รบกวนสอบถาม รองเท้า adidas stan smith เเท้-ปลอม?

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย เทพเสียว, 10 พฤศจิกายน 2018.

1. เทพเสียว

เทพเสียว สมาชิกใหม่

รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะว่า รองเท้า adidas stan smith เเท้หรือปลอม คือลองตรวจสอบด้วยตัวเอง โดยการค้นหากระทู้เก่าๆมาเปรียบเทียบหรือ ตรวจสอบตามเว็บก็ยังไม่เเน่ใจค่ะ เคยนำไปให้ที่ช็อปช่วยดู เค้าก็ยังไม่เเน่ใจเพราะไม่มีรองเท้าจริงมาเปรียบเทียบ โดยส่วนตัวตอนเเรกคิดว่าเเท้ค่ะ เเต่ตัวรองเท้างานดูไม่ค่อยเนี๊ยบเช่น มีด้ายหลุดๆ รอยกาว เลยไม่เเน่ใจเเล้วค่ะตอนนี้ รบกวนด้วยน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ smiley17.png

มีคนบอกว่า

เพิ่มเติมครับอาศัยการดูจากภายนอกจากเลขรหัส #114318512 (ที่อยู่ใต้รหัส ART M20605) ที่ลิ้นรองเท้าแล้ว ตรงกับรหัส EAN PO# ใต้ bardode ที่กล่อง แท้ครับ