รบกวนทำนายฝัน..ฝันเห็นท่านพ่อพระนารายณ์กับท่านพ่อพระศิวะเอามือมาแตะที่ท้อง.........

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Sakura_no_miko1984, 21 ตุลาคม 2014.

1. Sakura_no_miko1984

Sakura_no_miko1984 สมาชิกใหม่

รบกวนทำนายฝัน..ฝันเห็นท่านพ่อพระนารายณ์กับท่านพ่อพระศิวะเอามือมาแตะที่ท้อง

เมื่อวันหยุดที่ผ่านมา เราตื่นขึ้นมาแต่เช้าเลย เพราะ
    เราฝันว่าเราไปที่ไหนก็ไม่รู้ แบบแขกๆ แต่สวยมาก มีหลายๆชั้น อยู่บนท้องฟ้า
    ผนังหรือกำลัง เพดาน สีออกส้มอ่อนๆชมพูนวลๆ ของประดับเยอะเลยค่ะ สว่างสวยงามมาก
    เหมือนเคยฝันเห็นสถานที่ประมาณนี้เมื่อตอนเด็กๆ ตอนที่ฝันเห็นท่านแม่(พระแม่ลักษมี)
    แต่คราวนี้เห็นท่านอื่นด้วย เยอะมาก
    เราฝันเห็นเรื่องราวมากมาย เห็นทั้งท่านพ่อ(พระนารายณ์+พระศิวะ) ท่านแม่(พระแม่ลักษมี+พระแม่อุมา)
    ฝันบางตอน ท่านแม่(พระแม่อุมา)ก็เป็นเราเอง อยู่ในร่าง แต่ฝันรอบนี้จะเห็นท่านพ่อค่อนข้างเด่นชัดกว่า
    เห็นท่านพ่อพระนารายณ์กับท่านพ่อพระศิวะทั้งสององค์เลยค่ะ
    .
    ก่อนที่เราจะตื่นขึ้นมา ..เห็นท่านพ่อพระศิวะยิ้มให้แบบใจดีมากๆ
    ท่านเอามือทั้งสองข้างของท่านมาแตะที่ท้องของเราแล้วพูดแต่ไม่ได้ขยับปาก พูดเรื่องลูก
    แล้วต่อมาก็เป็นท่านพ่อพระนารายณ์ เอามือทั้งสองข้างของท่านมาแตะที่ท้องของเราเหมือนกัน
    แล้วก็ยิ้มแบบใจดี แล้วก็พูดแบบไม่ได้ขยับปาก เช่นกัน
    เท่าที่เราพอจะจำได้ ท่านทั้งสองพูดเรื่องลูกเรื่องตั้งท้อง
    ..พูดประมาณว่า ถ้าเราตั้งครรภ์แล้ว.....อะไร.....จะดี
    ประมาณว่าชีวิตเราจะดี เด็กคนนี้จะนำสิ่งดีๆมาให้ แต่ดีเรื่องอะไรบ้างนั้น เราตื่นมาแล้วจำไม่ได้ แต่ก็ประมาณนี้น่ะค่ะ
    เรามัวแต่ตกใจเลยฟังมาไม่ครบ แล้วเราก็ตื่น
    ตอนนี้ยังจำภาพใบหน้าของท่านพ่อทั้งสองได้อยู่เลย ติดตา หน้าตาท่านใจดีมาก
    ยิ้มให้ ภาพที่ท่านเอามือทั้งสองข้างของท่านมาแตะที่ท้องของเรา
    .
    ท่านพ่อทั้งสองท่าน ท่านต้องการมาสื่ออะไรน่ะค่ะ ฝันแบบนี้
    ท่านจะมาให้โชคลาภ การเงิน การงาน หรือต้องการให้ทำอะไรหรือป่าวคะ หรือว่า มาให้พรเราเป็นการตั้งท้องมีลูกคะ??
    เกี่ยวกับเรื่องตั้งท้องโดยตรงเลยหรือป่าว????? (ถ้าเกี่ยวกับเรื่องตั้งครรภ์ จะเป็นผู้ชายหรือผู้หญิงคะ?)
    (เท่าที่รู้คือเราก็ยังไม่ได้ท้องนะคะ..หรือป่าว??..แต่คิดว่าอย่างนั้น??เริ่มสับสน)

.
    ฝากวันเดือนปีเกิดไว้ด้วยเลยนะคะ เผื่อว่าต้องใช้ประกอบการทำนายฝัน ถ้ามีท่านที่สามารถดูดวงให้ด้วยได้
    รบกวนดูด้วยให้ด้วยได้ไหมคะ?
    .
    เราเกิด วันพุธ(เช้า) ที่ 26 มีนาคม 2529 ยังไม่เลยปีใหม่ไทยก็เลยไม่แน่ใจว่าจะเป็น ปีฉลูหรือปีขาล
    สามีเราเกิด วันพุธ(เช้า) ที่ 25 เมษายน 2533 ปีมะเมีย

.
    ขอบคุณค่ะ ^__^
    (f)

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    ไม่ได้ลูกก็หายป่วย มีสองอย่าง

3. ฟูจิ0007

ฟูจิ0007 เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2010
    แล้วตอนนี้อยากมีหรือเปล่าคะ ถ้าอยากมี แสดงว่าลูกคนนี้จะนำสิ่งดีๆมาให้คุณคะ ฝันดีนะคะ