รวมสูตร เลขเด็ด หวย หวยเด็ด หวยดัง เลขเด็ดงวดนี้ รวยแน่ๆ ถูกมาแล้วหลายงวด

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Kamen rider, 28 มกราคม 2005.

1. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    ไปดูเวฟเพื่อนบ้านมา มีอยู่คนหนึ่งให้แม่นถ้าเลขวิ่งเข้าเกือบทุกงวด เช่น
    งวด 16.9.53 ให้บน วิ่งบน8 ล่างให้ 66 วิ่ง 6
    งวด 16.9.53 ออก 488372 ล่าง 66
    งวด 1.10.53 ให้บน 378 วิ่งบน7 ล่างให้ 01 วิ่ง0
    งวด 1.10.53 ออก488372 ล่าง 02
    เห็นแบบนี้คงคิดว่าเราถูกใช่มะ เปล่าค่ะไม่ได้ซื้อตามเขา ก็เห็นพี่แกมาโพสก่อนหวยออกเป็น 10 วัน แล้วแกก็เปลี่ยนเลขไปจนวันใกล้ออก2วันถึงเลขนิ่ง เลยไม่เชื่อ
    แต่มา งวดหลังนี้เขาไม่ยักเปลี่ยนยืนเลขเดิม แต่มันออกเลขวิ่งทั้งบนและล่าง ถ้าใครเชื่อก็ซื้อตามนะคะ เดี๋ยวจะมาบอกเขาให้เลขอะไรมา แต่ที่ไม่ได้โพสเพราะหากระทู้ไม่เจอค่ะ นี่เพิ่งเจอเลยมาบอก ก็ดันให้มันขึ้นมาวันใกล้ออกนะคะแล้วจะมารายงาน ส่วนคนไม่ชอบเรื่องเสี่ยงโชคก็ผ่านไปเลยค่ะ ไม่ต้องแวะเวียนมาบอกโน่นนี่นั่นกันหรอกค่ะ ในนี้ทุกคนมีวุฒิภาวะกันทุกคนค่ะ มันเป็นเรื่องของความชอบส่วนตัวกัน ก็เห็นเขาเล่นกันมาแต่รุ่นพระเจ้าเหากันแล้ว การพนันไม่เคยทำให้ใครรวยทุกคนทราบกันดี แต่ก็ยังมีบางท่านชอบเสี่ยงโชคกัน และที่สำคัญเขาไม่ได้เอาเงินคุณๆๆไปเล่น อย่ามาเม้นว่ากันเลยค่ะไม่ชอบคุณก็ผ่านไป คนไหนชอบก็เข้ามาค่ะ OK นะคะ
    เศรษฐีเรือทอง........
    เงินไหลกองทองไหลมา........

2. kotak50

kotak50 เป็นที่รู้จักกันดี

ครับๆๆๆ ขอบคุณมาก เจอเด็ด ก็โพสต์มาดูกันละนะ
    อาจจะมีโชคกันบ้างละจ้า

3. uppercut

uppercut เป็นที่รู้จักกันดี

ซาหวัดดีกั๊บพี่นิพพานขาปะจำอย่างป๋มไม่ยอมพลาดอยู่แว้ว งวดที่ผ่านมาถูกอีกแย้วถูกเจี๊ยะกั๊บเล่น872 แต่ว่าแฮ่ะๆๆวงล้อมันหมุนผิดดันมาออก372...เอ...เลขตรงกับเลขพลังการให้คะแนนของพี่นิพพานเยยกั๊บ. ยังไงจะปูเสื่อรอกั๊บพี่กั๊บ.

4. นิพ_พาน

ท่านนี้ก็เป็นอีกท่านหนึ่ง แฟนคลับเหนียวแน่น
    ตามกันไปทุกงวด เป็นไงคะท่านหวัง.........
    หวังสู้เจ้า คงมีสักวันที่เป็นของเราใช่ไหมน้อง
    55555555555 พี่หวังสูงหวัง 3ตัว ถ้ามักน้อย
    แค่เลขวิ่งก็เข้าเป้าแล้วป่านฉะนี้คงอยู่ดีไฉนฮิ ฮิ..
    เอาใหม่น้องเลือดสุพรรณ มันคงเป็นวันของเราสักวันหน่า ก็คอหวยในเว้ปนั้นเขายังถูก 66 กันเต็ม 2 เท้างวดที่ผ่านมาโน่นเลย เน้อ สู้ตาย....
    จ้า..... ชีวิตไม่สิ้นก็แทงกันไป เด้อ.......

5. นิพ_พาน

มาแล้วจ้างวดนี้เสธใจป้ำให้มา 6 ตัวเลย
    งวดวันที่ 16.10.53 แกให้ 181456 2ตัว ล่าง 78

ส่วนอีกท่านนี่ในเว็ปเดียวกัน ให้ปริศนามา 2 งวด ก็ออกลองดูกันค่ะ
    ปริศนางวดวันที่ 16 กันยายน 53 หวยออก 017422
    ปริศนางวดนี้คือ

นั้งเครื่องบินไปลงอียิปต์ แล้ว จิบไวน์ให้ชื่นอุรา

ไปดู มัมมี่ ให้เห็นกับตา

ว่าเด่น สง่า เพียงใด

ลองตีกันดูนะครับ ........ลาภก้อนโต...รอทุกท่านอยู

**** ลองหาค่าคำดังต่อไปนี้ดูนะครับ ****

**** เครื่องบิน = 4
    **** อียิปต์ = รหัสต่างประเทศโทรไปอียิปต์กด +2
    **** มัมมี่ = รามเสสที่ 2 ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดและเป็น มัมมี่อยู่ในพิพิภณฑ์แห่งชาติในประเทศอียิปต์
    **** ตา = 2 เพราะมีสองข้าง

ผมเองไม่ถูก 3 ตัวตรงหรอกครับ ถูกแค่โตส 242 ซื้อแต่ 42 - 22 ไม่ได้ซื้อ เพราะเห็นว่าออกบ่อยแล้ว เลยไม่ได้ซื้อ งวดหน้าเจอกันใหม่นะครับบบบบบบบบ

หวยงวด 1 ตุลาคม 53 ออก 488372
    ปิศนางวด 01-10-10 คือ

***เหงา-โดดเดี่ยว-ไร้ซึ่งเสียงหัวเราะ อยากหนีไปเที่ยวเชียงใหม่ โทรหาเพื่อนที่เชียงใหม่ดีกว่า***

ช่วยกันแปลหน่อยครับ พี่น้อง

มีคนแปลได้ดังนี้
    รหัสเชียงใหม่ 053<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    เชียงใหม่เป็นเมืองใหญ่อันดับ 2<o:p></o:p>
    เที่ยว หรือเดินทาง 7<o:p></o:p>

มารายงานว่า 2 ท่าน ท่านแรกเสธนี่ 3 งวดติดแล้ว เพราะงวดแรกที่ไปดู นี่เขาให้เลขลอยมาเข้า ที่บอก3 งวดเพราะเราเพิ่งไปเจอเขาโพสนะคะก่อนหน้านี้เขาคงให้แม่นมาหลายครั้งเพราะเขาได้เป็นระดับซุปเปอร์ไปแล้วค่ะ อีกคนที่ให้ปริศนา ใช้ชื่อว่าฟลุ๊กค่ะ พอดีเห็นเขาให้เข้ามา 2 งวดติดก็เลยเอามาให้ดูกันค่ะ
    ใช้วิจารณาญานกันนะคะ หากเขาup ข้อมูลใหม่เมื่อไหร่จะมาบอกให้ทราบค่ะ คนที่ชอบใช้สติปัญญก็ลับให้แหลมเข้าไว้นะคะ เดี๋ยวปริศนารอบ 3 มาแล้วจะมาให้คิดกันค่ะ ส่วนตอนนี้ใครที่ยังคิดอะไรไม่ออกก็
    คิดดี ทำดี พูดดี พรุ่งนี้เทศกาลถือศิลกินเจ ก็ถือศิลกินเจกันไปพลางๆๆๆกันก่อนนะคะ สะสมบุญกันไปก่อนค่ะ
    แล้วความเฮงจะมาเยือนค่ะ โชคดีนะคะ อยากบอกว่าป๊อปรักทุกคนค่ะ แต่มันไม่อินเทรนด์เลย เอาเป็น เจ๊รักทุกคนดูจริงใจและเป็นตัวของตัวเองดีค่ะ จุ๊บ จุ๊บๆๆๆจ้า
    555555555555555.........

เศรษฐีเรือทอง เงินไหลกองทองไหลมา
    นะชาลีติ นะชาลีติ นะชาลีติ

6. นิพ_พาน

แหมน้องก็พูดน้อยไป แฟนคลับแฟนเก็บอะไรกัน แค่เป็นแฟนพันธุ์แท้เท่านั้นเอง 555555
    ไปลับปัญญาแล้วอย่าลืม กระเตงความเฮงมาด้วยล่ะ เจอช้ายังดีกว่าไม่เจอ รับรองนับแต่งวดนี้เป็นต้นไปถูกทุกงวด (ไม่ถูกเราก็ถูกเจ้ารับประทาน) ยังไม่รู้รวมกันเราอยู่หรือแยกหมู่ตายเดี่ยว 5555555555...... แล้วพบกันเมื่อคุณขอมา ฮิ ฮิ ฮิ ........

7. นิพ_พาน

ปริศนางวดที่ 3 ของคุณฟลุ๊กมาแล้วค่ะ

งู-สาม-ตัวอยู่บนกำแพง งู-สอง-ตัวอยู่ล่างกำแพง
    ระวังถูก-งู-กัด
    ไม่ทันซะแล้ว ถูก-งู-หนึ่ง-ใน-สาม-ตัวที่อยู่บนกำแพงมากัดซะแล้ว ...
    ช่วย ห่าม ส่งโรงพยาบาล หน่อย ......

เอ้าช่วยๆๆกันแปลหน่อย นะจ๊ะเด็กๆๆๆทำงานหน่อย ฮิ ฮิ ฮิ...

เศรษฐีเรือทอง....เงินไหลกองทองไหลมา..
    นะชาลีติ นะชาลีติ นะชาลีติ

8. kaekai27

kaekai27 Active Member

คิด คิด คิด คิดม่ายออก งูสามตัว งูสองตัว

เปงลมดีกว่า ><

9. นิพ_พาน

แหมแค่นี้ก็ทำผายลมซะแล้ว
    งู-สาม-ตัวอยู่บนกำแพง งู-สอง-ตัวอยู่ล่างกำแพง
    ไม่ทันซะแล้ว ถูก-งู-หนึ่ง-ใน-สาม-ตัวที่อยู่บนกำแพงมากัดซะแล้ว ...
    ช่วย ห่าม ส่งโรงพยาบาล หน่อย ......

งูตีเป็น 6 หรือ 5
    กัดนี่ 9
    งูจะกี่ตัว น่าจะหลอกนะ
    หามส่งโรงพยาบาลงวดนี้น่าจะเป็นเลขหามคือเลขเบิ้ล
    696 อันนี้ความเห็นส่วนตัวเด้อ รอดูคนอื่นว่าตีอะไร

เศรษฐีเรือทอง ....เงินไหลกอง ทองไหลมา...
    นะชาลีติ นะชาลีติ นะชาลีติ......

10. นิพ_พาน

มีคนตีได้ดังนี้
    สวัสดีครับเพื่อนๆ สมช.

อ่านปริศนาแล้วนึกสนุกขอแจมด้วยคนนะครับ นานาจิตตัง

ปริศนานี้แบ่งเป็นบน และล่างชัดเจน ไม่น่ามาปนกัน

งู-สาม-ตัวอยู่บนกำแพง บนกำแพงก็คือ บน งู=6 หรือ 9 ก็ว่ากันไป
    งู-สอง-ตัวอยู่ล่างกำแพง ความหมายชัดเจนอยู่แล้ว ก็คือ ล่าง ถ้างูตีเป็น งู=6 หรือ 9
    ระวังถูก-งู-กัด ข้อความบรรทัดนี้ไม่ระบุว่าให้ระวังงูตัวที่อยู่บน หรืออยู่ล่างกัด

คำว่า กัด จะตีเป็นเลขอะไร ก.ไก่ =9 หรือ 1 (ผมไม่แน่ใจ งูก็ไม่รู้ว่าตัวเล็กหรือ ใหญ่)
    มาดูประโยคต่อไป

ไม่ทันซะแล้ว ถูก-งู-หนึ่ง-ในสาม-ตัวที่อยู่ บนกำแพงกัดซะแล้ว (ระบุมาด้วยว่าตัวที่อยู่บนกำแพง กัด) ฉนั้นถ้างู ตีเป็นเลข 6 งูสามตัวก็=666 ถ้างูตีเป็นเลข 9 งูสามตัวก็=999 หนึ่ง-ใน-สาม-ตัวกัด =661 669 991 ช่วย หาม ส่งโรงพยาบาลหน่อย = 696 616 919

มาดูงู-สอง-ตัวที่อยู่ล่างกัน 66 99 62 92 ไม่ได้บอกว่าถูกกัด ไม่เหมือนงูตัวที่อยู่บนกัดเอาซะแล้ว (ยังดีที่ไม่ตายแค่ หาม ส่งโรงพยาบาล ไม่งั้นจะตีง่ายกว่า ตาย=4 หรือ 0 (ระวัง 6X6=36 9X9=81)

เศรษฐีเรือทอง ....เงินไหลกอง ทองไหลมา...
    นะชาลีติ นะชาลีติ นะชาลีติ......

11. นิพ_พาน

มาตีเลขความน่าจะเป็นไปได้

วิเคราะห์อันดับแรก ปริศนาที่ให้มานี้จะออกบนทุกงวดฉะนั้นไม่เกี่ยวกับเลขล่างเลย
    2.พูดแต่งู ต้องรู้ว่างูเลขอะไร ส่วนมากถ้าพูดถึงงูหน้าตาจะเหมือนมะเส็ง=6 คงไม่มีใครคิดถึงมะโรง คือ 5
    3.เขาพูดถึงงูบน มีสามตัว งูล่างมี 2ตัว และโดนกัดหามส่งโรงพยาบาล
    ฉะนั้นงวดนี้ต้องมีเลขหาม ถูก-งู-หนึ่ง-ใน-สาม-ตัวที่อยู่บนกำแพงมากัดซะแล้ว งูตัวหนึ่งกัดเหลืออีก2ตัวไม่กัด เลข2 เหมือนเลขงูล่าง 2 ตัว ดังนั้นเลขน่าจะเป็น 262 622 226

12. นิพ_พาน

คุณไชโยนกน้อยทำรังแต่พอตัวเน้อ....
    พี่กะซื้อแบบทุ่มสุดๆๆๆ มีบ้านขายบ้านมีกิ๊ก
    ขายกิ๊กแทงเลยงวดนี้......สุดๆๆไปเลย5555

13. kotak50

แล้วตุณนิพ พาน หรือท่านผู้รู้ จะสรุปเจ๋งๆ
    ช่วยปลดหนี้ มีเงินใช้กัน จะดีไหมครับ
    ชอบเสี่ยงเหมือนกันครับ ขอบคุณครับๆๆๆๆ

14. kotak50

ตียังไงก็ยังตีไม่ได้ ขอเลขเด็ดๆอื่นมาประกอบด้วยครับ
    โพสต์ มาให้ชมกันนะครับ:cool::cool::cool:

15. นิพ_พาน

แหมท่านโกตั๊ก (อ่านถูกไหมคะ) การจะถูกหวยรวยโปนี่มันก็ขึ้นอยู่
    กับบุญบารมีของแต่ละคนนะคะ งวดไหนบุญมีคงได้ถูกกันทั้งกระทู้
    เอาแบบเจ้าม้วนเสื่อกลับบ้านดีไหมคะ ว่าแต่การเสี่ยงโชคนี่ก็เล่นกัน
    พอประมาณนะคะ เดี๋ยวจะต้องไปอาศัยวัดอยู่กันแล้วจะหาว่าสวยไม่เตือนน้า
    ยังไงหากมีความคืบหน้า ส่วนมากจะมาวันหวยออกก่อนเที่ยง ก็เข้าตามติด
    กันนะจ๊ะ ขอให้รวยๆๆๆๆๆ เฮงๆๆๆๆๆๆๆกันถ้วนหน้าค่ะ
    ว่าแต่กินเจสร้างบุญกันหรือยังจ๊ะ.......

หนึ่งชีวิต......กินเจ.....
    หมื่นชีวิต.....รอดตาย.....

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 ตุลาคม 2010
  16. พรรณภัทร

พรรณภัทร เป็นที่รู้จักกันดี

12 กันยายน 2008
    ฝันเห็นเลข.............9662....น่าจะใกล้เคียงนะค่ะขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ

17. kotak50

ขอบคุณครับ คุณนิพ พาน คงจะมีโชคกับเข้าบางละนะ
    กระทู้นี้ มีคนสนใจ ชอบเสี่ยงโชคเหมือนกันนะ
    555555555

18. Suphakit๑

Suphakit๑ เป็นที่รู้จักกันดี

19 สิงหาคม 2010
    ขอแจมมั่ง งูในที่นี้ผมจะตีเป็นเลข6ได้ เป็นเลข9ได้คับอย่าลืม292 229 922 ละกันนะคับเผื่อเลขอาจจะออกกลับขอบคุณคับ อิ อิ

19. นิพ_พาน

ขอบคุณค่ะ นั่นซิคะ ต้องดัก 9ไว้ด้วยเดี๋ยว
    มันกระดกหกคะเมนขึ้นมา....

เศรษฐีเรือทอง.....
    เงินไหลกองทองไหลมา.....

20. tawan13

tawan13 เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2009
    ผมเดินงงๆ ผ่านมาเห็นปริศนา ขอตีมั่วๆ แบบไม่มีหลักการ เล่นหลักตูไปเลยครับ(ตีหวยครั้งแรกเลยเนี่ย)

งู- งองูใจกล้า เป็นตัวอักษรลำดับที่ 7 (ก ไก่ ข ไข่ ข ขวด ค ควาย ค คน ฆ ระฆัง ง งู อิอิอิ)
    งูมี 3 ตัว -เอา 3 ละ กันขี้เกียจคิด
    โดนงูหนึ่งในสาม ขอตีมั่วว่าใบ้หลักแรก อยู่ที่โดนกัด แล้วส่งโรงบาล มันน่าจะจบที่โรงบาล ก็ตีแบบไม่รู้อะไรว่าโรงบาลเป็น 5 แล้วกัน

อิอิอิอิอิ

ประมาณนี้ ขอจบความมั่วครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 ตุลาคม 2010