รวมสูตร เลขเด็ด หวย หวยเด็ด หวยดัง เลขเด็ดงวดนี้ รวยแน่ๆ ถูกมาแล้วหลายงวด

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Kamen rider, 28 มกราคม 2005.

1. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    ได้เลขลุงข้างบ้านมาแล้วค่ะ งวดนี้ลุงให้เด่น 8 ค่ะ 978 บน 78 กับ 38 ลุงบอกให้ซื้อล่างดักไว้ก็ดีกลัวจะหนีไปลงล่างค่ะ
    ส่วนเรามีเลขเด็ดมาบอกใครจะเชื่อหรือไม่ก็ตามนะคะ ใช้วิจารณะยานเอานะคะ คือขอเล่าก่อนแล้วกันนะคะ ใครรู้จักวัดพุน้อยไหม ที่เขาไปเช่าเรือแม่ตะเคียนทองกันอ่ะค่ะ คือไม่ใช่ว่าคุณมีเงินแล้วจะเช่าได้คุณต้องยกเรือได้ถึงจะสามารถ นำเรือกลับมาบูชาได้ เราก็เป็นคนหนึ่งที่ไปเวียนเช่าจนได้มา 1 ลำ เมื่อได้มาแล้วไม่ต้องพูดเลย ค้าขายดีมาก แต่เราก็ต้องนำเรือกลับไปเสริมบารมีด้วยนะ วันที่พฤหัสบดีที่ 13 2554 เราก็นำแม่ตะเคียนไปเสริมบารมี แต่อุแม่เจ้าไปถึงวัดมีงานใหญ่โตมโหฬาร เพราะวันนี้เป็นวันที่ หลวงปู่แบนเจ้าอาวาสองค์ก่อนมรณภาพ แล้ววันนี้หลวงพ่อทินท่านก็วางศิลากฤษ์มูลนิธิเศรษฐีเรือทอง ซึ่งเป็นงานใหญ่มาก เรือที่นำไปเสริมเป็นหมื่นๆๆลำวางซ้อนกันจนเต็มลานเลย ก่อนจะเริ่มทำพิธีเสริมเรือ ก็มีการทำพิธีวางศิลากฤษ์ก่อน เสร็จแล้วมีผู้หญิงคนหนึ่งสวยมากมารำถวาย ก็ถามว่ามารำแก้บนหรือ เธอบอกว่าตั้งแต่เธอได้เรือแม่ตะเคียนไปตั้งแต่ปี 2552จนถึงปีนี้ เธอถูกรางวัลที่ 1มา2หนรวมแล้วได้ไป 10กว่าล้านครั้งล่าสุดงวดที่แล้วเธอถูกรางวัลที่ 1 เธอเลยมาร่วมงานแล้วมารำถวาย และแล้วพิธีเสริมเรือก็เริ่มขึ้นระหว่างที่พระสวดนั้น มีแม่ตะเคียนเข้าร่างกันหลายคนก็ขึ้นมารำกันใหญ่ช็อตเด็ดคือจะดูว่าคนไหนขึ้นรำแล้วให้ตัวเลข เพราะมีหลายครั้งที่แม่ตะเคียนให้เลขแล้วออกจริงๆๆ เราก็พยายามดูนะ มีคนหนึ่งขึ้นหน้าจอโปรเจกเตอร์ ทำมือข้างหนึ่งให้เลข1 อีกข้างให้เลข 3 อีกสักพัก ให้เลข 5 ซึ่งเป็นเลขที่เรากะไว้ในใจแต่แรกว่าจะซื้อ เพราะเป็นวันทำพิธีพอดี ใครสนใจจะซื้อตามก็ได้นะแล้วแต่ความเชื่อจ้า แล้วระหว่างอยู่ในพิธีนะ เราก็พนมมือไห้วแต่มือข้างขวาเราสั่นๆๆๆ
    มากๆๆ เหมือนองค์แม่จะลง แฟนเราก็พยายามบอกท่องคาถาไว้อย่าให้แม่ลง เราก็รู้สึกตัวตลอดสติยังอยู่กับตัวแต่มือเราสั่นเองตลอด สักพักก็เลยชวนแฟนออกมาหน้าร้านค้าหาข้าวทานกันเพราะดูแล้ว 2 ทุ่มคงยังไม่ได้กลับแน่ร้านข้าวก็จะหมดแล้วด้วย พอทานข้าวอิ่มเท่านั้นแหละ เชื่อไหม
    ปวดหัวอ้วกแตก ต้องดมยาหายเป็นพักๆๆ กว่าจะกลับถึงบ้านตี 2 พอถึงบ้านก็ปวดหัว เช้ารุ่งขึ้นก็ไม่หาย หายากินแล้วนอนอีก 1 วันเต็มๆๆ วันนี้ค่อยดี่ขึ้น สงสัยแม่คงลงโทษที่ยังไม่เสร็จพิธีดันออกจากพิธีไปกินข้าว
    ก็มาเล่าให้ฟังกัน มีลงรูปให้ดูบางส่วนจ้า ถ่ายรูปเรือเล็กที่เขามาเสริมเป็นหมื่นๆๆลำ มันไกลเห็นไม่ชัดให้ดูเรือลำใหญ่ดีกว่า ลำนี้ไม่แน่ใจว่า ลำละ 3 หมื่นหรือ 5หมื่น ลำใหญ่มากๆๆ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 มกราคม 2011
  2. นิพ_พาน

อย่ามองข้ามเลขคุณตะวันนะคะ มีข่าววงในบอกมาว่า
    45 จะมาแน่ไม่เกินกุมภา ต้องมาแต่ไม่รู้จะมางวดไหน
    ซื้อดักไว้ก็ดีนะ ตัวนี้เห็นว่าเขาล็อกกันไว้แล้ว แต่ว่าจะออกงวดไหนเท่านั้นเองค่ะ โชคดีทุกๆๆท่านนะคะ

3. tawan13

tawan13 เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2009
    อ้างอิง:
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tawan13 [​IMG]
    ฮุๆๆๆ หลายงวดก่อนตีมั่วๆ แล้วผิด งวดนี้เอาใหม่
    พี่น้องเดินเรียงเคียงกันมา -คิดว่าใบ้เรียงตัว ^^
    เสือสามตัว - ให้สามตัว
    สี่หาง - มี สี่ อยู่หาง
    ห้าหัว - มี ห้า อยู่หัว
    สองตา ลงน้ำ - สองตา น่าจะเป็นตัวที่สอง ลงน้ำ ตา กลมๆ ลงน้ำก็หมดเป็น ศูนย์

สรุป 540,504 ,524,542 ประมาณนี้ครับ ไม่ค่อยเหมือนใครดีครับ

</TD></TR></TBODY></TABLE>
    ผมมาลองคิดอีกทีก็สะดุดแต่ประโยค สองตา ลงน้ำ หรือจะบอกว่าออกสองตัว ไม่ก็บอกว่า อีกสองงวดออก หรือออกบนและล่าง พร้อมกันในงวดนี้
    อันนี้ผมตีตามคำใบ้นะครับ
    เรื่องต่อไปนี้อ่านกันสนุกๆนะครับ ใครจะถือเป็นจริงจังก็ได้ วันสองวันก่อนคนกลุ่มหนึ่ง ได้ทำการไปขอหวยจากต้นไม้ต้นหนึ่ง คนที่ไปขอเนี่ยไม่ว่าใครจะไปก็ได้ ถ้าให้แล้วถูกท่านก็จะไม่ให้คนนั้นอีก ต้องเลือกคุณลักษณะคนพอสมควร ไม่งั้นอด แล้วท่านก็มีตัวตนจริงพวกผมหลายคนเจอกันบ่อย วันก่อนหลอกล่อ(กล่อม) คนที่เข้าทางได้เลยขอให้ช่วย เพราะหมอกลัวผีสุดๆ ^^ สุดท้ายได้เลขนี้มาครับ

4
    5
    0
    เรียงอย่างนี้ครับ ตามดวงแล้วกันครับ(แต่ว่ามันออกหวยรายวันแถวนี้ 45 ไปแล้วครับ) ครั้งต่อไปหาคนไปยากเพราะไม่เข้าสเปค ระหว่างขอเลขมีคนร่วมทีมที่ยืนรอหน้าตาตื่น หน้าซีด เดินไปไกลๆ ถามก็บอกว่าเดี๋ยวเล่าให้ฟัง พอกลับมาก็บอกว่าไม่เล่าเกรงว่าจะกลัว คนจะฟังก็บอกว่าไม่กลัว คนเล่าบอกว่าไม่ใช่แกที่กลัว ฉันซิกลัว

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 มกราคม 2011
  4. Patamapol

Patamapol Active Member

29 พฤศจิกายน 2007
    มีเรื่องจะเล่าให้ฟัง ...

ลูกพี่ใหญ่ผมแกชอบเขียนเลขไว้ไม่รู้ตั้งใจหรือเขียนไว้ลอยๆ
    งวดก่อนนู้นแกเขียน 3880 ผมเลยซื้อ 380 38 80 ได้ตังส์มานิดหน่อยตามบุญวาสนา
    งวดที่ผ่านมาแกเขียนอีก 1295 งวดนี้ผมไม่ซื้อเพราะได้งวดเดียวนี่ก็โชคดีมากแล้ว ....
    งวดนี้แกเขียนให้อีก 2554 ใครจะลองตามก็เอานะครับ ........แล้วแต่บุญวาสนา

ได้ตังส์มาก็ทำบุญอุทิศส่วนบุญส่วนกุศลด้วยนะครับ ศีล 5 พยายามอย่าให้ขาดครับ สาธุ

5. chanakan07

chanakan07 สมาชิกใหม่

13 ธันวาคม 2010
    สรุป 45 54 มาแรงนะคะ

6. pimlada009

pimlada009 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2007
    135 ทะเบียนรถที่บ้านคะ ออกสลับตำแหน่ง3ตัวล่าง มา2งวดติดแล้วคะ งวดนี้ ขอให้ออกตรงๆนะคะ

เลขได้มาจากอ.ท่านนึง เด่น 2 บน-ล่าง บน 245 คะ

7. precha9

precha9 Active Member

11 พฤศจิกายน 2010
    2 ตัวบนประจำ วันที่ 16 มกราคม 2554

จับคู่ 2 ตัวบนประจำ วันที่ 16 มกราคม 2554

เด่น 2 ตัวบน 83 85 80

รอง 2ตัวบน 53 55 50

ถูกผิดไม่ว่ากันนะครับ เป็นไปตามสูตร

งวดนี้มีเลฃฝันของผมเอง แต่ขอออกตัวก่อนนะครับผมฝันไม่แม่น ผมฝันว่าผมซื้อหวย 87 หรือ 78 แต่
    เลขที่ออก กลับเป็น 97 หรือ 98 และมีเลขของน้องชายที่ตายไปแล้วเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา เขาอายุ 36ปี8เดือน ผ้าขาวที่ซื้อมาห่อ
    กระดูกก็เลข 36 เขาตายครบสามวัน แฟนเขาเคริ้มๆหลับตอนตี3เขาเดินเข้ามาหามาจับมือ บอกว่า เงิน
    2,000 บาทไม่ต้องเป็นห่วง เขาจะหามาใช้ให้ แล้วเขาก็เดินลงบ้านไป
    แฟนเขารู้สึกตัว หมาก็เห่าหอน ตามออกไปจนสุดซอย ที่น่าแปลกคือแฟนเขาใด้บริจาคเงิน ค่า ศาลาตั้งศพ ค่าเมรุ กับพระ ไป 2,000
    บาท

ตัวเลขต่างๆเป็นการประมวลผลจากการคำ นวนตามหลัก สถิติ หรือที่เรียกกันว่าสูตรหวย เท่านั้น ขอให้ทุกท่านโปรดใช้วิจารณญาณในการรับชมข้อมูล ผมไม่รู้ ว่าหวยจะออกอะไร แต่ผมคำนวณว่า
    จะออก เลขนี้เท่านั้น อย่าซื้อจนเกินกำลัง หวยมี 100 ประตู ถูกใด้แค่ 1 โอกาศยากมาก

ที่เอามาให้ดู เป็นการคำนวณครับโอกาศผิด 50 ต่อ 50 จะถูกหวยหมั่นทำบุญให้มาก ถึงไม่ถูกหวย
    ก็ใด้โชคด้านอื่น เพราะบุญที่เราทำนั้น ส่งผลทุกด้าน ขอทุกท่านโชคดี ใด้เบิิกบุญ มาใช้

8. นิพ_พาน

สรุปนะคะ ได้บน 4 ล่าง 2หลักสิบ 7หลักหน่วย ค่อนข้างชัวร์นะคะ
    ถ้าเลขออกเรียงจริงตามวงในให้ข่าวมานะคะ งั้นดูปริศนาอักษรนี่ค่ะ
    เขาถูกกันทุกงวดนะคะ งวดก่อนเขาได้ น-น-ส ก็ตี 112 113 114
    งวดนี้ เขาให้มา ห-ส-ส ก็ตีเป็น 5 หรือ 6 แต่เราว่าหกไม่มา ถ้าเลขเรียง
    ฟันธง 543 523 524 ขอให้โชคดีทุกท่านค่ะ

9. Pong2008

Pong2008 เป็นที่รู้จักกันดี

บน 214

ล่าง
    29 92

วิ่ง 2 บน ล่าง

10. เฃื่อน1

เฃื่อน1 สมาชิก

17 ธันวาคม 2010
    สรุป27ล่างใช่มั๊ยครับ

11. neeranut

neeranut เป็นที่รู้จักกันดี

22 มิถุนายน 2010
    เซียนหวยอยุธยาตื่น เลขเด็ดเจ้าแม่ตะเคียน

หลังจากที่มีข่าวลือ เลขเด็ดเจ้าแม่ตะเคียนคู่ เซียนหวยจำนวนมากในอยุธยา แห่ไปขอเลขเด็ดงวดนี้กันแน่นขนัด
    ที่วัดหนองน้ำส้ม ต.หนองน้ำส้ม อ.อุทัย จ.พระนครศรีอยุธยา ชาวบ้าน และเซียนหวยจำนวนมาก แห่กราบไหว้ขอหวยต้นตะเคียนคู่ อายุกว่า 100 ปี ที่แล้วได้แห้งตาย แต่กลับแตกใบเขียวมีชีวิตขึ้นมาอีกครั้ง โดยชาวบ้านส่วนใหญ่อ้างว่า มีผู้ได้เลขเด็ดงวดที่ผ่านๆมา แล้วนำไปซื้อสลากกินแบ่งฯ และหวยใต้ตินถูกติดต่อกันมา 3-4 งวดแล้ว จึงได้มุ่งหน้ามาขอเลขเด็ดงวดนี้ หวังรวยบ้าง โดยส่วนใหญ่จะมาเขย่าเซียมซีขอเลขเด็ดกัน
    โดยพ่อค้าแม่ค้าสลากกินแบ่งฯ ในบริเวณนั้นแจ้งว่า
    เลขเด็ดที่มีเซียนหวยมาหาเยอะสุดได้แก่ 73-44-75

12. แสนโชค

แสนโชค เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2009
    ออกแล้วจ้า โดนอีกแล้วครับท่าน

281062 \23
    227 185 758 546

ใครถูกมั่งปะ

13. นิพ_พาน

ถูกเลขลอยกันไหมคะ เราถูกลอย บนกับล่างเลยค่ะ
    แต่ช่วงบ่ายโมง มีคนให้ 22 กับ 23 มา คนนี้เขามาให้ใก้ลออก
    งวดก่อนก็ให้ 12 ก็เลยคิดว่าจะออกบน ซื้อแต่บนไม่ซื้อล่าง อยาก
    เข็กกะโหลกตัวเองจริงๆๆ

14. jukgree

jukgree Active Member

1 พฤศจิกายน 2010
    เฮ้อ ผมบุญมีแต่กรรมเก่าบังครับ

ฝันว่ารถยนต์หาย ซื้อ 32 หวยชุดมาแปดใบ ออก 23 ซะงั้น

ลืมบอก...ครับ งวดก่อนสิ้นปี ผมก็ฝันว่าพระที่ผมนับถือมาบิณฑบาตหน้าบ้าน เพราะบ้านหลังนี้เป็นบ้านเช่าผมเพิ่งย้ายเข้ามาอยู่ใหม่ก็เลยไม่ได้สนใจอะไร แต่พอเลขออก 112 เท่านั้นผมรู้สึกว่าบ้านเลขที่หลังนี้หรือเปล่า ไปดูบิลค่าไฟฟ้า ตรงกับบ้านเลขที่นี้จริงๆครับ

อย่างนี้เค้าเรียกว่า บุญมีแต่กรรมเก่าบังหรือเปล่าครับ T_T

15. love_song_music

love_song_music เป็นที่รู้จักกันดี

ผมซื้อ 92 บน 22 ล่าง ถูก.......คับ 55556
    มีคนเขาว่าเบิ้ลมาแรง

16. Pong2008

Pong2008 เป็นที่รู้จักกันดี

2 มาทั้งบนและล่าง ได้นิดหน่อย...

17. gluay

gluay เป็นที่รู้จักกันดี

เเม่ซื้อ 220 ค่ะ เพราะฝันว่าจับขี้เด็ก เเละขี้ออกมากลมด้วย เเม่เลยตีเป็น 220 เเต่สุดท้ายกลับออกเป็น 227

งวดก่อน(งวดไหนไม่รู้จำไม่ได้) ออก 91 เเม่ก็ไปเหยียบขี้เด็ก(หลานที่บ้าน) เเละจากนั้น ก็มีคนเอาล๊อตเตอรี่มาขายเเม่ที่บ้าน หลานคนเดิม ก็ไปชี้ล๊อตเตอร์รี่ที่มีเลขท้าย 91 ไม่รู้กรรมอะไรนักหนา มาดลบันดาลใจไม่ให้เเม่ไม่ซื้อ สุดท้าย ออกจริงค่ะ 91

อีกงวดนึง(วันไหนไม่รู้) พ่อไปทำความสะอาดบ้านเก่า เลขที่ 979 เเต่ทำไมไม่ยอมซื้อ สุดท้ายมันก็ออกจริงๆ 979

เเละตัวเราเองก็ซื้อไป 22 กับ 13 เเต่มันก็ออก 23 ค่ะ

สงสัย เจ้ากรรมนายเวรมาขัดขวางไม่ให้เรารวยทางลัดมั้ง

เลิกเล่นค่ะ ทำมาหากินดีกว่า เดี๋ยวก็รวย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 มกราคม 2011
  18. นิพ_พาน

คิดถูกแล้วค่ะโมทนาค่ะ ไม่มีใครรวยจากการพนันค่ะ
    แต่ที่เห็นเล่นๆๆกันอยู่ทุกวันนี้เล่นพอเป็นกระสัย คนจะถูก
    หวยรางวัลใหญ่ๆๆนั่นมันคืออยู่กับบุญด้วยค่ะ หมั่นทำค่ะ
    ทานศิล ภาวนา สักวันลาภลอยต้องมาถึงเราแน่ค่ะ

19. gluay

gluay เป็นที่รู้จักกันดี

ใจจริงก็อยากจะดวงดีกับเค้าบ้างเนอะ ถูกหวย เลขท้าย 2 ตัวหรือ 3 ตัว ก็ถือว่าเราโชคดีที่สุดเเล้ว ไม่หวังรางวัลใหญ่หรอก ขอให้ถูกเลขท้าย ก็พอเเล้ว
    เเต่สุดท้าย การที่จะรวย มั่นคงตลอดไป ก็ต้องทำมาหากินกันอยู่ดี

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 มกราคม 2011
  20. da2496

da2496 เป็นที่รู้จักกันดี

อยากไปอยู่อุดร ขึ้นรถทัวร์ แล้วไปต่ออย่างไร รบกวนแนะนำด้วยจ้า
    บอกสถานที่ด้วยจ้า เคยดูข่าวทางทีวี แต่จำไม่ได้ ขอบคุณมากๆ