รบกวนดู ฤกษ์ ลาสิกขาให้หน่อยครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Thanachart K, 21 เมษายน 2022.

1. Thanachart K

Thanachart K สมาชิกใหม่

รบกวน ดูฤกษ์สึกให้หน่อยครับ เกิดวัน พฤหัสบดี ที่ 5 มีนาคม เวลา 15:55 ศิริราช ครับโยม

เนื่องจากตอนแรกทาง พระอาจารย์ ให้ฤกษ์มา เป็นช่วง วันที่ 29 เมษายน 2565 ช่วงเก้าโมงเช้าหลังทำวัตร แต่ทางโยมแม่อาตมา กังวลอยากให้สึกฤกษ์ที่เป็น ข้างขึ้น

เลย อยากขอความกรุณา หาฤกษ์ยาม ในช่วงต้นเดือน พฤษภาให้หน่อยครับ ตั้งใจลาสิกขาไปประกอบอาชีพ ค้าขาย หรือธุรกิจต่างๆครับ

ทั้งนี้อยากขอความรู้ว่า จริงๆแล้วฤกษ์ยามข้างแรม ในทางการดูฤกษ์สามารถใช้ได้หรือไม่ครับ