มีชื่อ หลายชื่อในเวป ก็ดีนะ ?

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย ไอ้ใบ้, 5 สิงหาคม 2005.

1. Samy

Samy เป็นที่รู้จักกันดี

16 กรกฎาคม 2005
    ช่วงนี้ชี้แนะ

ทำอะไรก็ได้วิจารณ์กันบ้างก็หนุกดี แต่วันก่อนผมเข้าไปในบางหน้าเห็นมีการใช้คำหยาบคายมากๆด่ากัน มากจนคิดไม่ถึงว่าเป็นเวฟธรรม คนโพสที่โดนด่าก็สติแตกด่ากลับซะสะอึกเชียว คงไปว่าเขาไว้หรือเปล่าไม่รู้นะ ทางเวฟมาสเตอร์ น่าจะมีการป้องกันที่ดีกว่านี้ เพราะว่าคำบางคำไม่สมควรอยู่ในเวฟเลยจริง หรือจัดให้มีการลงทะเบียนแบบละเอียดหน่อย จะใช้กี่ชื่อก็ตามจะมีเวฟมาสเตอร์รู้และตักเตือนกันได้ หรือหนักมากก็แบนไปเลย ผมเข้าอ่านเวฟนี้ทุกวันชอบมากได้เจอและแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันสนุกดี ก็อยากเห็นเวฟนี้ใสสะอาดจริงๆ

[b-wai]

2. วิทย์

วิทย์ เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ในเวปนี้ผมใช้ชื่อ wit ชื่อเดียว เคยอ่านเจออีกท่านที่ใช้ชื่อ 00000 ซึ่งเผอิญไปตรงกับส่วนหนึ่งของ E-mail ผม แต่ว่าไม่ใช่คนเดียวกันหรอกนะครับ

3. paang

paang เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    โอ พระเจ้าคุณ น้ำตาลขม ขออะไรยาก ๆ เดี๋ยวขอปรึกษาพีผ่อน
    กับคุณกบ คุณซิป และคุณ raidina ก่อนะคะ ว่ายังไงดี เก็บไว้ในใจนาน ๆ
    เดี๋ยว ใจจะบวมค่ะ....เอิ๊ก ๆ ๆ ..... .....[​IMG]........