มีปัญหาชีวิตเชิญทางนี้

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย บารมีพญายม, 6 มิถุนายน 2021.

1. บารมีพญายม

บารมีพญายม สมาชิกใหม่

6 มิถุนายน 2021
    อพยากรณ์ด้วยญาณทิพย์ปรึกษาได้ทุกเรื่องคำแนะนำดีมากและคำนายแม่นยำด้วยบารมีพยาายมราชพวกผมดูแล้วแม่นครับเลยอยากแนะนำ

2. byrdksr

byrdksr Active Member

18 กันยายน 2020
    อย่าซ้ำเติมคนที่กำลังลำบากเลยครับ เค้าแย่อยู่แล้วโดนส่วนใหญ่คนที่ดูดวงก็ มีปัญหา การงาน เงิน ความรัก สุขภาพ ผมไม่รบหลู่แต่ผมไม่เชื่อการที่เอาความลับมาเปิดเผยมันเป็นการฝืนกฎแห่งกรรมเกิน ผมก็เคยไปดูหมดถามว่าผมจะขายที่ได้ไหม พ่อแม่ผมสบายดีไหม งานผมจะดีขึ้นไหม หมอตอบแบบเหวี่ยงแหหมด บอกที่ผมจะขายได้ต้องทำพิธี ผมไม่มีที่จะให้ขายนอกจากที่สนามหลวง บอกพ่อแม่ผมลำบาก ผมอยู่บ้านเดียวกันก็เห็นแกสบายดี