รบกวนทำนายฝันหน่อยครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย อนธการ, 10 มีนาคม 2016.

1. อนธการ

อนธการ Active Member

ฝันว่ายืนอยู่ข้างๆพระธาตุสีขาวลักษณะแบบล้านนา แล้วแผ่นดินแถวนั้นก็แยกเป็นรอย จากนั้นก็มีเสียงผู้ชายจากไหนไม่รู้พูดว่า ฝากดูแลพระธาตุด้วยนะ

พอฝันนี้ผ่านไป ก็ฝันต่อว่าตัวเองให้อาหารเสือแล้ววิ่งหนีหลบเสือให้วุ่น ฝันมากไปมั้ยเรา
    รบกวนอาจารย์แซมด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    แปลว่ามีอะไรให้วิ่งไปหลบแถวเจดีย์