รบกวนดู พระหางหมาก หลวงพ่อฤาษีฯ ให้หน่อยครับ

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย zabswitch, 23 มิถุนายน 2013.

1. zabswitch

zabswitch Active Member

19 มิถุนายน 2013
    ตามรูปเลยครับ อาจไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ เพราะใช้มือถือน่ะครับ
    อยากทราบว่าแท้ไหมอะครับ พอดีเพิ่งได้มา รบกวนทุกท่านหน่อยนะครับ
    [​IMG][/url][/IMG]

2. Red_Angel

Red_Angel เป็นที่รู้จักกันดี

ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับภาพไม่ค่อยชัด
    พิมพ์ทรงค่อนข้างแปลกๆองค์พระต้องดูล่ำและเส้นสายโดยรวมต้องชัดกว่านี้
    ลองเทียบดูภาพกับของจริงคร่าวๆก่อนก็ได้ครับ ลองหาดูตามเน็ตเองก่อนนะครับ