับ ถ้าแจ้งโอนก่อนเที่ยงจะส่งได้พรุ่งนี้ครับ

20. mummamman

รับทราบการโอนเงินแล้วครับ พรุ่งนี้จะจัดส่งให้ครับ

ขอบคุณครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้