รบกวนผู้มีญาณทิพย์ดูดวงชะตาให้ผมที

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย jerajajen, 6 สิงหาคม 2013.

1. jerajajen

jerajajen เป็นที่รู้จักกันดี

ผมเกิด 24 เมษา 2523 ลิง พฤห้สบดี ช่วงบ่าย
    ไม่ค่อยจะดีอย่างไรชอบกล

2. จอมเทพลีลา

จอมเทพลีลา เป็นที่รู้จักกันดี

ขอแชร์ประสบการณ์ตอนอายุเท่าคุณนะครับ
    คุณไม่ต้องตกใจไปครับ
    อายุ 33 มักมากับปัญหา และอุปสรรคในชีวิต
    ทั้งเงิน งาน ความรัก ครอบครัว มีเรื่องให้เสียเงิน เสียความรู้สึก และคลาดเคลื่อนเสมอ

โดยเฉพาะจิตใจ และอารมณ์ ที่เร่าร้อน กระสับกระส่าย วิตกกังวลและเครียด ระวังปัญหาสุขภาพ ปวดหัว ปวดกล้ามเนื้อ และลมในกระเพาะนะครับ

ข้อแนะนำ คือ ต้องนิ่ง อย่าทำอะไรแบบผลีผลาม ทำอะไรด้วยความระมัดระวัง และทบทวนให้ถี่ถ้วน ก่อนตัดสินใจ ช้าๆได้พล้าเล่มงาม

หมั่นเข้าวัด ตักบาตร ทำบุญ ทำทาน สวดมนต์ นั่งสมาธิ และแผ่เมตตาบ่อยๆ จะช่วยให้ชีวิตดีขึ้นครับ แนะนำสวดมนต์บท อิติปิโส พาหุง มหากา นะครับ จะทำให้แคล้วคลาดและเอาชนะต่ออุปสรรคได้ดี

อีกอย่าง หาเวลาปล่อยปลา และซื้อไม้กวาด ไม้ปัดหยากไย่ แปรงขัดห้องน้ำ น้ำยาล้างห้องน้ำ ไปขัดถูพระพุทธรูปในวัดให้สะอาด ไปกวาดลานวัด ล้างห้องน้ำวัด อานิสงส์จะส่งให้ชีวิตคุณราบรื่นครับ

อย่าลืมทำความดี 1 อย่าง อุทิศบุญให้เทวดาและเจ้ากรรมนายเวรของคุณ และของผมด้วยนะครับ แลกเปลี่ยนกัน