มีท่านใดพอมีกุมารทอง วัดสามง่ามแจกให้ผมบ้างครับ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย สมาธิ หนทางแห่งความสงบ, 3 สิงหาคม 2018.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. สมาธิ หนทางแห่งความสงบ

สมาธิ หนทางแห่งความสงบ คนแก่แจกทาน ทิตังมะตัง มะชะทิตังจะมะตัง

11 พฤษภาคม 2018
    พอดีผมกำลังหากุมารทองของทางวัดสามง่าม(ขนาดบูชาหรือขนาดพกพา)แต่ไม่มีทุนทรัพย์พอที่จะซื้อได้ตอนนี้ผมก็เป็นเหมือนคุณที่ถามเรื่องของแจกที่ผมไปแนะนำแต่ผมก็แก้ได้เยอะแล้วแต่เรื่องตังผมก็ยังไม่มีพอซื้อ รบกวนท่านใดที่มีกุมารทองวัดสามง่ามเยอะหรือไม่เลี้ยงแล้วเมตตาแจกผมเถอะ ถ้าท่านแจกผมจะมีของแลกให้แต่ต้องดูสภาพและรุ่นรบกวนด้วยครับ

2. สมาธิ หนทางแห่งความสงบ

สมาธิ หนทางแห่งความสงบ คนแก่แจกทาน ทิตังมะตัง มะชะทิตังจะมะตัง

ใครมีเมตตาแจกผมเถอะนะ รบกวนด้วยครับ

3. สมาธิ หนทางแห่งความสงบ

เรียนทุกท่านครับ ผมจะไม่ได้ใช้บันชีเว็บพลังจิตและไลย์แล้วครับเนื่องจากผมจะไปต่างประเทศไม่กลับมาอีกเลยตลอดการณ์หวังว่าจะเข้าใจนะครับและไม่มีอัคติกัน จะมีเด็กมาแทนอายุ 12 ปีชั้นม.1 ปพน พิมาทัย เจเจ อยู่ลำปางตามเจ้าของที่อยู่ส่งไปรษณี จะแจกแทนอะไรแทนทุกอย่างเหมือนผมส่งตังส่งที่เดิม คงไม่ได้พบกันเลยตลอดการณ์ ฝากเด็กคนนี้ด้วยนะครับ ทรัพย์สินที่แจกของเขาทั้งสิ้นนะครับ ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แค่เปลี่ยนคนเฉยเหมือนเดิมทุกอย่างขอบพระคุณสำหรับทุกอย่างสวัสดีครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้