รบกวนทำนายฝันให้หน่อยค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย bumbimnick, 25 มกราคม 2010.

1. bumbimnick

bumbimnick เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤษภาคม 2008
    คืนแรก ฝันนว่าเราเป็นเจ้าของเรือสำเภาไฮเทคสุดๆสำใหญ่มาก แล้วเราก็อยู่บนเรือลำนั้นอยู่ในทะเลค่ะ แล้วมีงานเลี้ยงอยู่ด้วย

คืนที่สอง ฝันว่าเราถอยรถสปอร์ตใหม่ สีเหลือง แล้วก็ขับขึ้นเรือข้ามแม่น้ำแล้วก็มาอยู่ที่เกาะกลางแม่น้ำ ขับผ่านสะพานแคบๆ แล้วเราก็ลงจากรถมาเดินข้ามสะพาน
    ฝันว่าเดินอยู่บนสะพานเล็กๆที่เหมือนจะพัง แล้วก็ข้ามแม่น้ำตลอดคืนเลยค่ะ
    ไปไหนก็เจอแต่แม่น้ำ กับสะพาน

รบกวนผู้รู้ทำนายให้หน่อยค่ะ