มหาโมทนาบุญกับเงินบริจาค

ในห้อง 'อนุโมนาบุญ - อุทิศบุญส่วนกุศล' ตั้งกระทู้โดย nanbatakeshi, 28 มีนาคม 2020.

1. nanbatakeshi

nanbatakeshi เป็นที่รู้จักกันดี

กระผมขอมหาโมทนาบุญสาธุทุกบุญของคุณ ญาญ่า อุรัสยาโดยเฉพาะเงินบริจาคจำนวน3ล้านบาทแก่โรงพยาบาลทั้งหมดทุกบุญรวมถึงบุญทุกอย่างของคุณญาญ่า อุรัสยา ตั้งแต่ต้นจนจบขอให้อานิสงส์การโมทนาบุญทั้งหมดและการบอกบุญทำบุญออนไลน์วัดท่าซุง จ.อุทัยธานีของหลวงพ่อฤาษีลิงดำทุกอย่างนั้น)จงส่งผลให้ผมเข้าสู่พระนิพพานชาตินี้สำเร็จพระอรหันต์ขั้นปฏิสัมภิทาญาณเข้าสู่พระนิพพานโดยเร็วที่สุดในชาติปัจจุบันนี้สำเร็จฌานสมาบัติขั้น"อภิญญาผลสมาบัติ" และสำเร็จฌานสมาบัติขั้น"นิโรธสมาบัติ"ตลอดไป และสำเร็จฌานสมาบัติขั้นรูปฌานสมาบัติทุกขั้นทั้งหมดทุกระดับตลอดกาลตลอดไปถาวรตราบจนกระทั่งเข้าสู่พระนิพพานด้วยเทอญสาธุครับและเมื่อเข้าสู่พระนิพพานแล้วก็ขอให้กระผมสำเร็จฌานสมาบัติขั้น"นิโรธสมาบัติ" และสำเร็จฌานสมาบัติขั้น"อภิญญาผลสมาบัติ"และสำเร็จรูปฌานสมาบัติทุกขั้น ทุกระดับตลอดไปครับ ตลอดกาล ถาวรขอท่านลุงพุฒิพญายมราชท่านปู่ท่านย่าพระอินทร์ท่านปู่สหัมบดีพรหม ท่านลุงใหญ่นายบัญชีท่านแม่ศรีองค์สมเด็จพระสัมมาสัมพุทธเจ้าทุกพระองค์โปรดอนุโมทนาบุญและโปรดเป็นสักขีพยานให้ผมตลอดไป ตลอดกาลถาวรตราบจนกระทั่งเข้าสู่พระนิพพานด้วยเทอญสาธุครับ

https://board.postjung.com/1205552

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 มีนาคม 2020