รบกวนทำนายฝันทีค่ะ ฝันว่าน้ำท่วม

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย iNOtingi, 15 กันยายน 2018.

1. iNOtingi

iNOtingi สมาชิกใหม่

คือคืนก่อน กับเมื่อวาน ฝันว่าน้ำท่วมค่ะ ท่วมเยอะมากๆจนต้องย้ายไปอยู่ที่อื่ืน

และต้องรอเวลานานมากๆกว่าน้ำจะแห้ง

กับเมื่อเช้าฝันว่าไปเจอลูกแมวจรจัดค่ะเลยเก็บมา แล้วก็หาคนรับเลี้ยงให้เขา

พ่อกับแม่เป็นตัวสีดำ กับสีเทาค่ะ ตัวอ้วน

พอเรารับลูกมาสักพักก็มาคลอเคลียแล้วก็โดดออกหน้าต่างหายไป

ไม่แน่ใจว่ามีกี่ตัว มีสีส้ม สีเทา สีดำ มีลายขาวดำด้วย

แต่มีคนรับไปเลี้ยงเหลือแต่ตีวสีเทากับดำ ประมาณ 4-5 ตัว

ความฝันทั้งสองหมายความว่าอะไรคะ เป็นรางบอกอะไรหรือเปล่า

2. รัศมีสุริยา

รัศมีสุริยา สมาชิก

ฝันว่าน้ำท่วมปกติจะได้ย้ายที่อยู่ หรือย้ายงานย้ายแผนกไปในทางที่ดีกว่าเดิมคับ