รัก - ยม..ให้คุณอนันต์ หรือโทษมหันต์...

ในห้อง 'เรื่องผี' ตั้งกระทู้โดย ฟิล์มจ้า, 9 พฤษภาคม 2009.

1. มหาละลวย

มหาละลวย เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2012
    อยากจะลองเลี้ยงดูบ้างอ่ะครับ ไม่เอาแบบที่ให้โทษนะครับ^^

2. Pukku

Pukku เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่สนใจเลี้ยงสักอย่าง ทั้งกุมาร รักยม สงสารเด็ก พรากผู้เยาว์ ใช้แรงงานเด็ก หน่วงเหนี่ยวกักขัง น่าสงสารมากๆค่ะ

3. DuchessFidgette

DuchessFidgette เป็นที่รู้จักกันดี

ตอนเด็กๆบ้านคุณย่าดิฉันเลี้ยงรักยมคะ เพราะแกเปิดร้านขายของ พอดิฉันกับพี่สาวไปนอนบ้านแกตอนเด็กๆเจอหลอกคะ มาแลบลิ้นปลิ้นตาอะไรทำนองนั้น คือจำไม่ได้แต่คุณแม่เราเล่าให้ฟังว่าดิฉันกับพี่สาว ร้องไห้ไม่หยุด และชี้ไปที่ที่มองไม่เห็น และพูดแบบยังไม่ชัดนะคะแบบเด้ก 4-5 ขวบว่า "แม่ ผี !แม่ผี ! "อยู่อย่างงั้น และคุณแม่ดิฉันก็เห็นประตูห้องนอนเปิดเอง และก็มีเสียงเด็กวิ่งดังมากตอนกลางคืน จนต้องให้คุณย่าไปจูดธูปบอกเขาไม่ให้มาให้เห็นคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มกราคม 2013
  4. conanzs

conanzs เป็นที่รู้จักกันดี

น่ากลัวมากๆๆๆๆๆ