มีใครรู้จักหมอดูที่ห้วยขวางท่านนี้บ้างคะ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Loserr, 22 ธันวาคม 2017.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Loserr

Loserr สมาชิกใหม่

เคยพาแฟนไปดูโดยบังเอิญค่ะที่ห้วยขวางตรงพระพิฆเนศเข้าไปด้านในสุด เป็นห้องกระจกใส ด้านหน้ามีปู่ชีวกค่ะ ค่าดูตามศรัทธา พอดีไปครั้งที่แล้วบังเอิญไป แต่เจอคนที่เคยมาดูบอกว่า อาจารย์เข้าเฉพาะวันพุธแล้วต้องนัดล่วงหน้า ตอนนั้นไม่ได้ขอรายละเอียดการติดต่อไว้ค่ะจะกลับไปดูเองอีกรอบก็กลัวไปเก้อ ถ้าใครรู้จักหรือเคยไปดูรบกวนหลังไมค์ขอเบอร์ติดต่ออาจารย์หน่อยนะคะ
    ปล.หมอดูท่านนี้ดูวดป เขียนลงบนกระดาน พอดูเสร็จจะให้เราเป็นคนลบเองค่ะ

2. Loserr

Loserr สมาชิกใหม่

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้