รวมมิตร OneLostSoul.. แม่น!! ตรงประเด็น!! และฟรี!! (สำคัญที่สุด)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย OneLostSoul, 28 ธันวาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. smmetwarun

smmetwarun สมาชิก

15 พฤศจิกายน 2010
    แต่คำทำนายครั้งแรก แม่หมอบอกว่า เขามีสิทธ์์ที่จะชอบหนูมาก
    ครั้งที่ 2 บอกให้รอ "รอปายงาย) ประมาณนั้น

ถ้าเขามีสิทธิ์ที่จะชอบหนูจริงๆ หนูก็จะรอนะ ^^

2. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2010

นี่คือที่บอกไปล่าสุดนะ

จะเอาก็รออ่ะ หรือไม่อยากรอ ก็บุกดิ่ ได้สมใจนะ

3. smmetwarun

smmetwarun สมาชิก

15 พฤศจิกายน 2010
    แม่หมอน่ารักจังเลย อุตสาห์ไปหาคำตอบมาให้ ขอบคุณมากๆคะ
    หนูลองถามเพื่อนเขาแล้ว เห็นเพื่อนเขาบอกว่าเขายังโสดอยู่คะ
    5555+ จริงหรือคะ?? งั้นหนูบุกและนะ ^^
    (ว่าแต่ว่า หนูบุกไม่เป็น) :'(

4. SomPreaw

SomPreaw สมาชิกใหม่

รบกวนพี่ OneLostSoul ด้วยนะคะ

"ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.."

ขอถามว่า

1.หนูจะเรียนจบภายใน 5 ปีไหมคะ (เรียนสถาปัตย์หลักสูตร 5 ปีค่ะ)
    - ขอเลือกไพ่ใบที่ 20 ค่ะ

2.สถานการณ์ครอบครัวจะเป็นอย่างไรในปีนี้คะ
    - ขอเลือกไพ่ใบที่ 4,20,27,52,66 ค่ะ

ขอบคุณพี่ล่วงหน้านะคะ

5. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

The Fool ก้ำ ๆ กึ่ง ๆ นะ
    อยากจบใน ห้าปีต้องตั้งใจกว่านี้ค่ะ นี่เรื่อยเฉื่อยเกินไป
    แบบเรียนก็ไม่ได้ ไม่เรียนก็ได้
    แบบก็ส่งมั่งไม่ส่งมั่ง ตามใจฉัน เดี๋ยวจะไม่จบเอาจริง ๆ

เรื่องครอบครัวไปต่อหลังไมค์นะ เล่าตรงนี้ไม่ได้

6. ด้วงนอก

ด้วงนอก สมาชิก

"ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า.........."
    1. ความรักกับคนๆนี้จะมีทางเป็นไปได้ไหมคะ
    เลือก 19

2. หนูจะมีเกณฑ์ได้เปลี่ยนงานไหมคะ งานที่ทำตอนนี้โอเคหรือเปล่า
    เลือก 39 52 22 08 63

ขอบพระคุณคะ

7. OneLostSoul

The hierophant มันแบ่งได้ 2 แบบนะ คุณก้อไม่ได้บอก
    ถ้าคุณยังแค่เล็งเค้าอยู่ก็จะบอกว่า คงเป็นไปได้ยากเค้าไม่ค่อยสนใจการมีแฟน

กับถ้าคบกันแล้ว กว่าจะได้แต่งก็คงนานเหนียงยานกันเลยทีเดียว

5p 3s 3w Kp 6w
    ช่วงนี้ดูแวดวงงานเต็มไปด้วยการขัดแย้งและนินทากันลับหลังนะ (เราน่ะแหล่ะโดนนินทา) แล้วก็เหมือนเพิ่มสูญผลประโยชน์อะไรไปอย่างน่าเสียดายมากด้วย เจ็บใจน่าดู สถานการณ์การงานปีนี้ มีเกณฑ์ความก้าวหน้ามากขึ้นโดยอาจได้รับการสนับสนุนทางเจ้านาย หรือชายฐานะดี แต่การเจริญก้าวหน้านี้ต้องอาศัยเวลาและความเพียรอย่างค่อยเป็นค่อยไปค่ะ สรุปว่าไม่มีการย้ายงานค่ะ ดีไปเรื่อย ๆ อยู่ (ถ้าคุณไม่ใจร้อนรอไม่ไหวไปหาเอง)

8. indeer

indeer Active Member

"ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า.........."
    1.ตอนนี้คิดจะทำงานหาเลี้ยงตัวเองและลูก ไม่ทราบว่าระหว่างเซลส์ขายแอร์กับ ทำเบเกอรี่หรือพวกขนมขายอะไรจะดีกว่ากันคะ คืออยากมีรายได้มากๆค่ะ
    -เลือกไพ่ใบที่ 9
    2.คิดจะออกจากบ้านสามีไปหาบ้านอยู่เอง แต่พ่อ-แม่สามีไม่ยอมให้ลูกชายเค้าตามเราไป แต่เราอยู่ที่นี่ไม่ไหวแล้ว ต่อไปสามีจะตามมาอยู่กับเราไหมคะหรือต้องเลิกกันไปเลย
    เลือกไพ่ 9,15,27,61,72
    รบกวนขอคำแนะนำเรื่องอาชีพค่ะ เพราะต้องเตรียมตัวหาเลี้ยง
    ีลูกเอง เผื่อไม่มีใครมาเลี้ยงอีกต่อไป
    ขอบคุณมากนะคะ

9. OneLostSoul

ปิดกระทู้นะคะ

อ่อ ใครเคยโดนเราด่าไว้ เราก็ขออโหสินะคะ
    หึหึ แล้วถ้าแน่จริง ต้องเอาชนะคำปรามาสของหมอดูกระจอกอย่างเราให้ได้ล่ะ
    ง่า..ไม่ใช่ชนะเรา.. ชนะกรรม

เอาชนะกรรม.. และเอาชะตาโชคชะตาของคุณเองน่ะแหล่ะ

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=Um9KsrH377A&feature=player_embedded"]YouTube - Extraordinary Pantene Commercial[/ame]​

You can shine.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้