รบกวนขอคาถามหาอำนาจ ของ หลวงพ่อปาน วัดบางนมโค ครับ

ในห้อง 'บทสวดมนต์ - คาถา' ตั้งกระทู้โดย แจ๊กซ์69, 24 มิถุนายน 2012.

1. แจ๊กซ์69

แจ๊กซ์69 ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

รบกวนขอคาถามหาอำนาจ ของหลวงพ่อปาน วัดบางนมโค
    ครับ

ขอบพระคุณครับ
    :cool:

2. ponthat

ponthat สมาชิก

2 พฤศจิกายน 2011
    คาถามหาอำนาจ

นะโม 3 จบ
    เอวังราชะสีโห มหานาทัง สีหะนาทะกัง สีหะนะเม สีละเตเชนะ นามะราชะสีโห อิทธิฤทธิ์พระพุทธังรักษา สารพัดศัตรูอะปะราทะยัง อิทธิฤทธิ์พระธัมมังรักษา สารพัดศัตรูอะปะราทะยัง อิทธิฤทธิ์พระสังฆังรักษา สารพัดศัตรูอะปะราทะยัง

หากสะกดผิดขอกราบขอขมาหลวงพ่อค่ะ

3. ศนิวาร

ศนิวาร เป็นที่รู้จักกันดี

นะโม 3 จบ

เอวังราชะสีโห มหานาทัง สีหะนาทะกัง
    สีหะนะเม สีละเตเชนะ นามะราชะสีโห
    อิทธิฤทธิ์ พระพุทธังรักษา สารพัดศัตรู อะปะราะยัง
    อิทธิฤทธิ์ พระธัมมังรักษา สารพัดศัตรู อะปะราะยัง
    อิทธิฤทธิ์ พระสังฆังรักษา สารพัดศัตรู อะปะราะยัง

เสกน้ำล้างหน้าตอนเช้า เป็นมหาอำนาจดีนักแล

พิมพ์ตามฉบับของวัดบางนมโคที่พิมพ์แจกปี 2518 อนุสรณ์ 100 ปี หลวงพ่อปานครับ