รบกวนทำนายฝันค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย kitty_jeemiee, 5 สิงหาคม 2019.

1. kitty_jeemiee

kitty_jeemiee Active Member

19 กันยายน 2013
    สวัสดีค่ะ รบกวนทำนายฝันค่ะ
    ช่วงนี้ฝันแนวนี้ 2 รอบแล้วค่ะ ฝันครั้งแรกไปบวงสรวงไหว้พระบนเขามีพระพิฆเนศองค์ใหญ่ ไหว้ท่าน เมื่อมาแฝงร่างเราในฝัน ครั้งที่สองเมื่อคืน ฝันว่าจุดธูปไหว้พระ แล้วพระพิฆเนศเหมือนมาแฝงร่าง ในฝันเราไม่รู้สึกตัว ไม่สามารถควบคุมตัวเองได้ จนสักพักในฝันได้สติ เราก็สะดุ้งตื่นค่ะ

รบกวนผู้รู้ทำนายฝัน ฝันนี้มีนัยยะ อะไรมั๊ยคะ ขอบคุณมากค่ะ :)

2. วิ่งว่องไว

วิ่งว่องไว สมาชิกใหม่

23 พฤศจิกายน 2019