รวมมิตร OneLostSoul.. แม่น!! ตรงประเด็น!! และฟรี!! (สำคัญที่สุด)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย OneLostSoul, 28 ธันวาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. แสนโชค

แสนโชค เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2009

ขอคอนเฟิร์มว่ามีของคนอื่นมาด้วยตอนแรกก็งงๆ เอ๋ส่งมาหาเราทำไม
    แต่คิดว่าช่างเถอะ มันผิดพลาดกันได้ ที่แท้เป็นการreply allนี่เอง
    ถ้ามีของเราที่pmไปหาโดยไม่ตั้งใจ ขออภัยนะจ๊ะอย่าโกรธกันเรื่องเล็กน้อยนะ
    ปีใหม่แล้วใจเย็นๆ

2. เลขโนนสูง

เลขโนนสูง เป็นที่รู้จักกันดี

15 กันยายน 2010
    โอ้ ถูกต้องเลยครับ ยังไม่เริ่มอะไรสักอย่างเลยครับ แค่กำลังคิดไว้เท่านั้นเองครับ
    แต่ก็รู้บ้างครับว่าสูตรความสำเร็จ ต้องมีเป้าหมายก่อน (ขอบคุณนะครับที่เตีอนสติให้ผมได้คิดอะไรๆที่ถูกต้องได้ครับ(f)(f)(f)(f)

3. victorvee

victorvee เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2010
    รบกวนแม่หมอหน่อยนะครับ
    ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่ คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า
    1.เนื้อคู่ที่แม่หมอว่าจะเจออะใช่คนที่ตามมาตลอด 7 ปีหรือเปล่า ขอเลือกไพ่ใบที่ 14(ถ้าใช่จะได้กลับไปตามต่อ เผื่อมีหวัง อิอิ)
    2.ถ้าไม่ใช่คนนี้เราทั้งคู่ได้หมดเวรกรรมกันหรือยังครับ ขอเลือกไพ่ใบที่ 8

รบกวนหน่อยครับขอบคุณครับ ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
    2.ถ้า

4. mild37naruk

mild37naruk เป็นที่รู้จักกันดี

29 ธันวาคม 2010
    ตอบไปทาง PM แล้วค่ะ แฟนไม่มีเลยค่ะพี่ ไปอยู่กับ อา ค่ะ :) ก็ไม่รู้ว่าจะเรียกบ้านเกิดรึปล่าวน่ะค่ะ เพราะมายด์เกิดที่พิจิตร แล้วพอ 1 ขวบก็มาอยู่นครปฐมจบอายุ 10 ขวบ แล้วย้ายมาอยู่ภูเก็ตจน 15 ปีนี่แหละค่ะ ก็เลยกะจะย้ายไปนครปฐม เพราะอยู่ภูเก็ตไม่สะดวกทางใจเท่าไรน่ะค่ะ
    แม่เลยบอกจะไปเรียนนครปฐมไหม ไปอยู่กับอาจะได้สบายใจ : )

5. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2010

พี่ไม่คิดว่าหนูจะได้จบ ม.ปลาย ที่นครปฐมนะคะ

อาจได้ย้ายอีกหนค่ะ

ส่วนเรื่องคณะเรียน อืม.. ยังไม่ได้หยิบไพ่นะ
    พี่คิดว่าหนูดูคะแนนตัวเอง แล้วสงสัยอะไรอีก อยากถามอีกก็โพสต์ไว้นะคะ

6. mild37naruk

mild37naruk เป็นที่รู้จักกันดี

ค่ะ แล้วถ้าเรียนต่ออยู่ภูเก็ต ที่เดิม จะจบไหมค่ะ ?
    ต้องจับใหม่ไหมค่ะ ? ถ้าจับก็ใบที่ 14 ค่ะ

7. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

Justice น้องเป็นคนตั้งใจเรียนอยู่แล้ว แต่ก็ยังกังวลว่าจะดีไม่พอ
    เอางี้นะ เรียนที่ภูเก็ต จบแน่นอนค่ะ แล้วอย่าไปกังวลกับเรื่องอื่นๆ มากนัก เครียดเปล่าๆ ยิ่งเครียดผลการเรียนจะยิ่งตกค่ะ

8. OneLostSoul

ไม่บอกค่ะ

จะเรียนมั้ย ป.โทน่ะ

9. smmetwarun

smmetwarun สมาชิก

15 พฤศจิกายน 2010
    สวัสดีคะแม่หมอ ขอกลับมาถามอะไรซักอย่างอีกรอบนะ
    ที่นี้ไม่ใช่ความรักแล้ว ตอนนี้ชั่งมันแล้ว
    แต่ตอนนี้เครียดเรื่องการเงินการงานของคุณพ่อคุณแม่คะ
    ถ้าหนูถาม มันจะได้ไหมเอ่ย?

การเงินในปีนี้ของครอบครัวหนูจะเป็นอย่างไร
    ไพ่ 8
    การงานของคุณแม่หนูจะเป็นอย่างไร?
    ไพ่19

ขอบคุณมากคะ

10. OneLostSoul

The World การเงินโอเคค่ะ ไม่มีปัญหาอะไร ถ้าปีที่แล้วไม่ค่อยดี ปีนี้เป็นจังหวะขาขึ้น แต่ถ้ามีฐานะอยู่แล้ว ก็จะเป็นปึกแผ่นมั่นคงค่ะ

Temperance การงานปีนี้ของคุณแม่หนู ค่อนข้างวุ่นและเครียดค่ะ อาจต้องมีการเดินทางและติดต่อประสานงาน และหากมีเหตุให้โยกย้ายหรือเปลี่ยนอาชีพหรือเปลี่ยนที่ทำงาน ก็จะวุ่น ๆ อยู่พักแรก ๆ ค่อย ๆ ปรับไปทำไป แล้วก็ดีขึ้นเองค่ะ ไพ่ใบนี้ไม่แย่ค่ะ แค่ยุ่ง ^_^

11. smmetwarun

smmetwarun สมาชิก

15 พฤศจิกายน 2010
    ขอบคุณมากคะแม่หมอ ที่แม่หมอพูดก็ถูกเลยคะ ทั้งเรื่องการเงิน และการงาน ตอนนี้หนูเครียดแทนครอบครัวมาก เพราะแม่อาจจะต้องย้ายงาน
    ขอให้เป็นอย่างที่แม่หมอบอกนะคะ
    ขอบคุณอีกครั้งคะ

12. victorvee

เอ่่อ ครับๆไม่ถามก็ไม่ถาม แงๆๆๆ

13. mild37naruk

ขอบคุณค่ะ : ) งั้นจะเรียนที่ภูเก็ตก่อนค่ะ

14. OneLostSoul

Classic Mode

[ame=http://www.youtube.com/watch?v=TY8J35OXVxg]YouTube - Amazing grace - André Rieu[/ame]

15. victorvee

ขอถามแม่หมอหน่อยครับ 2 เรื่องไม่ถามเรื่องเนื้อคู่แล้วขอถามเรื่องทุกข์ใจซัก 2 เรื่องนะครับ
    ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่ คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า
    1.อยากจะออกจากงานไปเปิดร้านเล็กๆซักร้านจะดีไหมครับ ขอเลือกไพ่ใบที่ 13
    2.อยากถามว่าจะแก้ปัญหาเรื่องที่ทุกข์ใจกับความสัมพันธ์กับคนรอบข้างอย่างไรครับขอเลือกไพ่ใบที่ 2 8 14 27 34 ครับ
    รบกวนแม่หมอตอบด้วยนะครับเผื่อจะช่วยเหลือผมให้พ้นจากทุกข์นี้ได้
    ขออนุโมทนาบุญครับ

16. PungStory

PungStory สมาชิกใหม่

ขอรบกวนด้วยนะครับ

"ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า.....

1.การเรียนในปีนี้จะเป็นอย่างไรครับ? (เพิ่งเริ่มเข้าปี 1 ครับ)
    - ขอเลือกไพ่ใบที่ 13 ครับ

2.สถานการณ์ทางบ้านจะดีหรือไม่ในปีนี้? (มีปัญหาด้านการเงินครับ)
    - ขอเลือกไพ่ใบที่ 1,9,14,34,73

ขอบพระคุณล่วงหน้านะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 มกราคม 2011
  17. เลขโนนสูง

เลขโนนสูง เป็นที่รู้จักกันดี

15 กันยายน 2010
    ขออีกคำถามนะครับ ผมยังต้องชดใช้กรรมใน กทม.อีกนานใหม่ครับ..ผมถึงจะได้ออกไปอยู่ต่างจังหวัด ชักทีครับ...เบื่อกทม.เต็มทีแล้วครับ(มันมีเงื่อนใขที่ทำให้ต้องอยู่ครับ) เบอร์ 5 ครับ

18. แสนโชค

แสนโชค เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2009
    qsquแวะมาทักทายแม่หมอจ้า พะเยาฝนตกกรุงเทพเป็นไงจ๊ะ

แค่นี้แหละไปละ

19. OneLostSoul

ไม่ตกจ้า อากาศเย็นลงนิดนุง นิดนุงจิง ๆ เซ็ง ๆ อ่านหนังสือหาความรู้ดีกว่า

ที่ติดค้างบนบอร์ด เดี๋ยวมาจัดการให้นะคะ ^^

20. oakkungjung

oakkungjung สมาชิกใหม่

กับคนที่ผมคิดว่าใช่วันนี้เขาใช้เนื้อคู่เราไหม แต่ตอนนี้เขากับไปดีกับแฟนเก่าเขาแล้วเราตัดใจหรือยังไงดีคับ ใบที่4

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้