มือใหม่หัดทำนายโดย ไพ่ยิปซี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย p_sm, 21 กรกฎาคม 2011.

1. p_sm

p_sm สมาชิกใหม่

การงาน อยู่ในสภาวะที่เซ็ง เบื่อหน่าย กับงานที่ทำอยู่ตอนนี้ค่ะ
    คำแนะนำคือ คุณต้องอดทนและพยายามกับมันต่อไป แล้วจะดีขึ้นนะคะ ยังไม่ีมีเกณฑ์เปลี่ยนงานในเร็วๆนี้ค่ะ สู้ๆนะคะ :)

ความรัก รบกวนระบุคำถามให้ชัดเจนกว่านี้อีกหน่อยค่ะ ขอโทษที ^^"

2. p_sm

p_sm สมาชิกใหม่

เจ้าชะตาเป็นคนรักอิสระ ไม่ชอบยึดติดกับอะไร ชอบการเดินทาง ร่าเริง หาเงินเก่ง
    ถูกโฉลกกับการทำธุรกิจที่เกี่ยวข้องกับต่างประเทศนะคะ
    ในช่วงอายุนี้ (20-23 ปี) ชีวิตนิ่งๆ ทรงๆ ไม่มีอะไรหวือหวามากนักมีรายได้หรือทำธุรกิจเกี่ยวกับเรื่องที่บอกใครไม่ได้ อาจจะต้องหลบๆซ่อนทำๆ แต่เรื่องรายรับไม่ได้อู่ฟู่ค่ะ มีเข้ามาเล็กน้อยถึงปานกลาง
    คู่ครอง อายุเลข 3 ปลายๆถึงเหมาะกับการมีครอบครัว แต่ดวงนี้ดวงความรักไม่ใช่ความรักที่หวานแหววค่ะ หรือ อาจจะมีคู่แต่ต้องอยู่ห่างกันค่ะ

3. แจ๊กซ์69

แจ๊กซ์69 ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

ความแม่นให้ไป 50 % ขอรับ ฮี่ๆๆ:cool:

4. beer1360

beer1360 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอถามว่าจะเจอความรักอีกทีเมื่อไหร่ครับ

5. _nnn_123

_nnn_123 เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2011
    รบกวนอีกรอบคะ เผื่อมองไม่เห็นเลยข้ามดิฉันไป ขอบคุณมากคะ