รบกวนดูเรื่องฝันและเรื่องบ้านให้หน่อยนะค่ะพี่ๆ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย parichatkreepat, 24 มกราคม 2016.

1. parichatkreepat

parichatkreepat เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ มีเรื่องรบกวนพี่ๆช่วยดูบ้านให้นิดนึงค่ะ

ตอนนี้อยู่บ้าน เลขที่ 200/77ซอย 7 กำลังจะย้ายไปบ้านเลขที่ 200/82 ซอย7 ค่ะ ช่วยรบกวนดูวันที่จะขึ้นบ้านใหม่ให้หน่อยค่ะ จันทร์ถึง เสาร์ ควรเป็นวันไหนดี และบ้านเลขที่ 82 ดีไหมค่ะ มีปัญหาด้านไหนรึป่าว! จะย้ายแม่และลูกชายมาอยู่ด้วยกันน่ะค่ะ เลขทะเบียนรถมอเตอไซค์ 6577 นะค่ะ รบกวนเรื่องนี้ด้วย คันนี้นั่งทีไรใจสั่นมาก เสียวมาก กลัวอุบัติเหตุมากค่ะ คันอื่นไม่เป็นนะค่ะ หรือเป็นที่แฟนขับก็ไม่รู้ แต่แฟนขับคันอื่นก็ไม่เป็นไรนะค่ะแต่คัน6577 สั่นมากจริงๆ รบกวนด้วยค่ะ

**ความบังเอิญที่อยากเล่า บ้านเลขที่ 77 ซอย 7 ทะเบียนมอไซค์ ลงท้าย 77 จะบังเอิญไปไหน **

เมื่อสักครู่ฝันว่าโดนทำร้ายด้วยค่ะ โดนที่บ้าน 77 นี่ละค่ะ โดนของแข็งทุบ น่าจะเป็นก้อนหินค่ะขนาดฝ่ามือ ทุบโดนที่หน้า ช่วงตา ด้านขวามือ ไม่มีเลือดค่ะ มีแค่รอยแดงช้ำในลูกกะตา แปลว่าอะไร ใครทราบรบกวนบอกทีนะค่ะ

ขอบคุณค่ะทุกท่าน

2. parichatkreepat

parichatkreepat เป็นที่รู้จักกันดี

3. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    บอกไม่ได้ เดี๋ยวโดนด้วย