รบกวนทำนายฝันประหลาด

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย kitty_jeemiee, 8 กรกฎาคม 2019.

1. kitty_jeemiee

kitty_jeemiee Active Member

19 กันยายน 2013
    ในฝัน เรายืนส่องกระจกอยู่ เราเสยผมขึ้นมา ปรากฏว่าเห็นหัวกะโหลกตัวเองเปิดเป็นรูกว้างมาก มีสัตว์ปีก(น่าจะเป็นนก) เข้าไปอาศัยอยู่ในหัว(ซึ่งมีลักษณะเป็นโพรง) กำลังกินอะไรบางอย่างอยู่ภายในศรีษะของเรา แต่ไม่มีสมอง เป็นเหมือนโพรงเฉยๆ เราตกใจมากในฝัน รีบเอาผมปิดไว้เหมือนเดิม กลัวคนอื่นเห็นค่ะ ในฝันไม่เจ็บไม่ปวด แต่คิดว่าตัวเองคงใกล้จะตาย 555+

ปล.ก่อนนอนไม่ได้ดูหนัง หรือคิดอะไรมากเลยนะคะ แต่แค่ไม่ได้สวดมนต์ก่อนนอนแค่นั้นเอง
    รบกวนท่านผู้รู้ตอบหน่อยค่ะ ตั้งแต่เกิดมา ไม่เคยฝันประหลาดแบบนี้เลย หรืออาจจะแค่คิดมาก ฝันไปก็ได้ค่ะ

ขอบคุณทุกท่านค่ะ :)

2. อนธการ

อนธการ Active Member

ขอตีหวยให้นะครับ
    406
    คนฝันวันเดือนปีเกิด อายุเท่าไหร่ครับ

3. kitty_jeemiee

kitty_jeemiee Active Member

19 กันยายน 2013
    ขอบคุณ คุณอนธการ มากเลยนะคะ
    ผู้ฝันเกิด 15 มิย 33 อายุ 29 หวย ออก 29 ไปแล้วงวด 16 มิย ค่ะ อิอิ

ทราบมั๊ยคะว่าฝันเป็นไปในทางดีหรือร้าย
    ขอบคุณอีกครั้งค่ะ :)