รักคือฝันไป ♥ SiTa

ในห้อง 'เพลงไทยสากล' ตั้งกระทู้โดย ษิตา, 29 เมษายน 2011.

แท็ก: แก้ไข
  1. ษิตา

ษิตา ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

6 มิถุนายน 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1,230
    โอ!!!
    หน้า ๒ กับเค้าด้วยอ่ะ ดีใจจัง

2. sansky9

sansky9 เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่เป็นไรครับหนูตา แค่นี้เอง ไม่มีปัญหาอยู่แล้วครับ
    ไฟล์เสียงที่ให้มาก็เหลือเฟือครับ พี่ก็เก็บๆ เอาน้ำเสียงหนูตามาตัดต่อเอาอะ
    เสียงดีมิใช่เล่นนะเนี่ยะ ^^/ :cool:

แหมๆๆ พี่เรไรก็..นะครับ ช่วยน้องเค้าอะครับพี่ คนน่ารักก็นี่เนอะ.. ^^/
    ขอบคุณอีกครั้งนะครับพี่

3. sam_sbcc

sam_sbcc เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2008
    แวะเข้ามาให้กำลังใจพร้อมมอบดอกไม้ให้น้องหนูตาด้วยครับ เสียงสดใสขึ้นมากนะครับ

4. ษิตา

ษิตา ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

1,230
    เดี๋ยวกวนพี่สันเรื่อยๆค่ะ ^_^
    อ่า จริงเหรอคะ ที่ว่า เสียงดีไม่ใช่เล่น 5555
    ไม่รู้ล่ะ ถือเป็นคำชมของพี่สัน

<TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="Post 4653626" vAlign=top><TD class=alt2 align=middle width=125>sam_sbcc</TD><TD class=alt1>แวะเข้ามาให้กำลังใจพร้อมมอบดอกไม้ให้น้องหนูตาด้วยครับ เสียงสดใสขึ้นมากนะครับ</TD></TR></TBODY></TABLE>
    ขอบคุณจ๊ะพี่แซม..
    สำหรับกำลังใจและดอกไม้ช่อโต ^_^
    ช่วงนี้เห็นพี่แซมห่างๆไมค์นะเนี๊ยะ

----

5. kolopsky

kolopsky เป็นที่รู้จักกันดี

11 มิถุนายน 2007
    แหล่ม มากเลยฮ๊าฟ เพลงนี้เหมาะกะคุณหนูตามากเลย.....

6. ษิตา

1,230
    ขอบคุณมากค่ะอาคุงกี้..
    แล้วเมื่อไหร่คุณกี้จะร้องมาบ้าง ^_^
    ตั้งหน้าตั้งตาเรียนมากไปเปล่าเนี๊ยะ

7. jainwit

jainwit เป็นที่รู้จักกันดี

30 กรกฎาคม 2007
    "โห..เสียงน่ารักจังครับคุณน้องหนูตา"

8. MelodyViolin

MelodyViolin เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤษภาคม 2007
    เสียงยังคงน่ารักไม่เปลี่ยนเลยนะนี้พี่หนูตานี้ เสียงพี่หนูตากับเพลงแนวๆนี้เพราะมากๆเลยครับ ฟังแล้วสดใสมากๆเลย

9. ษิตา

1,230
    <TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="Post 4659781" vAlign=top><TD class=alt2 align=middle width=125>jainwit</TD><TD class=alt1>"โห..เสียงน่ารักจังครับคุณน้องหนูตา" </TD></TR></TBODY></TABLE>

^________________^
    หน้าบานเลยค่ะพี่เจน ขอบคุณมากเลยที่แวะเข้ามาฟัง

<TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="Post 4659811" vAlign=top><TD class=alt2 align=middle width=125>FureliseZa</TD><TD class=alt1>
    เสียงยังคงน่ารักไม่เปลี่ยนเลยนะนี้พี่หนูตานี้ เสียงพี่หนูตากับเพลงแนวๆนี้เพราะมากๆเลยครับ ฟังแล้วสดใสมากๆเลย
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    ยกความดีความชอบให้คนมิกซ์ด้วยล่ะน้องโฮม
    ปกติพี่อัดพร้อมดนตรีเลย
    พี่จะปรับเสียงระหว่างเสียงร้องกับดนตรีไม่เคยพอดีเลยอ่ะ
    แบบนี้มั่นใจมากกว่า เน๊าะ ดูมันเสียงบาลานซ์กัน
    ขอบคุณนะคะน้องโฮม คิดถึงน๊า..^_^

10. Pinit

Pinit ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

เสียงน้องตาน่ารักดี ฟังเหมือนเด็ก 17-18 ร้องเลย
    ฟังแล้วใสๆ สบายๆ เพลินๆ ฟังดีไม่มีเบื่อครับ

รับประกันความเพราะ โดยพรรคเพี้ยนครับ อิอิ
    เพี้ยนเมื่อไหร่ เชิญเข้าพรรคได้ทุกเมื่อ นะ 555

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 พฤษภาคม 2011
  11. ษิตา

1,230
    ขอบคุณค่ะพี่นิจ...^_^
    จริงๆอยู่พรรคนี้นานแล้วค่ะ
    (สงสัยแอบอยู่ท้ายๆ พี่นิจเลยจับไม่ได้ว่าเพี้ยน )

12. ryuzaki_benz

ryuzaki_benz เป็นที่รู้จักกันดี

โห้ ไม่ได้เข้ามานานT_T
    ตามมาฟังเพลงพี่หนูตา
    เพราะซู๊ดยอดดด น่าร๊ากกกกกกครับ
    แอบไปทำเบบี้วอยซ์มารึป่าวนิ เสียงเด๊กเด็ก ใสปิ้งๆเลย
    ม่ะ มารับดอกไม้สวยๆซะดีๆ ^^

13. ษิตา

1,230
    น้องชายปากหวาน พี่สาวก็หน้าบานตามระเบียบ อิอิ
    ห่างๆหายๆไป แต่เข้ามาทีไร มีน้ำใจตลอดเลยน้องเบ๊นซ์
    ชื่นใจจ้า...^_^

14. jasminine

jasminine เป็นที่รู้จักกันดี

โอ๋ยยยยยย น่ารักกกกก ^_^
    ฟังก่อนที่จะเข้านอน
    ก่อนหน้านี้ ตึงในสมองมั่กๆ
    มาฟังแล้วหายเลยล่ะน้องนู๋ต๊าา
    พรุ่งนี้ต้องเข้ามาอีก

จะโพสรูปเจ๋งๆ แบบเมื่อก่อน
    ตอนนี้ก็ไม่มีในคอมพ์

คิดถึงวันเก่าๆ เลยอ่ะ
    ขอบใจนะจ๊ะ พูดงี้ พี่ก็ปลื้มแย่สิ

^^

15. ษิตา

1,230
    จะคอมเม๊นท์ว่า น่ารักดี ก็เขิน กระทู้ตัวเอง อิอิ
    กำลังคิดๆจะร้องอีกซักเพลง แต่ไม่ได้ร้องนาน เลยมานั่งๆฟังเพลงตัวเอง เอากำลังใจ ฮึ๊บๆๆ ร้องอีกซักเพลง น่าจะดี อิอิ

16. mead

mead เป็นที่รู้จักกันดี

ว้าว เสียงใสแจ๋ว น่ารักมากๆเลยนะครับหนู๋ตา
    เพลงนี้พี่ชอบฟังมากๆเลย หนู๋ตาเสียงน่าฟังครับ Mix เสียงก็แจ่มด้วยนะครับ

แวะมาสวัสดีปีใหม่เพื่อนๆทุกๆคนด้วยครับ
    ขอให้ปีนี้เป็นปีแห่งความสุข สมปราถนา และมีสุขภาพที่ดีเยี่ยม
    ได้ติดปีกโบยบินกันอย่างอิสระเสรีทุกๆคนครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 มกราคม 2019
  17. ษิตา

1,230
    ขอบคุณค๊าาาาาาาาาา ปลื้มๆ พี่มี๊ดมาฟัง