ยายผีป่างดดูดวงเพื่อช่วยเว็บแล้ว..เพราะอะไรตามอ่านค๊า

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย DevilBitch, 17 พฤศจิกายน 2009.

1. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

อีกแล้วจ้า พ่อแม่พี่น้อง

เปิดห้องเจ้าแม่ใบตอง ฯ ใบ้หวยก็แล้ว แต่ไม่ยักกะเวริคทั้ง ๆ ที่มีคนเข้ามามากมาย หวยก็ให้เลขไม่หลุดกรอบเลย แต่ไม่ยักกะมีคนไปซื้อตาม มีซื้อตามก็เฉพาะขาประจำที่เคยติดต่อกันก่อนหน้าตั้งกระทู้ กะว่าให้หวยแล้วจะมีคนไปเล่นแล้วรวย จะได้ส่งเงินมาช่วยเง็บพลังจิต.คอม เพื่อจัดซื้อจัดจ่ายค่าเชริฟเวอร์และรายจ่ายอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง เว็บจะได้มีเสถียรภาพยิ่งขึ้น ยายผีป่าจะได้มีที่สิงนานขึ้น แต่ขาจร หน้าใหม่ ไม่ยักกะเชื่อเจ้าแม่ใบตองเล้ยพับผ่าสิ ...เลยจะงดใบ้หวยระบบฟรีแล้วหละ....

.......................................................

ทีนี้มีแต่คนที่ของฟรี ที่ไหนทำนายใฟ้ฟรี แห่กันไป บางคนวันเดียวกัน ไปถามตั้งหลายหมอ เพราะมาถามยายผีป่าแก่เกินน่าจะเชื่อมั่น ไม่ถามหรอก แกตอบช้าและไม่ให้คำตอบตามที่อยากได้ หรือตอบไม่เหมือนหมอดังท่านอื่นๆ

.............................

ขนาดยายผีป่าไม่ดังนะค๊า...วันๆ นี่นะคะ หูชาทีเดียว คิดว่าอีกไม่นาน มะเร็งคงกินระบบสมองแน่นอน ย้ายหูซ้ายหูขวาก็แล้ว นี่ถ้ามีการให้โทรศัพท์เข้า ๑๙๐๐ ก่อนแบบหมอดังท่านอื่นๆ นะคะ ยายผีป่ารวยแน่นอนจ้า

.............................

อ้า...ท่านใดที่อยากให้ยายผีป่าทำนายให้นะคะ ไม่ว่าเรื่องจิ๊บเรื่องจ๊อย ยกเว้นเรื่องเมียน้อยเมียหลวง อย่างนี้ไม่คุยนะคะ หยุมหยิม!

ท่านสามารถทำได้ดังนี้เจ้าค่ะ

๑.กล้าเสียเงินเพื่อใช้บริการยายผีป่่ามาเสียโดยดี ด้วยการโอนงินเข้าบัญชีของเว็บพลังจิต.คอม ที่ใช้ในการับบริจาคเงิน (เดี๋ยวจะแจ้งให้ทราบ) เป็นเงินค่าครู ๒ บาท และค่าเวลายายผีป่า หากขอรับคำปรึกษาและทำนายผ่านข้อความส่วนตัว คิดเพิ่มจากค่าครูอีก ๓๕๐ บาท รวมเป็น ๓๕๒ บาท (โอนเกินไม่มีทอนจ้า) สำหรับคำทำนาย ๑ ครั้งตามที่ท่านส่งคำถามมา และมีโปรโมรชั่น ให้คำขยายความผ่านข้อความส่วนตัวอีก ๒ หน หากเกินกว่านั้น ท่านต้องจ่ายเพิ่มนะคะ (เป็นไงละ เจอคนหน้าเลือดเข้าให้แล้วไหมล๊า อิอิ)

๒. ถ้าอกจะแตก... ท่านสามารถติดต่อตรงถึงยายผีป่า ที่หมายเลขส่วนตัวสำหรับการทำนายดวง ซึ่งจะแจ้งให้ทราบหลังจากที่ท่านแจ้งการโอนเงินเข้าบัญชีของเว็บพลังจิต.คอม แล้วส่งข้อความส่วนตัวแจ้งรายละเอียดทางข้อความส่วนตัว แล้วยายผีป่าจะแจ้งหมายเลขโทรศัพท์เฉพาะกิจให้ แล้วท่านจะสามารถติตต่อคุยกับยายผีป่าตัวเป็นๆ เสียงสดๆ ในเวลาไม่เกิน ๓๐ นาที เสียค่าครู ๒ บาท บวกค่าสนทนาสดอีก ๕๘๙ บาท รวมเป็น ๙๙๑ บาท (เช่นกันโอนเกินไม่มีทอนและไม่มีสิทธิพิเศษ ไม่ใช่ตู้โทรศัพท์นี่ที่ต่อเวลาได้เวลาเพิ่มเหรียญ)

....................................

ยายผีป่าคิดว่าตัวเองมีครูดีนะ แม้ตัวเองไม่มีดีตามที่ครูสอนก็ตาม มีแหกหลายกฎทีเดียว ไม่น่าเชื่อถือเอาเสียเลย แต่อยากจะหลอก อุ้ย อยากจะสงเคราะห์ท่านที่มีปัญหา ชะตาชีวิตพลิกผัน เหมือนรถหัวเทียนบอด ดับๆ ติดๆ ชีวิตไม่ราบรื่น อยากรู้มากรู้มายว่า ทำกรรมอะไรไว้ แก้ไขอย่างไร ยายผีป่าจะมาบอกเล่าเก้าสิบหาทางช่วยให้ท่านได้คำตอบที่ดี ผีเข้า ผีไม่ออก บอกยายผีป่า ผัวหายผัวระอา ว่ามาเลย จัดการให้ ลูกดื้อหลานซน นี่ใช่เลย มาถูกที่แล้ว ยายผีป่ามีทางออกชัวร์ ไม่มั่วนิ่ม

ไปหาหมอดูหลายหมอก็แล้ว ทั้งฟรีและมีเสียเงินมากน้อยแล้วแต่ ยังแย่เหมือนเดิมบางทียิ่งเพิ่มความทุกข์เข้าให้อีก

....................................................

มามะ..มาเสียเงินกัน! ยายผีป่าอาจจะมีทางออกที่ดีกว่าให้ หูตาท่านจะได้สว่างเสียที มาเล๊ย...กล้าๆ หน่อย...

.................................................

อ้อ...ข้อเสนอพิเศษ...

สำหรับท่านที่กลัวตายเพราะเชื่อเรื่องภัยภิบัติ ว่าตายกันเกือบหมดโลกแน่อีกสามปีที่จะถึง 2012

ยายผีป่ายินดีช่วยให้คำแนะนำที่จะทำให้ท่านหายกังวัลทุกกรณีได้ มั่นใจในผลงาน รับประกันคุณภาพว่างั้นเหอะ

ติดต่อได้ ๒๔ ชั่วโมงจ้า

.................................................

เอ้า...ขอเสียงเหยื่อรายแรกหน่อยจ้า

ปล. กระทู้ที่ตั้งขึ้นครั้งนี้ เป็นความบ้า อุ้ย เป็นการกระทำส่วนบุคคล ทางเว็บพลังจิต.คอม ไม่มีส่วนรับผิดชอบ ยกเว้นถ้ามีเหยื่อหลงมาทำตามที่เกริ่นไว้ เงินเข้าเว็บ ...เหยื่อได้ประโยชน์คืออานิสงส์ช่วยสร้างเว็บที่เน้นการส่งเสริมธรรมะ เหมือนสร้างวัดสร้างวาเชียวแหละ และเว็บได้เงินสานต่องานให้เจริญยิ่งๆ ขึ้น

ส่วนยายผีป่าจะทำนายแม่น หรือโมเม หรือแม่นบ้างไม่แม่นบ้าง ห้ามตีโพยตีพาย เพราะว่า ไม่มีใครเอาปืนไปจ่อให้คุณโอนเงินมาให้ยายผีป่าทำนายให้นี่นา คุณตัดสินใจเอง จะไม่มีการรับผิดชอบทุกกรณี และห้ามเร่งการทำนายด้วย เพราะว่า มีลูกมีผัวรับผิดชอบ แถมงานอื่นๆ อีกมากมาย ว่างเมื่อไรจะตอบคำทำนาย ไม่ว่างก็รอไปก่อน แต่ต้องโอนเงินนะ ไม่งมีกรให้ลัดคิวย่ะ!

...............................................

มาอ่านตรงนี้เลย อัพเดทกฎใหม่ ข้างต้นอ่านเล่นแก้เครียดก็แล้วกัน!

ทุกท่านที่ต้องการเป็นเหยื่อยายผีป่า ไม่ว่าท่านจะบริจาคเข้าเวบเท่าไร รวมกระทั่งคนที่เคยบริจาคก่อนหน้าแล้วก็โอเคเน้อ ถือว่าท่านสละได้ตามกำลังของท่าน ยายผีป่ายินดีสนทนาทางสายด้วยทุกคนนะคะ

สาเหตุเพราะว่า การสื่อทางมือถือ หรือเจอตัวนั้น ง่ายต่อการเชื่อมพลังนะคะ ท่านสามารถติดต่อเข้าได้ที่มือถือของยายผีป่า

ท่านใดว่างก่อนโทก่อนเลย

ไม่ต้องเรียงคิวกันแระ เพราะบางท่านมีเหตุร้อนรนทนรอคิวไม่ไหว

เอาเป็นว่า ..ตั้งแต่วันพฤหัสบดีเป็นต้นไป ขอให้ท่านที่ต้องการดูนะคะ โทรศัพท์หายายผีป่าได้ตั้งแต่เวลา ๑ ทุ่มตรง ถ้าไม่รับแสดงว่าติดดูให้ผู้อื่นอยู่นะคะ ก็รอจนกว่าจะดูให้คนก่อนหน้าเสร็จ (ประมาณ ๑๐-๓๐ นาทีเจ้าค่ะ บางรายแบ็ตหมดแล้วแต่ว่าครูท่านจะบ้าน้ำลาย อุ้ย มีเรื่องต้องสาธยายมากมายมั้ย )
    หนึ่งคืนจะสามารถดูได้ ไม่น่าจะเกิน ๓ ท่านค่ะ เพราะว่าหูยายผีป่่าเริ่มแปร๊บๆ เวลาได้รับคลื่นมือถือแล้วนะคะ

หมายเลขที่จะให้โทรศัพท์นะคะ คือหมายเลข

ถามคิวว่างจากน้องเอิร์ท ที่หมายเลข ๐๘๖-๑๖๐๖๑๙๖

แล้วเมื่อน้องเอริทบอกว่าแม่ว่างค่ะ ให้วางสายแล้วต่อเข้าหมายเลข

๐๘๕-๒๒๔๘๘๗๐ นะคะ

ทำไมต้องเอาอีกเบอร์ในการดู สาเหตุเพราะอีกเครื่องนั้น คลื่นแรงมาก รับสายด้วยเครื่องนี้ทีไร ปวดหูมากๆ เลยเจ้าค่ะ

.......................................................

ถ้าหากว่าดูจบคิวก่อนหน้า จะทำการยิงสายไปให้โทรกลับเพื่อทำการดูต่อไปนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กุมภาพันธ์ 2010
  2. Palita N

Palita N เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2009
    งานนี้คุณยายผีป่ามาในมาดใหม่แฮะ (สุขุม + ดุๆ ด้วยเปล่าหน่ะ ) คุณยายแจ้งรายละเอียดนะคะ คงมีสมาชิกอยากทราบแล้วแหล่ะ ช่วยคุณยายหาเงินช่วยเว็บ พี่อ้อยยินดีเป็นเหยื่อรายแรกเลยละกัน ไงก็อย่าดุมากเด้อ เค้ากลัวๆแระ จะรอจ้า

3. mod_x-ray

mod_x-ray เป็นที่รู้จักกันดี

19 สิงหาคม 2009
    ผมก็ช่วยทางเวปอยู่แล้วครับ เด๋วเดือนหน้าก็จะโอนอีก

4. West Wind

West Wind เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2005
    น่าสนค่ะ โอนผ่าน paypal ได้รึป่าวคะ
    ดิฉันไม่ได้อยู่เมืองไทยค่ะ

5. kit14

kit14 เป็นที่รู้จักกันดี

สนใจแต่ไม่มีเงิน รอถูกหวยที่ยายให้ก่อนแล้วกันนะครับ

6. jinngee

jinngee เป็นที่รู้จักกันดี

7. ChaosMan

ChaosMan Active Member

17 กันยายน 2009
    เออ..ไม่ได้ลองของ หรือลบหลู่น่ะครับ...ขอลองถามซัก 1 คำถามได้ไหมครับ...

8. Pongroch

Pongroch เป็นที่รู้จักกันดี

เดี๋ยวนึกคำถามก่อนน่ะยาย ปัญหาเยอะเหลือเกิน ยายผีป่าเนี่ยหาอะไรมาให้ตามกันอีกแล้ว

9. natarn

natarn เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2007
    ขอเตรียมคำถามเด็ดๆๆๆ ถามคุณยายผีป่า และจะรีบไปใช้บริการคุณยายผีป่า..อิอิ

10. minna19

minna19 Active Member

10 สิงหาคม 2009
    สนใจค่ะ ขอจองคิวด้วยคนนะคะ เดี๋ยวสง PM หาถามรายละเอียดนะคะ

11. DevilBitch

เพิ่งกลับมาจากการไปประชุมที่ศาลากลางจังหวัดมา นิสัย ส.ส. ของยายผีป่าวันนี้ทำให้สมาชิกเก่าและแก่กว่างง นังเด็กคนนี้วันนี้มันเอาปากมาด้วย แถมมาพูดแบบที่คนอื่นไม่กล้าพูดต่อหน้า แต่นังคนนี้มันกล้าได้เยี่ยงไร

และเพิ่งมาทราบว่า ประธานที่เราไปขอเสนอให้เขากล้าสละตำแหน่งนั้น ที่แท้เป็นญาติผู้ใหญ่ของเพื่อนสมาชิกเว็บพลังจิตที่เขานังถือเรา

เอิ๊กๆ งานนี้มีการเลิกคบกันแน่ ถ้ากัลยาณมิตรท่านนี้ทราบว่า "พี่ยายผีป่า" ปากจัดเกินหน้าเกินตาผู้เข้าร่วมประชุมท่านอื่นๆ แถมบังอาจมาทำทีเสนอความเห็นที่มันทำให้ญาติผู้ใหญ่ของเขาเสียหน้า จนพูดตอบในที่ประชุมแบบสุดกลั่น แต่เมื่อเสร็จการประชุม การเสนอข้อคิดเห็น ปิดประชุม ยายผีป่าก็เเดินไปสวัสดีลาทุกๆ ท่าน รวมทั้งคนที่ยายผี่าแนะนำว่า "ควรลาออกได้แล้ว ตามวินัยที่ควรเมื่อพ้นตำแหน่ง" ทำเอาแกงง รับไหว้ไม่ทัน นังเด็กคนนี้มันมาไม้ไหน หน้าไหว้หลังหลอกรึ

เปล่าเลยค่ะ เราไม่ได้เกลียดเขาเลย แต่เราเสนอตามเหตุผลและข้อกฎอันพึงจะต้องทำเช่นนั้น

...................................................

เออ...วันนี้คุยกับคุณแม่บ้าน NBNY ว่า...ตั้งกระทู้อย่างนี้คาไว้ อยากรู้จังเลยว่า

จะมีใครบ้ามาให้ทำนายไหม

ตกลงพี่อ้อย กล้าที่จะเสี่ยงคนแรกใช่ไหมเนี่ย อิอิ

สำหรับท่านที่บริจาคช่วยเว็บอยู่แล้ว เป็น สมาชิกผู้สนับสนุนการบริจาค

อันนี้แซงคิวมาได้เลยเจ้าค่ะ แต่อย่าถามเซ้าซี้ ยายผีป่าบอกคำไหนคำนั้น เดี๋ยวมีวีน

........................................

ส่วนใครจะมาลองทดสอบ โหย...ทำยังกะว่ายายผีป่านี่ไม่น่าเชื่อถือ สิงที่นี่มานานจนฟันฟางจะร่วงหมดปากแระ (เพราะปากจัดโดนเขาอัดจนฟันร่วง เอิ๊กๆ ไม่ใช่ฟันร่วงฟันหลอเพระาแก่มากนะเค๊อะ)

ไม่ต้องมาทดสอบขอลองยายผีป่าหรอกนะคะ อายุขนาดนี้แล้วไม่ต้องลองจ้า...เสียเงินมาเลยดีกว่า มาเป็นหนูให้ยายผีป่าลองยาดีกว่าเนาะ

...........................................

อิอิ..วันนี้นายหน้าขายประกันเพื่อนผู้ช่วยเก๋(ผัวยายผีป่่า) โทรศัทพ์มาบอกว่า พี่เอื้อม ผมให้เบอร์พี่ให้เพื่อนผมโทรมาหา เขาจะให้พี่ดูดวงให้ เขาโดนของ จะให้พี่แก้ให้ พี่ว่างไหม

.............

ตอบว่า ไม่ว่าง กำลังเพลียจากการไปประชุมมา

"ผมบอกไปว่าพี่เอื้อมใจดี เขาจะรอที่บ้านนะ พี่ช่วยเขาหน่อยนะ ทุ่มหนึ่งเขาจะรอนะพี่"

เออ..บอกให้เขารอ แต่อย่ามากำหนดเวลาให้พี่ นี่ก็จะหกโมงแล้ว ยังอยู่ตัวเมืองอยู่เลย ให้เขารอ แล้วบอกด้วยนะว่า ในฐานะที่มาไม่แจ้งล่วงหน้าก่อน ๑ สัปดาห์แล้วมาเร่งให้ดู พร้อมจะให้ไล่ของออกให้ ไปบอกว่า ถ้าค่าครูมีมาต่ำกว่าหมื่น ไม่ต้องรอ ไม่ช่วย
    .....................................

ทำเอาเจ้าคนแนะนำพูดอึกอัก แล้วบอกว่า ครับๆๆๆ พี่..

.................

กลับถึงบ้าน เขาไปแล้ว

อิอิ...สงสัยมันคงด่าเพื่อนคนที่แนะนำหน้าดูว่า "ไหนเอ็งบอกว่า ค่าครูสองบาท"

..................................

เฮ้ย..ค่าครูสองบาทจริงๆ แต่ค่าคนดูนี่สิ...เขาเสียเวลาโว้ย แทนที่จะได้จู่จี๋กับผัวบ้าง ก็ไม่ได้หวีดวิ้วกันเลยพับผ่าสิ ลูกๆแทนที่จะได้กินกับข้าวพร้อมแท่ ได้พูดคุยกัน กลับต้องมารอให้แม่แก้ปัญหาคนอื่นๆ เสร็จก่อน ค่อยมาดูลูกๆ สุดท้ายเขาหลับกันหมด

ถามว่าชีวิตพวกเขาสูญเสียความใกล้ชิดเสียการได้รับการอบรมจากท่านแม่ของเขา เขาเสี่ยงต่อการเป็นเด็กขาดความอบอุ่น เงิน ๒ บาท ที่คุณมาใส่พานให้ คุ้มไหมเนี่ย

....................................................

เอ้า..ในเมื่อมีคนมั่นใจ ยอมเป็นเหยื่อให้ยายผีป่าพาเสียเงินเสียทองโดยไม่พิจารณาให้ถี่ถ้วน ยายผีป่าก็จะจัดให้นะคะ เดี๋ยวไปหาหมายเลขบัญชีก่อนเน้อ

...............

12. นางสาวอยู่จ้ะ2

นางสาวอยู่จ้ะ2 เป็นที่รู้จักกันดี

หนูอยากอยู่นะยาย

แต่รอเก็บตังค์ก่อน เดือนนี้ ไปเที่ยวไปแล้วถังแตก

352 บาทโอนทางบัญชีเว๊บ แล้วยายจะได้ค่าตัวยายยังไงล่ะเนี่ยเค๊อะ
    ขอให้กระทู้นี้อยู่รอหนูก่อนนะยาย

13. Palita N

Palita N เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2009
    จ้ะพี่อ้อยรออยู่นะจ๊ะยอมเป็นเหยื่อ(รายแรก อย่างที่คุณยายบอกนั่นแหละ )ด้วยความมั่นใจในคุณยายผีป่าจ้า แต่คุณยายจ๋าอย่ดุมากนะจ๊ะ แบบว่าพี่อ้อยกลัวคนดุหน่ะ คุณยายจะไปเพชรบูรณ์ ( วัดหลวงปู่ลมัย ที่ชนแดน ) เมื่อไรคะ อย่างไรก็กริ๊งกร๊างบอกกันบ้างเด้อ อ้อ ! หลานสาวคุณยาย ( มันทึกทักเอาเองว่ามันเป็นหลานสาวคุณยาย) น้องจ๊ะโอ๋ฝากให้บอกคุณยายค่ะว่าคิดถึง จุ๊บ จุ๊บ ค่ะ ส่วนพี่อ้อยรอเลขบัญชีจากคุณยายอยู่ค่ะ

14. DevilBitch

เอ้า....ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว อุตส่าห์ตั้งกระทู้เรียกเงินแถมขู่ว่ามาเป็นเหยื่อให้ยายผีป่าหลอกนะ ก็ยังมิวาย "ถึงเขาหลอกแต่เต็มใจให้หลอก"

ถามมาว่า ยายผีป่าจะได้ค่าอะไร เพราะเข้าบัญชีกองทุนเว็บพลังจิตใช่ไหม

ก็ได้รู้ว่าเรามีส่วนทำยอดบริจาคเพิ่มเข้าเว็บ เรามาช่วยกันเหมือนน้ำพึ่งเรือเสือพึ่งป่าไงจ๊ะ ยายผีป่าและพวกเราๆ จะได้มาที่ชอบที่ชอบที่นี่กันเนาะ ไม่ต้องไปเร่ร่อนหลายๆ เว็บ เว็บนี้ดีมากๆ เลย สิงมาตั้งนาน จนป่านนี้แล้ว ต้องทำอะไรให้เว็บคงทนถาวร ยิ่งยงหน่อยสิค๊า...ได้ความรู้สึกดีที่ได้ทำเพื่อเว็บ เพื่อพวกเราๆ นะคะ

เอ้า...ใครจน ขอให้รวย เมื่อรวยแล้ว ไม่ต้องมาให้ยายผีป่าดูดวงให้หรอกนะคะ เพราะว่า "คนรวยมักจะไม่ทุกข์ เอ..หรือว่าจะทุกข์ เพราะกลัวคนจะขับไล่ออกนอกประเทศน๊า อุ้ย...ปากพาลหาเรื่อง! คือส่วนมากนะคะ เวลาเราได้ดีมีสุข มักจะคิดว่าโชคดีแล้ว ไม่มีใครคิดว่า ต้องเพิ่งพาหมอดอกหมอเดาหรอกเนาะ เศรษฐกิจยิ่งแย่ ชาติยิ่งมีปัญหา เชื่อไหมว่า หมอดูเกิดเยอะมากๆ "

ท่านที่สนใจที่จะเรียกใช้บริการยายผีป่านะคะ

ท่านสามารถเข้าไปบริจาคเงินที่ห้อง โครงการและบริจาค ตามลิ้งค์นี้ไปเลย โครงการและร่วมบริจาค

แล้วไปเลือกว่าจะบริจาคอะไร ขอแนะนำให้บริจาคช่วย HOSTING หรือ ซื้อ Server

จะมีหมายเลขบัญชีขึ้น ท่านก็โอนไปตามนั้น แล้วไปแจ้งที่กระทู้รับบริจาคนั้นๆ ว่าท่านได้ทำการโอนเงินตามคำขู่ของยายผีป่าว่า ให้ทำการโอนเงินก่อนแล้วมาแจ้ง ไม่เช่นนั้นจะไม่ได้รับการทำนายจากยายผีป่า แล้วก็ขอให้ส่งข้อความส่วนตัวมายังยายผีป่าว่าโอนแล้วนะคะ ต้องการโปรโมรชั่นไหน ๑ คือตอบทางข้อความส่วนตัว ๒ คือขอคุยทางมือถือ

หมายเหตุนะคะ...ว่างก็จะตอบ...ถ้าไม่มั่นใจ ย้อนไปอ่านโพสกติกาก่อนตัดสินใจนะคะ

ถ้าคิดว่ายายผีป่าเรื่องมาก ...กินวีต้าแล้วไปนอนซะ (แหม...ยังกะว่ได้ค่าโฆษณาวีต้าเสียจริงๆ เนาะ)

15. ดาวจรัสแสง

ดาวจรัสแสง เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะคุณยายผีป่า
    ดิฉันสนใจทุกอย่างที่คุณเสนอมา อยากมีส่วนร่วมกับทุกโปรโมชั่น ๕๕๕ ไม่ว่าจะเป็นการประมูลหรืการดูหมอ
    เพิ่งสมัครสมาชิกและร่วมบริจาคกับทางเวปพลังจิตแล้วค่ะ แต่พร้อมที่จะบริจาคเพิ่มเพื่อที่จะได้คุยกับคุณยายผีป่าคนดังค่ะ

อยากดูดวงกับคุณค่ะ

16. DevilBitch

ว้าว...กรี๊ดๆๆๆๆๆๆ

เจอคนคลั่งเราปานนี้แล้ว ไฉนเลยจะทำเมินเฉย ไม่กล้าเล่นตัว

เอิ๊กๆ

ขอเตือนก่อนนะคะ ห้ามมาทำให้รู้ว่ารวยมากรวยมาย

เดี๋ยวยายผีป่าปอกลอกโดยจิตวิทยาหมดตูดนะคะ

ไม่ยากเลยกับการกล่อมคนให้หลงเชื่อจนยอมทิ้งงานทิ้งการ ทิ้งครอบครัวมาทุ่มทุนสร้างกับเรา สมัยนี้เจอกันมากมาย ตอนเราเตือน หาว่า สอ ใส่เกือก พอหมดหลักล้าน โอย...ยายผีป่าเตือนแล้วไม่ฟัง

นี่คือเหตุอันควรพูดเตือนกันไว้นะคะ เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน

ถ้าคนรวยๆ อย่ามาให้ยายผีป่าทำนายให้นะคะ ไม่ชื่นชอบแฟนคลับรวยเจ้าค่ะ แต่ถ้ายายผีป่าแนะนำให้ทำแล้วรวย อันนี้ค่อยคบกันได้

............................................................

ประกาศข้อห้าม!

ผู้ที่จะมาคบหายายผีป่า ห้ามเป็นคนรวยทางฐานะมาก่อน (เพราะจะโดนยายผีป่าปอกลอก) ห้ามเป็นคนดัง (เพราะจะมาข่มรัศมีความดังยายผีป่า)

17. wasinee

wasinee Active Member

17 มิถุนายน 2009
    ตามติดมาอีกแล้วคร่าคุณยาย ใกล้ๆสิ้นเดือนก่อนนะคะ ขอบคุณคร่าาาา

18. DevilBitch

น่าสงสารมนุษย์เงินเดือนเจงๆ เอ้า ลองคลิกไปที่ลิ้งค์ข้างล่างที่ห้อยท้ายกระทู้ยายผีป่าไปสิคะ มีคาถาแนะนำ ภาวนาให้คล่อง จะเกิดลาภทันใจ ไปที่ลิ้งค์แถวบนนะคะ

พอมีลาภแล้ว อย่าลืมนึ่งข้าวเหนี่ยว อุ้ย...มาบูชาวัตถุมงคลยายผีป่านะเจ้าคะ ส่วนมาดูดวงนี่ ภาวนาคาถาท่ให้จนเกิดบารมี รับรองดีแล้ว อย่ามาเสียเงินเลย ยายผีป่าว่าดีแล้วก็ดีนะคะ

19. natarn

natarn เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2007
    คุณยายผีป่าจ๋า.... อันตัวข้าน้อย ก้อมนุษย์เงินเดือนเหมือนกัน...
    แต่จะยอมร้องเพลงให้คุณยายผีป่า "ถึงเขาหลอกแต่เต็มใจให้หลอก"..อิอิ

20. ดาวจรัสแสง

ดาวจรัสแสง เป็นที่รู้จักกันดี

อืม คิดว่าในสถานะภาพของดิฉันตอนนี้ยังไม่น่าจะเรียกว่ารวย แต่พร้อมเสมอที่จะรับคำแนะนำจากคุณยายผีป่าเพื่อที่จะถูกให้รวย (เขียนเอง งงเอง วุ๊ย) ทุกวันนี้มีอาชีพหลักอย่างเดียวค่ะคือ กสมก(เกาะสามีรับประทาน อิๆ)

ยังไม่เด่นและไม่ดังเพราะฉะนั้นคุณยายผีป่าคงดูให้ดิฉันได้นะคะ

ขอไปทำธุระแป๊บหนึ่งนะคะเดี๋ยวมาโอนตังค์ผ่านทางpaypalเพื่อร่วมบริจาคช่วยเวปพลังจิตน่ะคะ

ขอดูแบบเจ๋งๆไม่มีกั๊กนะคะ น่าจะโปรโมชั่นที่๒ แต่โทรศัพท์ไม่แน่ใจเสียงจะชัดดีไหม?
    ถ้าสะดวกดูผ่านทางpm แต่เป็นโปรโมชั่นที๒ได้ไหมคะ?

เรื่องการถูกหลวกโดยคุณยายผีป่า? อืม
    ผู้สนับสนุน กิตติมศักดิ์ ขนาดนี้ลงทุนหลอกเรา ยอมค่ะ แต่มีแค่๑ข้อแม้นะคะ หลอกแล้วรวย ก็พร้อมที่จะยินดีให้หลอก