รบกวนสอบถามรูปถ่ายหลวงพ่อพรหม วัดช่องแคครับ

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย benq2010, 30 เมษายน 2019.

1. benq2010

benq2010 Active Member

30 กันยายน 2010
    รูปนี้ผมเช่ามาได้ระยะนึงครับ ตั้งใจเช่ามาบูชาเอง เพราะศรัทธาหลวงพ่อ

แต่ลองดูเปรียบเทียบทางเน็ตหรือจากเพจกลุ่มหลวงพ่อพรหม ผมไม่แน่ใจครับ รบกวนสมาชิกสายตรงหรือผู้มีความรู้ด้านสายนี้ช่วยวิเคราะห์หน่อยครับ ยินดีรับฟังครับ รูปจริงผิวปรอทค่อนข้างชัดครับ แต่ผมไม่มั่นใจยันต์ปั๊มด้านหลังครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. อยากดูเป็น

อยากดูเป็น เป็นที่รู้จักกันดี

21 ธันวาคม 2013
    ผมดูว่าภาพเบลอไม่ชัด รูปกระถางธูปจะเล่นกันแพงมาก ด้านหลังหลวงพ่อจะจารยันต์ไว้สามกอง เซียนพระเรียกยันต์ขี้หมาสามกอง รูปของคุณเป็นฟิมล์แบบหนังไก่ทำยุคหลังครับ

3. liverpool_Rak

liverpool_Rak เป็นที่รู้จักกันดี

เชื่อพี่อยากดูเป็นเลยคับ