มีเรื่องเรียนถามท่านผู้รู้ครับ สงสัยมากๆ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย สนังกุมารพรหม, 17 มิถุนายน 2008.

1. สนังกุมารพรหม

สนังกุมารพรหม เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2008
    วิธีดูว่าใครเป็นเกย์ ทอม ดี้ เขาไดู้้อย่างไรครับ ไช้ตำราไหนจะแม่นครับ ผมสงสัยอาครับ ช่วยแนะนำหน่อยน้าครับผม ขอบคุณครับ

2. อรมณีจันทร์

อรมณีจันทร์ เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2008
    -*- ต้องดูพฤติกรรมไปนานๆอ่ะคะถึงจะรู้

ถ้าพวกนี้แอ๊บแมน ก็ดูยากมากๆ

ในส่วนตำราไม่มีหรอกคะเพราะยังไม่มีคน รวบรวมเป็นรูปเล่ม

3. FCM

FCM Active Member

ยากแหะ แต่เค้าบอกว่าถ้าเป็นเลสจะสวย
    ถ้าเป็นดี้จะเซ็กซี่
    มั้งไม่รู้นะ
    แต่ว่าคือต้องให้พวกเค้าดูกันเองอ่ะค่ะถึงจะรู้

4. chocolatus

chocolatus Active Member

อยากจะรู้ไปทำไมน๊า

แกล้งเป็นแล้วเข้าไปทำความรู้จักสิค่ะ สืบสาวเอา
    ถ้าเค้าชวนเข้าแกงค์ก็....ตัวใครตัวมัน 555

5. L-Knight

L-Knight Active Member

2 กุมภาพันธ์ 2006
    ดูที่จันทร์หรือศุกร์สิครับ ว่า มีดาวเกี่ยวกับความผิดปกติมาโดนมั๊ย อยู่ในภพที่ทำให้ผิดปกติมั๊ย

6. kurei

kurei Active Member

14 มิถุนายน 2008
    อือ...สังเกตเอาจากวิธีการพูดการเดินลักษณะท่าทางทุกอย่างเลยค่ะ
    เพราะมันจะออกมาให้เห็นเองละค่ะ
    เรย์มีเพื่อนที่เป็นเยอะเลยดูได้ง่ายมาก...
    ตอนตกใจ ตอนเสริมสวย ตอนพูด จะรุ้เลยละค่ะ