รบกวนด้วยครับ...ลูกแก้วสารพัดนึก เหลี่ยมเพชร หลวงพ่อฤาษีลิงดำ วัดท่าซุง อุทัยธานี

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย bitzman2006, 23 มีนาคม 2010.

1. bitzman2006

bitzman2006 เป็นที่รู้จักกันดี

5 กุมภาพันธ์ 2009
    ดูไม่เป็นครับ แต่อยากได้

2. ออตโต้

ออตโต้ เป็นที่รู้จักกันดี

แนะนำไปเช่าที่วัดนะครับ ถ้าจะเช่านอกวัดนี่ ต้องคนที่เชื่อใจได้จริงๆแต่จะเสี่ยงหน่อย แนะนำไปเช่าที่วัดท่าซุงครับ เงินที่เช่าได้บุญด้วย คิดว่าน่าจะพอเหลือ ลูกแก้วดำหลวงพ่อท่านก้ดีนะครับ ไม่รู้ของหมดหรือยังไม่ค่อยได้ไปดูนะครับ