รบกวนหลวงพี่เล็กสงเคราะห์ด้วยครับ

ในห้อง 'ฝากคำถามถึงหลวงพ่อเล็ก' ตั้งกระทู้โดย c1234, 13 เมษายน 2013.

1. c1234

c1234 สมาชิก

10 มิถุนายน 2012
    คือตอนนั่งสมาธิแล้วเพ่งรูปพระวิสุทธิเทพเป็นองค์แก้ว ระลึกถึงพระพุทธเจ้าครับ แล้วภาพนิมิตหายและอารมณ์เหมือนมันวูบหายไปแต่ว่าไม่หลับ ก็เลยดึงอารมณ์กลับมาใหม่ทำเหมือนเดิมภาพก็หายไปแต่ก่อนภาพหายมันมีอาการปีติ ( ตัวไหวโยกโคลงครับ ) แล้วก็มีแสงมาจากข้างหน้าเป็นลักษณะทรงกลมครับ ไม่ทราบว่าผมต้องทำยังไงต่อครับ