รวมสูตร เลขเด็ด หวย หวยเด็ด หวยดัง เลขเด็ดงวดนี้ รวยแน่ๆ ถูกมาแล้วหลายงวด

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Kamen rider, 28 มกราคม 2005.

1. Markdaddy

Markdaddy เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2008
    ขอขอบคุณท่านเจ้าของกระทู้ และ ท่าน websnow ครับ ตั้งใจว่าพอได้เงินแล้ว จะช่วยค่า survers ส่วนหนึ่งครับ

2. lighthouse-sky

lighthouse-sky สมาชิก

14 ธันวาคม 2006
    ขอบคุณค่ะ ได้มา 10,000 บาท เดี๋ยวจะช่วยบริจาคค่าโฮสติ้งนะคะ
    สาธุค่ะ

ไม่รู้ถูก 456 ได้ไง แต่จำได้ว่าจดมา 564 อิอิ ... แต่พอหวยออก ออก 456

3. comboy011

comboy011 เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2008
    ต้องขอขอบคุณครับ แล้วจะร่วมบริจาคค่าเซิฟเวอร์ครับ แต่ถูกไม่มากครับ

4. supoch

supoch เป็นที่รู้จักกันดี

เมื่อไม่กี่วันผมฝัน เห็นหวย 564 แต่บังเอิญผมไม่เล่นหวย เลขเดียวกันเลย

เมื่อเช้าผมเอามาจากตรงนี้แหละครับ ... อิอิ ของคุณ Websnow (ถูกนิดหน่อยครับ)

5. คนวัด

คนวัด สมาชิก

11 สิงหาคม 2008
    เมื่อวานผมโทรไปซื้อ 564 เลขคุณวีระชัย พันคูณพัน แล้วพอมาเช้าวันนี้ ผมโทรไปบอก
    ยกเลิกเขาไม่คิดว่าจะออกจริงๆ.ทิ้งเงินไปหนึ่งแสน.ขณะนี้ผมกำลังประสาทเสียครับ ไม่ถูกเลย ในชีวิตไม่เคยเสียใจอย่างนี้ต้องไปนั่งสมาธิหลายๆวันเลยครับ...งวดหน้าท่านวีระชัยฝันเมื่อเมื่อไรบอกกันบ้างนะครับขอเวลาไปรักษาสติก่อน..ดีใจกับท่านที่ถูกด้วยนะครับ

6. K_Jit

K_Jit เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2007
    คุณ bnbk โชคดีถูก จึงขอโอนเงินที่ได้ให้กับเว็ปทั้งหมด ไม่หักค่าซื้อ
    แต่ตอนนี้อยู่ ตจว กลับมาก่อน จะทำเรื่องโอนให้

ขอโมทนาบุญกับ bnbk ด้วย

7. somemaybe

somemaybe เป็นที่รู้จักกันดี

เสียดายมากเลย เข้ามาดูกระทู้แล้วกะจะซื้อโต๊ด 564 สัก 50 บาท
    แต่สุดท้ายก็ไม่ได้ซื้อ เสียดายจัง

คราวหน้าขอแบบนี้อีกสักงวดนะท่าน [​IMG]

8. สะมะแอคิดะ

สะมะแอคิดะ สมาชิกใหม่

21 กุมภาพันธ์ 2008

ถูกจริงๆๆครับ..................แต่ผมมาดูช้าไป......แต่ก็ยังถูก.......

ถุกมาหลายงวดแล้ว.......ทำบุญประจำครับ........

9. kitk01

kitk01 สมาชิกใหม่

16 มิถุนายน 2009
    ขอขอบคุณคุณคนวัดมากๆครับ ถูกโต๊ด ที่คุณลงในบอร์ดไว้ ขอบคุณมากๆ
    กฤต

10. อ่อนหัดธรรม

อ่อนหัดธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2008
    ผมได้มา 5000เอง ของคุณ เวบ เหมือนกัน เซิบใหม่ อีกงวดยังไม่สายนะคุณวีระชัย
    แล้วจะโอนไปช่วยค่าเซิฟครับ

11. ต้อมบ้านสวน

ต้อมบ้านสวน เป็นที่รู้จักกันดี

18 มิถุนายน 2008
    ทำไหมไม่ติดโต๊ดด้วยครับเล่นหวยแบบนี้ต้องเล่นทั้วเต้งและโต๊ดผมเสียดายเข้ามาช้าครับไม่งี้นผมโดนแน่เลย ภิโธทัง

12. Raintip

Raintip เป็นที่รู้จักกันดี

:boo:
    จำได้ว่า คุณคนวัด บอกว่า จะซื้อเลขที่คุณวีระชัยฝัน นี่นา !!!
    แล้วไปบอกยกเลิกทำไมกัน โธ่ !!! ไม่น่าเลย !!!

13. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

กระทู้เรื่องเด่น:
    129
    ว้าววววว ดีใจด้วยที่ถูกกัน
    เลขหลวงพ่อปากแดงและผมฝัน 564 แต่ออก 456

คุณคนวัดไม่ต้องเสียใจมากครับ
    คนที่ถูกก็มีโชคกันจริงๆ

14. nuchnart

nuchnart Active Member

26 กุมภาพันธ์ 2009

งวดนี้ฝันบ้างยังค่ะ แหะๆๆๆ

15. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

129
  16. cooler

cooler สมาชิก

28 มิถุนายน 2009
    คุณ money2009 น่าจะลองเอามาลงให้เพื่อนๆ ในเว็บดูก่อนสักงวดหนึ่งได้ไหมจ๊ะ
    เพื่อมีเพื่อนๆ สนใจน่ะ

17. WebSnow

129
    สมาชิกถูกกัน 3 งวดติดต่อกันแล้วครับ รวมแล้วถูกกันมากกว่า 20 คน
    อ่านได้ที่หน้าห้อง ติดตามความเคลื่อนไหว

ดูดวง - ทำนายฝัน - PaLungJit.com[.16/url]

-------------------------------------

ผมฝัน เห็น เลข 3 ตัว ฝันเมื่อคืนนี้ คือ ตัวเลขนี้มาแทรกกับความฝัน ผมเลยจำมา ผมท่องมาเลย
    แต่ไม่มั่นใจว่าจะใช่หวยไหม กลัวมาบอกแล้วโดนกินกัน
    เพราะว่าฝันครั้งนี้ ไม่เหมือนกับ 3 ครั้งที่ผ่านมา

งวดนี้มาแบบ 3 ตัวเลยเต๊ะๆ ไม่ต้องไปตีความอะไรมากมาย ต้องวิ่งเอา
    ถ้างวดนี้ จะถูกกันมากกว่า 10 คน อาจจะมากกว่า 20 กว่าคน

-------------------------------------------------------
    55555555 สมาชิก เอาไปตีกัน ถูกัน 3 งวด ติดต่อกันแล้ว เป็นสิบคนเลย
    เสียวๆงวดนี้เหมือนกัน ถ้าถูกก็รวยเละเลย

ติดตามเอาตามห้องต่างๆ

18. WebSnow

129
    ฝันงวดที่ 4

ไม่รู้ว่าวงดนี้จะแม่นไหม ผู้ซื้อควรทำใจไว้เพราะว่าผมได้เตือนไว้แล้ว

---------------------------------------------------------------

ผมกำลังนอนหลับอยู่แล้วฝันเห็นเรื่องราวต่างๆ ครั้งนี้ อยู่ ตัวเลขเข้ามาแทรก เป็นตัวเลขอยู่บนกระดาษขาวดังเดิม

ผมก็เลยกำหนดจิตดู เห็นตัวเลข 3 ตัว เขียนไว้

497

มีความรู้สึกว่าตัวแรกมองไม่ชัด ผมเลยจ้องมองใหม่ เห็น 4 เห็นเป็น เหมือน เลข 6

697

จึงไม่สามารถบอกได้ว่าตัวแรก 4 หรือ 6 เพราะว่ามองไม่ค่อยชัดเท่าไหร่

--------------------------------------------------------
    497 หรือ 697 ควรเล่น แบบโต๊ด บนล่าง และ วิ่ง ด้วย

3 งวดที่ผ่านมา ที่ผมฝัน ตัวเลขออกทุกตัว ควรต้องวิ่ง

--------------

ผมคิดว่า ถ้างวดนี้ถูกกันนะ คนจะถูกกันมูลค่านับหลายแสนบาท ถูกกันหลายสิบคน หรือไม่ก็ไม่ถูกเลย 55

งวดนี้เทวดาท่านให้มาเห็นแบบ 3 ตัว แบบฝันงวดแรกเลยที่ถูกกันสิบกว่าคน

-------------

รวมสูตรเลขเด็ด หวย หวยเด็ด หวยดัง รวยแน่ๆ ถูกมาแล้วหลายงวด

19. ศศิธาร

ศศิธาร สมาชิกใหม่

15 กรกฎาคม 2009
    ลองดูนะ

578

51

ให้แค่นี้นะ

ถ้าถูกก็ทำบุญกันบ้างนะ

ขอให้โชคดี...มีเงิน ทำบุญกันนะ

20. ศศิธาร

ศศิธาร สมาชิกใหม่

15 กรกฎาคม 2009
    ลองดูนะ

578

51

ให้แค่นี้นะ

ถ้าถูกก็ทำบุญกันบ้างนะ

ขอให้โชคดี...มีเงิน ทำบุญกันนะ